desktop_kdebase - en to ml translation catalogue (1854 entries)

[ctx: Name]
en: Dolphin
ml: ഡോള്‍ഫിന്‍

[ctx: GenericName]
en: File Manager
ml: ഫയല്‍ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

[ctx: Name]
en: Dolphin View
ml: ഡോള്‍ഫിന്‍ അവതരണരീതി

[ctx: Name]
en: Icons
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Details
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Columns
ml: നിരകള്‍

[ctx: Comment]
en: This service allows configuration of the Dolphin views.
ml: ഡോള്‍ഫിന്‍ അവതരണരീതി ക്രമീകരിയ്ക്കാന്‍ ഈ സേവനം അനുവദിയ്ക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: Views
ml: അവതരണരീതി

[ctx: Comment]
en: Configure file manager settings
ml: ഫയല്‍ നടത്തിപ്പുകാരന്റെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: GenericName]
en: Java IDE
ml: ജാവ ഐഡിഇ

[ctx: Name]
en: Forte
ml: ഫോര്‍ട്ടെ

[ctx: Name]
en: Qt Assistant
ml: ക്യൂട്ടി സഹായി

[ctx: GenericName]
en: Document Browser
ml: രചനാ ബ്രൌസര്‍

[ctx: GenericName]
en: Data Display Debugger
ml: ഡാറ്റാ ഡിസ്പ്ലേ ഡിബഗ്ഗര്‍

[ctx: Name]
en: DDD
ml: ഡിഡിഡി

[ctx: Name]
en: Qt Designer
ml: ക്യൂട്ടി ഡിസൈനര്‍

[ctx: GenericName]
en: Interface Designer
ml: വിനിമയതലത്തിന്റെ ഡിസൈനര്‍

[ctx: Name]
en: Qt DlgEdit
ml: ക്യൂട്ടി ഡിഎല്‍ജിഎഡിറ്റ്

[ctx: GenericName]
en: Dialog Editor
ml: ഡയലോഗ് എഡിറ്റര്‍

[ctx: Name]
en: Eclipse
ml: എക്ലിപ്സ്

[ctx: GenericName]
en: Eclipse IDE
ml: എക്ലിപ്സ് ഐഡിഇ

[ctx: Name]
en: FormDesigner
ml: ഫോംഡിസൈനര്‍

[ctx: GenericName]
en: J2ME Toolkit
ml: ജെ2എംഇ ടൂള്‍കിറ്റ്

[ctx: Name]
en: J2ME
ml: ജെ2എംഇ

[ctx: Name]
en: Qt Linguist
ml: ക്യൂട്ടി ലിംഗ്വിസ്റ്റ്

[ctx: GenericName]
en: Translation Tool
ml: പരിഭാഷാസഹായി

[ctx: GenericName]
en: Palm/Wireless Emulator
ml: പാം/വയര്‍ലെസ്സ് എമ്യുലേറ്റര്‍

[ctx: Name]
en: Pose
ml: പോസെ

[ctx: Name]
en: Sced
ml: സെഡ്

[ctx: GenericName]
en: Scene Modeler
ml: സീന്‍ മോഡലര്‍

[ctx: Name]
en: Emacs
ml: ഈമാക്സ്

[ctx: GenericName]
en: Text Editor
ml: ടെക്സ്റ്റ് എഴുത്തിടം

[ctx: Name]
en: gEdit
ml: ജിഎഡിറ്റ്

[ctx: Name]
en: Vi IMproved
ml: വിഐ ഇമ്പ്രൂവ്ഡ്

[ctx: Name]
en: Lucid Emacs
ml: ലൂസിഡ് ഈമാക്സ്

[ctx: Name]
en: Nano
ml: നാനോ

[ctx: Name]
en: Nedit
ml: എന്‍എഡിറ്റ്

[ctx: Name]
en: Pico
ml: പൈകോ

[ctx: Name]
en: X Editor
ml: എക്സ് എഡിറ്റര്‍

[ctx: Name]
en: X Emacs
ml: എക്സ് ഈമാക്സ്

[ctx: Name]
en: ClanBomber
ml: ക്ലാന്‍ബോംബര്‍

[ctx: GenericName]
en: Arcade Game
ml: ആര്‍കേഡ് കളി

[ctx: GenericName]
en: Tetris-Like Game
ml: ടെട്രിസ് പോലുള്ള കളി

[ctx: Name]
en: Frozen Bubble
ml: ഒട്ടിയ കുമിളകള്‍

[ctx: Name]
en: Gnibbles
ml: ഗ്നിബിള്‍സ്

[ctx: GenericName]
en: GNOME Nibbles Game
ml: ഗ്നോം നിബിളുകളുടെ കളി

[ctx: Name]
en: Gnobots II
ml: ഗ്നോബോട്ട്സ് II

[ctx: Name]
en: Mures
ml: മ്യൂറിസ്

[ctx: Name]
en: Super Methane Brothers
ml: സൂപ്പര്‍ മീതേന്‍ സഹോദരന്‍മാര്‍

[ctx: Name]
en: Trophy
ml: ട്രോഫി

[ctx: GenericName]
en: Racing Game
ml: മത്സരക്കളികള്‍

[ctx: Name]
en: TuxRacer
ml: ടക്സ്റേസര്‍

[ctx: Name]
en: XKobo
ml: എക്സ്‌കോബോ

[ctx: Name]
en: XSoldier
ml: എക്സ്‌പടയാളി

[ctx: Name]
en: Alephone
ml: അലിഫോണ്‍

[ctx: Comment]
en: An open source version of Marathon Infinity for SDL
ml: എസ്ഡിഎല്ലിനുള്ള മാരത്തോണ്‍ ഇന്‍ഫിനിറ്റിയുടെ ഓപ്പണ്‍ സോഴ്സ് പതിപ്പു്

[ctx: Name]
en: Alephone - No OpenGL
ml: അലിഫോണ്‍ - ഓപ്പണ്‍ജിഎ​ല്‍ ഇല്ല

[ctx: Comment]
en: An open source version of Marathon Infinity for SDL that has OpenGL disabled
ml: എസ്ഡിഎല്ലിനുള്ള ഓപ്പണ്‍ജിഎല്‍ അപ്രാവര്‍ത്തികമാക്കിയിട്ടുള്ള മാരത്തോണ്‍ ഇന്‍ഫിനിറ്റിയുടെ ഓപ്പണ്‍ സോഴ്സ് പതിപ്പു്

[ctx: Name]
en: Batallion
ml: ബറ്റാലിയന്‍

[ctx: Name]
en: Battleball
ml: ബാറ്റില്‍ബാള്‍

[ctx: GenericName]
en: Ball Game
ml: പന്തുകളി

[ctx: Name]
en: cxhextris
ml: സിഎക്സ്ഹെക്സ്ട്രിക്സ്

[ctx: Name]
en: Rocks n Diamonds
ml: കല്ലുകളും രത്നങ്ങളും

[ctx: GenericName]
en: Tactical Game
ml: കൌശലമുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട കളി

[ctx: Name]
en: Scavenger
ml: സ്കാവെഞ്ചര്‍

[ctx: Name]
en: Gataxx
ml: ഗട്ടാക്സ്

[ctx: Name]
en: GNOME Chess
ml: ഗ്നോം ചതുരംഗം

[ctx: Name]
en: Glines
ml: ജിലൈന്‍സ്

[ctx: Name]
en: GNOME Mahjongg
ml: ഗ്നോം മഹാജോങ്ങ്

[ctx: GenericName]
en: Tile Game
ml: ടൈലുകളുടെ കളി

[ctx: Name]
en: GNOME Mines
ml: ഗ്നോം മൈന്‍

[ctx: GenericName]
en: Logic Game
ml: ബുദ്ധി ഉപയോഗിച്ചുള്ള കളി

[ctx: Name]
en: Gnotravex
ml: ഗ്നൊട്രാവെക്സ്

[ctx: Name]
en: Gnotski
ml: ഗ്നോട്സ്കി

[ctx: GenericName]
en: GNOME Klotski Game
ml: ക്ലോട്ട്സ്കി എന്ന കളി

[ctx: Name]
en: GNOME Stones
ml: കല്ലുകളുടെ കളി

[ctx: Name]
en: Iagno
ml: ഇയാഗ്നോ

[ctx: GenericName]
en: Board Game
ml: ബോര്‍ഡുപയോഗിച്ചുള്ള കളി

[ctx: Name]
en: Same GNOME
ml: സെയിം ഗ്നോം

[ctx: Name]
en: Xgammon
ml: എക്സ്ഗാമണ്‍

[ctx: GenericName]
en: Chess Game
ml: ചതുരംഗം

[ctx: Name]
en: Xboard
ml: എക്സ്ബോര്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: AisleRiot
ml:  എയില്‍റയട്ട്‌ (ചീട്ട്‌ കളി)

[ctx: GenericName]
en: Card Game
ml: ചീട്ടുകളി

[ctx: Name]
en: FreeCell
ml: ഫ്രീസെല്‍

[ctx: Name]
en: PySol
ml: പൈസോള്‍

[ctx: Name]
en: XPat 2
ml: എക്സ്പാറ്റ്2

[ctx: Name]
en: Clanbomber
ml: ക്ലാന്‍ബോംബര്‍

[ctx: Name]
en: ChessMail
ml: ചെസ്സ്മെയില്‍

[ctx: GenericName]
en: Email for Chess
ml: ഇമെയിലുപയോഗിച്ചുള്ള ചതുരംഗം

[ctx: GenericName]
en: Arcade Emulator
ml: ആര്‍കേഡ് എമുലേറ്റര്‍

[ctx: Name]
en: Qmamecat
ml: ക്യുമേംക്യാറ്റ്

[ctx: Name]
en: GTali
ml: ജിടാലി

[ctx: GenericName]
en: Dice Game
ml: പകിട കളി

[ctx: Name]
en: Angband
ml: ആങ്ബാന്‍ഡ്

[ctx: Comment]
en: Dive into Angband and defeat Morgoth
ml: ആങ്ബാന്‍ഡിലേയ്ക്കെടുത്തു് ചാടി മോര്‍ഗോത്തിനെ പരാജയപ്പെടുത്തൂ

[ctx: Name]
en: Moria
ml: മോറിയ

[ctx: Comment]
en: Dive into Moria and defeat the Balrog
ml: മോറിയയിലേയ്ക്കെടുത്തു് ചാടി ബാല്‍റോഗിനെ പരാജയപ്പെടുത്തൂ

[ctx: Name]
en: NetHack
ml: നെറ്റ്ഹാക്ക്

[ctx: GenericName]
en: Quest Game
ml: അന്വേഷണക്കളി

[ctx: Name]
en: Rogue
ml: റോഗ്

[ctx: GenericName]
en: The Original
ml: ശരിയായ

[ctx: Name]
en: ToME
ml: ടുമി

[ctx: Name]
en: ZAngband
ml: സിആങ്ബാന്‍ഡ്

[ctx: GenericName]
en: Defeat the Serpent of Chaos
ml: ഭീകരസര്‍പ്പത്തെ തോല്‍പ്പിയ്ക്കൂ

[ctx: Name]
en: Freeciv
ml: ഫ്രീസിവ്

[ctx: GenericName]
en: Strategy Game
ml: തന്ത്രമുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട കളി

[ctx: Name]
en: Freeciv Server
ml: ഫ്രീസിവ് സെര്‍വര്‍

[ctx: Comment]
en: A server for Freeciv
ml: ഫ്രീസിവിനുള്ളൊരു സെര്‍വര്‍

[ctx: Name]
en: XScorch
ml: എക്സ്സ്കോര്‍ച്ച്

[ctx: Comment]
en: A free Scorched Earth clone for UNIX and X
ml: യുണിക്സിനും എക്സിനുമുള്ള ഒരു സ്വതന്ത്രമായ ഉണങ്ങിവരണ്ട ഭൂമിയുടെ തനിപ്പകര്‍പ്പു്

[ctx: Name]
en: Defendguin
ml: ഡിഫെന്‍ഡ്ഗ്വിന്‍

[ctx: GenericName]
en: Game
ml: കളി

[ctx: Name]
en: Penguin Command
ml: പെന്‍ഗ്വിന്‍ ആജ്ഞ

[ctx: Name]
en: XShipWars
ml: എക്സ്ഷിപ്പ്‌വാര്‍സ്

[ctx: Name]
en: Electric Eyes
ml: വൈദ്യുതമിഴികള്‍

[ctx: GenericName]
en: Image Viewer
ml: ചിത്രദര്‍ശിനി

[ctx: Name]
en: GPhoto
ml: ജിഫോട്ടോ

[ctx: GenericName]
en: Digital Camera Program
ml: ഡിജിറ്റല്‍ ക്യാമറയ്ക്കുള്ള പ്രോഗ്രാം

[ctx: Name]
en: GNOME Color Selector
ml: ഗ്നോം വര്‍ണ്ണസഹായി

[ctx: Name]
en: GNOME Icon Editor
ml: ഗ്നോം ചിഹ്നരചനാസഹായി

[ctx: Name]
en: Gqview
ml: ജിക്യുവ്യൂ

[ctx: GenericName]
en: Image Browser
ml: ഇമേജ് ബ്രൌസര്‍

[ctx: Name]
en: Sketch
ml: സ്കെച്ച്

[ctx: GenericName]
en: Vector-based Drawing Program
ml: വെക്റ്ററധിഷ്ടിതമായ ചിത്രരചനാസഹായി

[ctx: Name]
en: Xpcd
ml: എക്സ്പിസിഡി

[ctx: GenericName]
en: PhotoCD Tools
ml: ഫോട്ടോസിഡി പണിയായുധങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Xwpick
ml: എസ്ക്ഡബ്ലിയുപിക്ക്

[ctx: GenericName]
en: Screen Capture Program
ml: തിരച്ചിത്രം എടുക്കാനുള്ള പ്രോഗ്രാം

[ctx: Name]
en: X Bitmap
ml: എക്സ്ബിറ്റ്മാപ്പ്

[ctx: GenericName]
en: Bitmap Creator
ml: ബിറ്റ്മാപ്പ് നിര്‍മ്മാതാവു്

[ctx: Name]
en: Blender
ml: ബ്ലെന്‍ഡര്‍

[ctx: GenericName]
en: 3D Modeler/Renderer
ml: 3D ശില്പ രൂപകല്പനാ സഹായി

[ctx: Name]
en: GhostView
ml: ഗോസ്റ്റ്‌വ്യൂ

[ctx: GenericName]
en: PostScript Viewer
ml: പോസ്റ്റ്സ്ക്രിപ്റ്റ് ദര്‍ശിനി

[ctx: Name]
en: GIMP
ml: ജിംപ്പ് (GIMP)

[ctx: GenericName]
en: Image Manipulation Program
ml: ചിത്രരചനാ സഹായി

[ctx: Name]
en: GV
ml: ജിവി

[ctx: GenericName]
en: Postscript Viewer
ml: പോസ്റ്റ്സ്ക്രിപ്റ്റ് ദര്‍ശിനി

[ctx: Name]
en: Inkscape
ml: ഇങ്ക്‌‌സ്കേപ്

[ctx: GenericName]
en: Vector Drawing
ml: വെക്റ്ററധിഷ്ടിതമായ വരയ്ക്കല്‍

[ctx: Name]
en: Sodipodi
ml: സോഡിപോഡി

[ctx: Name]
en: TGif
ml: ടിജിഫ്

[ctx: GenericName]
en: Drawing Program
ml: വരയ്ക്കാനുള്ള പ്രോഗ്രാം

[ctx: Name]
en: X DVI
ml: എക്സ് ഡിവിഐ

[ctx: GenericName]
en: DVI Viewer
ml: ഡിവിഐ ഫയലുകള്‍ തുറക്കാന്‍

[ctx: Name]
en: Xfig
ml: എക്സ്‌ഫിഗ്

[ctx: Name]
en: X Paint
ml: എക്സ് പെയിന്റ്

[ctx: GenericName]
en: Paint Program
ml: പെയിന്റ് പ്രോഗ്രാം

[ctx: Name]
en: XV
ml: എക്സ്‌വി

[ctx: GenericName]
en: Picture Viewer
ml: ചിത്രദര്‍ശിനി

[ctx: Name]
en: BlueFish
ml: ബ്ലൂഫിഷ്

[ctx: GenericName]
en: HTML Editor
ml: HTML എഡിറ്റര്‍

[ctx: GenericName]
en: FTP Browser
ml: FTP ബ്രൌസര്‍

[ctx: Name]
en: DrakSync
ml: ഡ്രാക്ക്സിങ്ക്

[ctx: GenericName]
en: Folder Synchronization
ml: കൂട അനുക്രമമാക്കല്‍

[ctx: Name]
en: Evolution
ml: എവല്യൂഷന്‍

[ctx: GenericName]
en: Mail Client
ml: മെയില്‍ ക്ലയന്റ്

[ctx: Name]
en: Faces
ml: മുഖങ്ങള്‍

[ctx: GenericName]
en: Mail Alert
ml: മെയില്‍ അറിയിപ്പു്

[ctx: Name]
en: Fetchmailconf
ml: ഫെച്ച്മെയില്‍കോണ്‍ഫ്

[ctx: GenericName]
en: Fetchmail Configuration
ml: ഫെച്ച്മെയില്‍ ക്രമീകരണം

[ctx: Name]
en: Gabber
ml: ഗാബര്‍

[ctx: GenericName]
en: Instant Messenger
ml: തത്സമയ സല്ലാപം

[ctx: Name]
en: Galeon
ml: ഗാലിയോണ്‍

[ctx: GenericName]
en: Web Browser
ml: വെബ് ബ്രൌസര്‍

[ctx: Name]
en: GNOMEICU
ml: ഗ്നോംഐസിയു

[ctx: GenericName]
en: ICQ Messenger
ml: ഐസിക്യൂ മെസഞ്ചര്‍

[ctx: Name]
en: Netscape Messenger
ml: നെറ്റ്സ്കേപ് മെസഞ്ചര്‍

[ctx: Name]
en: Nmapfe
ml: എന്‍മാപ്എഫ്ഇ

[ctx: GenericName]
en: Port Scanner
ml: പോര്‍ട്ട് സ്കാനര്‍

[ctx: Name]
en: Pan
ml: പാന്‍

[ctx: GenericName]
en: Usenet News Reader
ml: യുസ്‌നെറ്റ് വാര്‍ത്തകള്‍ വായിയ്ക്കുവാന്‍

[ctx: Name]
en: Sylpheed
ml: സില്‍ഫീഡ്

[ctx: Name]
en: Links
ml: ലിങ്ക്സ്

[ctx: Name]
en: Lynx
ml: ലിങ്ങ്സ്

[ctx: GenericName]
en: BitTorrent GUI
ml: ബിറ്റ്ടൊറന്റ് ഗുയി

[ctx: Name]
en: BitTorrent Python Curses GUI
ml: ബിറ്റ്ടൊറന്റ് പൈത്തണ്‍ കര്‍സസ് ഗുയി

[ctx: GenericName]
en: FTP Client
ml: എഫ്‌ടിപി ക്ലയന്റ്

[ctx: Name]
en: Lftp
ml: എല്‍എഫ്‌ടിപി

[ctx: Name]
en: Mutt
ml: മട്ട്

[ctx: Name]
en: Pine
ml: പൈന്‍

[ctx: GenericName]
en: SILC Client
ml: സില്‍ക്ക് ക്ലയന്റ്

[ctx: Name]
en: Slrn
ml: എസ്എല്‍ആര്‍എന്‍

[ctx: GenericName]
en: News Reader
ml: വാര്‍ത്തവായനക്കാരന്‍

[ctx: Name]
en: w3m
ml: ഡബ്ലിയു3എം ടെക്സ്റ്റ് ബ്രൌസര്‍

[ctx: Name]
en: Arena
ml: അരീന

[ctx: Name]
en: Balsa
ml: ബല്‍സ

[ctx: Name]
en: BitTorrent Python wxGTK GUI
ml: ബിറ്റ്ടൊറന്റ് പൈത്തണ്‍ wxGTK ഗുയി

[ctx: Name]
en: Coolmail
ml: കൂള്‍മെയില്‍

[ctx: Name]
en: DCTC GUI
ml: ഡിസിടിസി ഗുയി

[ctx: GenericName]
en: Direct Connect Clone
ml: ഡയറക്റ്റ് കണക്റ്റിന്റെ ക്ലോണ്‍

[ctx: Name]
en: eDonkey2000 GTK+ Core Controller
ml: ഇഡോങ്കി2000 ജിടികെപ്ലസ് കോര്‍ കണ്ട്രോളര്‍

[ctx: GenericName]
en: eDonkey2000 GUI
ml: ഇഡോങ്കി2000 ഗുയി

[ctx: Name]
en: Epiphany
ml: എപ്പിഫാനി

[ctx: Name]
en: Ethereal
ml: ഈഥറിയല്‍

[ctx: GenericName]
en: Network Analyzer
ml: ശൃംഖല വിശകലനസഹായി

[ctx: Name]
en: gFTP
ml: ജിഎഫ്‌ടിപി

[ctx: Name]
en: Gaim
ml: ഗെയിം

[ctx: Name]
en: GnomeMeeting
ml: ഗ്നോംമീറ്റിങ്ങ്

[ctx: GenericName]
en: Video Conferencing
ml: വീഡിയോ കോണ്‍ഫറന്‍സിങ്ങ്

[ctx: Name]
en: GNOME Talk
ml: ഗ്നോം ടോക്ക്

[ctx: Name]
en: GNOME Telnet
ml: ഗ്നോം ടെല്‍നെറ്റ്

[ctx: GenericName]
en: Remote Access
ml: വീദൂര നിയന്ത്രണം

[ctx: Name]
en: ickle
ml: ഇക്കിള്‍

[ctx: GenericName]
en: ICQ2000 Chat
ml: ഐസിക്യൂ2000 സല്ലാപം

[ctx: Name]
en: Java Web Start
ml: ജാവ വെബ് സ്റ്റാര്‍ട്ട്

[ctx: Name]
en: KNews
ml: കെന്യൂസ്

[ctx: Name]
en: Licq
ml: എല്‍ഐസിക്യു

[ctx: Name]
en: MLDonkey GTK+ Core Controller
ml: എംഎല്‍ഡോങ്കി ജിടികെപ്ലസ് കോര്‍ കണ്ട്രോളര്‍

[ctx: GenericName]
en: MLDonkey GUI
ml: എംഎല്‍ഡോങ്കി ഗുയി

[ctx: Name]
en: Firefox
ml: ഫയര്‍ഫോക്സ്

[ctx: Name]
en: Thunderbird
ml: തണ്ടര്‍ബേര്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Mozilla
ml: മോസില്ല

[ctx: Name]
en: Netscape
ml: നെറ്റ്സ്കേപ്പ്

[ctx: Name]
en: Netscape 6
ml: നെറ്റ്സ്കേപ് 6

[ctx: Name]
en: Opera
ml: ഓപെറ

[ctx: Name]
en: Wireshark
ml: വയര്‍ഷാര്‍ക്ക്

[ctx: Name]
en: X Biff
ml: എക്സ് ബിഫ്

[ctx: Name]
en: XChat
ml: എക്സ്ചാറ്റ്

[ctx: GenericName]
en: IRC Chat
ml: ഐആര്‍സി സല്ലാപം

[ctx: Name]
en: XFMail
ml: എക്സ്എഫ് മെയില്‍

[ctx: Name]
en: X FTP
ml: എക്സ് എഫ്‌ടിപി

[ctx: Name]
en: Aumix
ml: ഓമിക്സ്

[ctx: GenericName]
en: Audio Mixer
ml: ശബ്ദക്രമീകാരി

[ctx: Name]
en: Grip
ml: ഗ്രിപ്

[ctx: GenericName]
en: CD Player/Ripper
ml: സിഡി പ്ലെയര്‍/റിപ്പര്‍

[ctx: Name]
en: MP3 Info
ml: എംപി3 വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: XMovie
ml: എക്സ്‌മൂവി

[ctx: GenericName]
en: Video Player
ml: ചലച്ചിത്രദര്‍ശിനി

[ctx: GenericName]
en: Videotext Viewer
ml: വീഡിയോടെക്സ്റ്റ് ദര്‍ശിനി

[ctx: Name]
en: AleVT
ml: അലെവിടി

[ctx: Name]
en: AlsaMixerGui
ml: അല്‍സമിക്സര്‍ഗുയി

[ctx: GenericName]
en: Alsa Mixer Frontend
ml: അല്‍സ മിക്സറിന്റെ ഫ്രണ്ടെന്റ്

[ctx: Name]
en: ams
ml: എഎംഎസ്

[ctx: GenericName]
en: Alsa Modular Synthesizer
ml: അല്‍സ മോഡ്യുളാര്‍ സിന്തസൈസര്‍

[ctx: Name]
en: amSynth
ml: ആംസിന്ത്

[ctx: GenericName]
en: Retro Analog - Modeling Softsynth
ml: റിട്രോ അനലോഗ് - മോഡലിങ്ങ് സോഫ്റ്റ്സിന്ത്

[ctx: Name]
en: Ardour
ml: ആര്‍ഡൊര്‍

[ctx: GenericName]
en: Multitrack Audio Studio
ml: മള്‍ട്ടി ട്രാക്ക് ഓഡിയോ സ്റ്റുഡിയോ

[ctx: Name]
en: Audacity
ml: ഒഡാസിറ്റി

[ctx: GenericName]
en: Audio Editor
ml: ശബ്ദസംയോജകന്‍

[ctx: GenericName]
en: AVI Video Player
ml: ആവി വീഡിയോ പ്ലെയര്‍

[ctx: Name]
en: Aviplay
ml: ആവിപ്ലേ

[ctx: Name]
en: Broadcast 2000
ml: ബ്രോഡ്കാസ്റ്റ് 2000

[ctx: GenericName]
en: Audio and Video IDE
ml: ശബ്ദ-ചലച്ചിത്ര ഐഡിഇ

[ctx: Name]
en: DJPlay
ml: ഡിജെപ്ലേ

[ctx: GenericName]
en: DJ-Mixer and Player
ml: ഡിജെ-മിക്സറും പ്ലെയറും

[ctx: Name]
en: EcaMegaPedal
ml: എക്കാമെഗാപെഡല്‍

[ctx: GenericName]
en: Ecasound Effektrack
ml: എക്കാസൌണ്ട് എഫക്ട്രാക്

[ctx: Name]
en: EnjoyMPEG
ml: എന്‍ജോയ്എംപെഗ്

[ctx: GenericName]
en: MPEG Player
ml: എംപെഗ് പ്ലെയര്‍

[ctx: Name]
en: FreeBirth
ml: ഫ്രീബര്‍ത്ത്

[ctx: GenericName]
en: Drum Machine
ml: ഡ്രം മെഷീന്‍

[ctx: Name]
en: FreqTweak
ml: ഫ്രീക്ക്ട്വീക്ക്

[ctx: GenericName]
en: Effects for Jack
ml: ജാക്കിനുള്ള എഫക്ട്സ്

[ctx: Name]
en: gAlan
ml: ജിഅലന്‍

[ctx: GenericName]
en: Modular Synth
ml: മോഡുലാര്‍ സിന്ത്

[ctx: Name]
en: GTV
ml: ജിടിവി

[ctx: Name]
en: Hydrogen
ml: ഹൈഡ്രജന്‍

[ctx: Name]
en: Jack-Rack
ml: ജാക്ക്-റാക്ക്

[ctx: GenericName]
en: Jack Effectrack
ml: ജാക്ക് എഫെക്ട്രാക്ക്

[ctx: Name]
en: Jamin
ml: ജാമിന്‍

[ctx: GenericName]
en: Jack Mastering Tool
ml: ജാക്ക് മാസ്റ്ററിങ്ങ് ടൂള്‍

[ctx: Name]
en: Jazz
ml: ജാസ്സ്

[ctx: GenericName]
en: Sound Processor
ml: ശബ്ദ പ്രൊസസ്സര്‍

[ctx: GenericName]
en: Dual Channel VU-Meter
ml: ഡ്യുവല്‍ ചാനല്‍ വിയു-മീറ്റര്‍

[ctx: Name]
en: Meterbridge
ml: മീറ്റര്‍ബ്രിഡ്ജ്

[ctx: Name]
en: Mixxx
ml: മിക്സ്ക്സ്

[ctx: Name]
en: MPlayer
ml: എംപ്ലെയര്‍

[ctx: Name]
en: MpegTV
ml: എംപെഗ്ടിവി

[ctx: Name]
en: MusE
ml: മ്യൂസ്

[ctx: GenericName]
en: Music Sequencer
ml: മ്യൂസിക് സീക്വന്‍സര്‍

[ctx: GenericName]
en: DVD Player
ml: ഡിവിഡി പ്ലേയര്‍

[ctx: Name]
en: Ogle
ml: ഓഗിള്‍

[ctx: GenericName]
en: MOV Video Player
ml: എംഒവി ചലച്ചിത്ര പ്ലെയര്‍

[ctx: Name]
en: OQTPlayer
ml: ഓക്യൂട്ടിപ്ലേയര്‍

[ctx: Name]
en: QJackCtl
ml: ക്യുജാക്ക്കണ്ട്രോള്‍

[ctx: GenericName]
en: Control for Jack
ml: ജാക്ക് നിയന്ത്രണം

[ctx: Name]
en: QSynth
ml: ക്യുസിന്ത്

[ctx: GenericName]
en: Control for FluidSynth
ml: ഫ്ലൂയിഡ് നിയന്ത്രണം

[ctx: Name]
en: RealPlayer
ml: റിയല്‍പ്ലേയര്‍

[ctx: Name]
en: reZound
ml: റിസൌണ്ട്

[ctx: Name]
en: Slab
ml: സ്ലാബ്

[ctx: GenericName]
en: Audio Recorder
ml: ശബ്ദലേഖകന്‍

[ctx: Name]
en: Sweep
ml: സ്വീപ്

[ctx: Name]
en: vkeybd
ml: വികീബിഡി

[ctx: GenericName]
en: Watch TV!
ml: ടിവി കാണുക!

[ctx: Name]
en: XawTV
ml: സോടിവി

[ctx: Name]
en: XCam
ml: എക്സ്കാം

[ctx: GenericName]
en: Camera Program
ml: ഡിജിറ്റല്‍ ക്യാമറയ്ക്കുള്ള പ്രോഗ്രാം

[ctx: Name]
en: Xine
ml: സൈന്‍

[ctx: GenericName]
en: Playlist Tool
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ് ടൂള്‍

[ctx: Name]
en: Enqueue in XMMS
ml: XMMS ന്റെ ക്യൂവിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

[ctx: GenericName]
en: Multimedia Player
ml: മള്‍ട്ടിമീഡിയ പ്ലെയര്‍

[ctx: GenericName]
en: Soft Synth
ml: സോഫ്റ്റ് സിന്ത്

[ctx: Name]
en: Applix
ml: അപ്ലിക്സ്

[ctx: GenericName]
en: Office Suite
ml: ഓഫീസ് സ്വീറ്റ്

[ctx: Name]
en: Dia
ml: ഡയ

[ctx: GenericName]
en: Program for Diagrams
ml: ഡയഗ്രാമുകള്‍ക്കുള്ള പ്രോഗ്രാം

[ctx: Name]
en: GNOME-Cal
ml: ഗ്നോം-Cal

[ctx: GenericName]
en: Personal Calendar
ml: സ്വകാര്യ കലണ്ടര്‍

[ctx: Name]
en: GNOME-Card
ml: ഗ്നോം ചീട്ടുകളി

[ctx: GenericName]
en: Contact Manager
ml: കോണ്ടാക്ട് മാനേജര്‍

[ctx: Name]
en: GNOME Time Tracker
ml: ഗ്നോം സമയലേഖകന്‍

[ctx: Name]
en: Gnumeric
ml: ഗ്നുമെറിക്

[ctx: GenericName]
en: Spread Sheet
ml: സ്പ്രെഡ് ഷീറ്റ്

[ctx: Name]
en: Guppi
ml: ഗുപ്പി

[ctx: Name]
en: Ical
ml: ഐകാല്‍

[ctx: GenericName]
en: Calendar Program
ml: കലണ്ടര്‍ പ്രയോഗം

[ctx: Name]
en: WordPerfect
ml: വേര്‍ഡ്പെര്‍ഫക്റ്റ്

[ctx: GenericName]
en: Word Processor
ml: വേര്‍ഡ് പ്രൊസസ്സര്‍

[ctx: Name]
en: WordPerfect 2000
ml: വേര്‍ഡ് പെര്‍ഫക്റ്റ് 2000

[ctx: Name]
en: xacc
ml: എക്സ്എസിസി

[ctx: GenericName]
en: Personal Accounting Tool
ml: സ്വകാര്യ വരവുചെലവു ഗണനി

[ctx: Name]
en: XsLite
ml: എക്സ്എസ് ലൈറ്റ്

[ctx: Name]
en: AbiWord
ml: അബിവേര്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Acrobat Reader
ml: അക്രോബാറ്റ് റീഡര്‍

[ctx: GenericName]
en: PDF Viewer
ml: പിഡിഎഫ് ഫയലുകള്‍ തുറക്കാന്‍

[ctx: Name]
en: GnuCash
ml: ഗ്നുകാഷ്

[ctx: GenericName]
en: Finance Manager
ml: ധനകാര്യ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

[ctx: Name]
en: LyX
ml: ലിക്സ്

[ctx: Name]
en: MrProject
ml: മിസ്റ്റര്‍പ്രൊജക്റ്റ്

[ctx: GenericName]
en: Project Manager
ml: സംരംഭത്തിന്റെ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

[ctx: Name]
en: Netscape Addressbook
ml: നെറ്റ്സ്കേപ്പ് അഡ്രസ്സ്ബുക്ക്

[ctx: Name]
en: Plan
ml: പ്ലാന്‍

[ctx: GenericName]
en: Calendar Manager
ml: കലണ്ടര്‍ മാനേജര്‍

[ctx: Name]
en: Pybliographic
ml: പൈബ്ലിയോഗ്രാഫിക്സ്

[ctx: Name]
en: Scribus
ml: സ്ക്രൈബസ്

[ctx: GenericName]
en: Desktop Publishing
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പബ്ലിഷിങ്ങ്

[ctx: Name]
en: X PDF
ml: എക്സ് പിഡിഎഫ്

[ctx: Name]
en: Terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍

[ctx: GenericName]
en: Terminal Program
ml: ടെര്‍മിനല്‍ പ്രോഗ്രാം

[ctx: Name]
en: Procinfo
ml: പ്രൊക്ഇന്‍ഫോ

[ctx: GenericName]
en: System Process Information
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ പ്രൊസസ്സ് വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: RXVT
ml: ആര്‍എക്സ്‌വിടി

[ctx: Name]
en: Vmstat
ml: വിഎംസ്റ്റാറ്റ്

[ctx: GenericName]
en: Virtual Memory Statistics
ml: വര്‍ച്വല്‍ മെമ്മറി സ്ഥിതിവിവരം

[ctx: GenericName]
en: WTS Client
ml: ഡബ്ലിയുടിഎസ് ക്ലയന്റ്

[ctx: Name]
en: Wine
ml: വൈന്‍

[ctx: GenericName]
en: Run Windows Programs
ml: വിന്‍ഡോസ് പ്രോഗ്രാമുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

[ctx: GenericName]
en: System Monitor
ml: വ്യൂഹനിരീക്ഷണി

[ctx: Name]
en: X Eyes
ml: X മിഴികള്‍

[ctx: Name]
en: Tux
ml: ടക്സ്

[ctx: GenericName]
en: Linux Mascot
ml: ലിനക്സിന്റെ ഭാഗ്യചിഹ്നം

[ctx: GenericName]
en: System Info Tool
ml: വ്യൂഹവിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: System Info
ml: വ്യൂഹവിവരം

[ctx: Name]
en: System Log Viewer
ml: സിസ്റ്റം ലോഗ് നിരീക്ഷകന്‍

[ctx: Name]
en: Calctool
ml: കാല്‍ക് ടൂള്‍

[ctx: GenericName]
en: Calculator
ml: ഗണനി

[ctx: Name]
en: E-Notes
ml: ഇ-കുറിപ്പുകള്‍

[ctx: GenericName]
en: Personal Notes
ml: സ്വകാര്യ കുറിപ്പുകള്‍

[ctx: Name]
en: OClock
ml: ഒക്ലോക്ക്

[ctx: GenericName]
en: Clock
ml: ഘടികാരം

[ctx: Name]
en: X-Gnokii
ml: എക്സ്-ഗ്നോക്കി

[ctx: GenericName]
en: Mobile Phone Management Tool
ml: മൊബൈല്‍ ഫോണ്‍ നടത്തിപ്പിനുള്ള ടൂള്‍

[ctx: Name]
en: X Kill
ml: എക്സ് കില്‍

[ctx: GenericName]
en: Window Termination Tool
ml: ജാലകത്തെ ബലമായി അടക്കുന്നതിനുള്ള ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: X Refresh
ml: X പുതുക്കുല്‍

[ctx: GenericName]
en: Refresh Screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പുതുക്കുക

[ctx: Name]
en: X Traceroute
ml: എക്സ് ട്രേസ്റൂട്ട്

[ctx: GenericName]
en: Network Tool
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ക്രമീകരിക്കുന്നതിനുളള ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: X Clock
ml: എക്സ് ഘടികാരം

[ctx: Name]
en: X Console
ml: എക്സ് കണ്‍സോള്‍

[ctx: GenericName]
en: Monitors System Load
ml: സിസ്റ്റം ലോഡ് സൂചിക

[ctx: Name]
en: X Magnifier
ml: എക്സ് ഭൂതകണ്ണാടി

[ctx: GenericName]
en: Desktop Magnifier
ml: പണിയിടം വലുതാക്കാന്‍

[ctx: Name]
en: X Terminal
ml: എക്സ് ടെര്‍മിനല്‍

[ctx: Name]
en: Menu Updating Tool
ml: മെനു പുതുക്കല്‍ സഹായി

[ctx: Name]
en: Password & User Account
ml: അടയാളവാക്കും ഉപയോക്താവിന്റെ അക്കൌണ്ടും

[ctx: Comment]
en: User information such as password, name and email
ml: അടയാളവാക്കു്, പേരു്, ഇമെയില്‍ തുടങ്ങി ഉപയോക്താവിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം

[ctx: Name]
en: Change Password
ml: അടയാളവാക്ക് മാറ്റുക

[ctx: Name]
en: Find Files/Folders
ml: രേഖകളും കൂടകളും തിരയുക

[ctx: Name]
en: Devices
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Attached devices information
ml: ഘടിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള ഉപകരണങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: DMA-Channels
ml: DMA-ചാനലുകള്‍

[ctx: Comment]
en: DMA information
ml: DMA വിവരം

[ctx: Name]
en: Interrupts
ml: ഇന്ററപ്റ്റുകള്‍

[ctx: Name]
en: IO-Ports
ml: IO പോര്‍ട്ടുകള്‍

[ctx: Comment]
en: IO-port information
ml: ഐഒ-പോര്‍ട്ടിന്റെ വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Processor
ml: പ്രൊസസ്സര്‍

[ctx: Comment]
en: Processor information
ml: പ്രൊസസ്സറിന്റെ വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: SCSI
ml: സ്കസി

[ctx: Comment]
en: SCSI information
ml: സ്കസിയുടെ വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Sound
ml: ശബ്ദം

[ctx: Comment]
en: Sound information
ml: ശബ്ദത്തിന്റെ വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: X-Server
ml: എക്സ്-സെര്‍വര്‍

[ctx: Comment]
en: X-Server information
ml: എക്സ് സേവകനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Information about available protocols
ml: ലഭ്യമായ പ്രോട്ടോക്കോളുകളെ സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Protocols
ml: പ്രോട്ടോക്കോളുകള്‍

[ctx: Name]
en: KInfoCenter
ml: കെഇന്‍ഫോസെന്റര്‍

[ctx: GenericName]
en: Info Center
ml: വിവരകേന്ദ്രം

[ctx: Name]
en: Memory
ml: മെമ്മറി

[ctx: Comment]
en: Memory information
ml: മെമ്മറിയെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Network Interfaces
ml: ശൃംഖലാ വിനിമയതലങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Network interface information
ml: ശൃഖലാ വിനിമയതലങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം

[ctx: Name]
en: OpenGL
ml: ഓപ്പണ്‍ജിഎല്‍

[ctx: Comment]
en: OpenGL information
ml: ഓപ്പണ്‍ജിഎല്ലിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Partitions
ml: ഡിസ്ക് ഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Partition information
ml: ഡിസ്ക് ഭാഗങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: PCI
ml: പിസിഐ

[ctx: Comment]
en: PCI information
ml: PCI വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Samba Status
ml: സാംബാ സ്ഥിതിവിവരം

[ctx: Comment]
en: Samba status monitor
ml: സാംബാ അവസ്ഥ നിരീക്ഷിണി

[ctx: Name]
en: Processor Information
ml: പ്രൊസസ്സറിന്റെ വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Processor Information
ml: പ്രൊസസ്സറിന്റെ വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: USB Devices
ml: യുഎസ്ബി ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: USB devices attached to this computer
ml: ഈ കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ ഘടിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള യുഎസ്ബി ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: IEEE 1394 Devices
ml: ഐട്രിപ്പ്ള്‍ഇ 1394 ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Attached IEEE 1394 devices
ml: ഈ കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ ഘടിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള ഐട്രിപ്പ്ള്‍ഇ 1394 ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Home
ml: തട്ടകം

[ctx: GenericName]
en: Personal Files
ml: സ്വകാര്യ ഫയലുകള്‍

[ctx: Name]
en: About-Page for Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വററിനെ പറ്റിയുള്ള താള്‍

[ctx: Name]
en: Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍

[ctx: Comment]
en: KDE File Manager & Web Browser
ml: കെഡിഇയിലെ ഫയലുകളുടെ നടത്തിപ്പുകാരനും വെബ് ബ്രൌസറും

[ctx: Name]
en: File Manager - Super User Mode
ml: ഫയലുകളുടെ നടത്തിപ്പുകാരന്‍ - പ്രത്യേകാധികാരത്തോടെ

[ctx: Name]
en: Text-to-Speech
ml: ഗദ്യ-ശബ്ദ പരിവര്‍ത്തനം

[ctx: Comment]
en: Produces audio output for text in the current page
ml: ഈ താള്‍ വായിച്ചു തരുന്നു.

[ctx: Name]
en: Konqueror Preloading During KDE startup
ml: കെഡിഇയുടെ ഒപ്പം കോണ്‍ക്വറര്‍ തുടങ്ങല്‍

[ctx: Name]
en: KDED Konqueror Preloader Module
ml: കെഡിഇഡി കോണ്‍ക്വറര്‍ പ്രീലോഡര്‍ മൊഡ്യൂള്‍

[ctx: Comment]
en: Reduces Konqueror startup time
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍ തുടങ്ങുന്നതിനുള്ള സമയം കുറയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: File Management
ml: ഫയല്‍ നടത്തിപ്പ്

[ctx: Name]
en: File Preview
ml: ഫയല്‍ കണ്ടുനോക്കുക

[ctx: Name]
en: KDE Development
ml: കെഡിഇ വികസനം

[ctx: Name]
en: Midnight Commander
ml: മിഡ്നൈറ്റ് കമാന്‍ഡര്‍

[ctx: Name]
en: Tabbed Browsing
ml: കിളിവാതിലുകളുപയോഗിച്ചുകൊണ്ടുള്ള ബ്രൌസിങ്ങ്

[ctx: Name]
en: Web Browsing
ml: വെബ് ബ്രൌസിങ്ങ്

[ctx: Name]
en: Print...
ml: അച്ചടി...

[ctx: Name]
en: Remote Encoding Plugin
ml: വിദൂരഎന്‍കോഡിങ് സംയോജകം

[ctx: Comment]
en: Remote Encoding Plugin for Konqueror
ml: വിദൂരത്തുള്ള എന്‍കോഡിങ്ങിനുള്ള കോണ്‍ക്വററിന്റെ സംയോജകം

[ctx: Name]
en: Stylesheets
ml: സ്റ്റൈല്‍ഷീറ്റുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the stylesheets used to render web pages
ml: വെബിലെ താളുകള്‍ കാണിയ്ക്കാനുപയോഗിയ്ക്കുന്ന സ്റ്റൈല്‍ഷീറ്റുകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Web Shortcuts
ml: വെബിലെ കുറക്കുവഴികള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure enhanced browsing
ml: മെച്ചപ്പെട്ട ബ്രൌസിങ്ങ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: File Associations
ml: ഫയല്‍ ബന്ധപ്പെടുത്തലുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure file associations
ml: ഫയല്‍ ബന്ധപ്പെടുത്തലുകള്‍ സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Bookmarks
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the bookmarks home page
ml: ബുക്മാര്‍ക്കുകളുടെ വീട് (ഹോം) താള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Cache
ml: കാഷ്

[ctx: Comment]
en: Configure web cache settings
ml: വെബിലെ അടുത്തുപയോഗിച്ച താളുകള്‍ക്കുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Cookies
ml: കുക്കികള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the way cookies work
ml: കുക്കികള്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്ന രീതി ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Local Network Browsing
ml: പ്രാദേശിക നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ബ്രൌസിങ്ങ്

[ctx: Comment]
en: Configure local network browsing for shared folders and printers
ml: പ്രാദേശിക ശൃംഖലയില്‍ പങ്കിട്ടിരിയ്ക്കുന്ന അറകള്‍ക്കും അച്ചടിയന്ത്രങ്ങള്‍ക്കും വേണ്ടി പരതുന്നതു് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Connection Preferences
ml: കണക്ഷന്‍ മുന്‍ഗണനകള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure generic network preferences, like timeout values
ml: എത്ര സമയം കാത്തുനില്‍ക്കണം എന്നതുപോലുള്ള പൊതുവായുള്ള ശൃംഖലയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട മുന്‍ഗണനകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Proxy
ml: പ്രോക്സി

[ctx: Comment]
en: Configure the proxy servers used
ml: ഉപയോഗിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന പ്രോക്സി സെര്‍വറുകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Windows Shares
ml: വിന്‍ഡോസില്‍ പങ്കിട്ടവ

[ctx: Comment]
en: Use to configure which windows (SMB) filesystems you can browse
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് പരതാവുന്ന വിന്‍ഡോസ് (എസ്എംബി) ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ഏതെല്ലാമാണെന്നു് ക്രമീകരിയ്ക്കാന്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: UserAgent Strings
ml: യൂസര്‍ഏജന്റ് വാക്യങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: UADescription (Firefox 1.5 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍ ഫയര്‍ഫോക്സ് 1.5)

[ctx: Name]
en: UADescription (Firefox 2.0 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍ ഫയര്‍ഫോക്സ് 2.0)

[ctx: Name]
en: UADescription (Googlebot/2.1)
ml: യുഎവിവരണം (ഗൂഗിള്‍ബോട്ട്/2.1)

[ctx: Name]
en: UADescription (IE 4.01 on Win 2000)
ml: യുഎവിവരണം (വിന്‍ 2000 ലെ ഐഇ 4.01)

[ctx: Name]
en: UADescription (IE 5.0 on Mac PPC)
ml: യുഎവിവരണം (പിപിസി മാകിലെ ഐഇ 5.0)

[ctx: Name]
en: UADescription (IE 5.5 on Win 2000)
ml: യുഎവിവരണം (വിന്‍ 2000 ലെ ഐഇ 5.5)

[ctx: Name]
en: UADescription (IE 6.0 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍ ഐഇ 6.0)

[ctx: Name]
en: UADescription (IE 6.0 on Win XP)
ml: യുഎവിവരണം (വിന്‍ എക്സ്പിയിലെ ഐഇ 6.0)

[ctx: Name]
en: UADescription (Lynx 2.8.3)
ml: യുഎവിവരണം (ലിന്‍ക്സ് 2.8.3)

[ctx: Name]
en: UADescription (Mozilla 1.7 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍ മോസില്ല 1.7)

[ctx: Name]
en: UADescription (Mozilla 1.2.1 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍ മോസില്ല 1.2.1)

[ctx: Name]
en: UADescription (Mozilla 1.7 on Windows XP)
ml: യുഎവിവരണം (വിന്‍ഡോസ് എക്സ്പിയിലെ മോസില്ല 1.7)

[ctx: Name]
en: UADescription (NN 3.01 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍ എന്‍എന്‍ 3.01)

[ctx: Name]
en: UADescription (NN 4.76 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍ എന്‍എന്‍ 4.76)

[ctx: Name]
en: UADescription (NN 4.7 on Windows 95)
ml: യുഎവിവരണം (വിന്‍ഡോസ് 98 ലെ എന്‍എന്‍ 4.7)

[ctx: Name]
en: UADescription (Netscape 7.1 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍  നെറ്റ്സ്കേപ് 7.1)

[ctx: Name]
en: UADescription (Netscape 7.1 on XP)
ml: യുഎവിവരണം (എക്സ്പിയിലെ നെറ്റ്സ്കേപ് 7.1)

[ctx: Name]
en: UADescription (Opera 4.03 on NT)
ml: യുഎവിവരണം (എന്‍ടിയിലെ ഓപെറ 4.03)

[ctx: Name]
en: UADescription (Opera 8.5 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍ ഓപെറ 8.5)

[ctx: Name]
en: UADescription (Opera 9.00 on current)
ml: യുഎവിവരണം (ഇപ്പോഴത്തേതില്‍ ഓപെറ 9.00)

[ctx: Name]
en: UADescription (Safari 1.2 on MacOS X)
ml: യുഎവിവരണം (മാക്ഒഎസിലെ സഫാരി 1.2)

[ctx: Name]
en: UADescription (Safari 2.0 on MacOS X)
ml: യുഎവിവരണം (മാക്ഒഎസ് എക്സിലെ സഫാരി 2.0)

[ctx: Name]
en: UADescription (w3m 0.1.9)
ml: യുഎവിവരണം (ഡബ്ലിയു3എം 0.1.9)

[ctx: Name]
en: UADescription (Wget 1.5.3)
ml: യുഎവിവരണം (ഡബ്ലിയുഗെറ്റ് 1.5.3)

[ctx: Name]
en: Browser Identification
ml: ബ്രൌസര്‍ തിരിച്ചറിയല്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the way Konqueror reports itself
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍ സ്വയം തിരിച്ചറിയുന്ന രീതി ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Behavior
ml: പെരുമാറ്റം

[ctx: Comment]
en: You can configure how the desktop behaves here
ml: പണിയിടം പെരുമാറുന്ന രീതി നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം

[ctx: Name]
en: Paths
ml: പാഥുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Change the location important files are stored
ml: പ്രധാനപ്പെട്ട ഫയലുകള്‍ സൂക്ഷിച്ച സ്ഥാനം മാറ്റുക

[ctx: Name]
en: Appearance
ml: ചമയം

[ctx: Comment]
en: You can configure how Konqueror looks as a file manager here
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് കോണ്‍ക്വറര്‍ ഒരു ഫയലുകളുടെ നടത്തിപ്പുകാരനാകുമ്പോള്‍ എങ്ങനെ കാണാം എന്നതിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം

[ctx: Comment]
en: You can configure how Konqueror behaves as a file manager here
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍ ഒരു ഫയലുകളുടെ നടത്തിപ്പുകാരനായി പെരുമാറുന്നതെങ്ങനെയെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം

[ctx: Name]
en: File Manager
ml: ഫയല്‍ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

[ctx: Comment]
en: You can configure Konqueror's file manager mode here
ml: കോണ്‍ക്വററിന്റെ ഫയലുകളുടെ നടത്തിപ്പു് രീതി നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം

[ctx: Name]
en: Previews & Meta-Data
ml: തിരനോട്ടവും മെറ്റാഡാറ്റയും

[ctx: Comment]
en: You can configure how Konqueror Previews & Meta-data work here
ml: കോണ്‍ക്വററിലെ കണ്ടുനോക്കലും മെറ്റാഡാറ്റയും പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നതെങ്ങനെയെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം

[ctx: Name]
en: Web Behavior
ml: വെബിലെ പെരുമാറ്റം

[ctx: Comment]
en: Configure the browser behavior
ml: ബ്രൌസ‌ര്‍ പെരുമാറ്റം ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: AdBlocK Filters
ml: പരസ്യനിരോധന അരിപ്പകള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure Konqueror AdBlocK filters
ml: കോണ്‍ക്വററിലെ പരസ്യംതടയുന്ന (AdBlock) അരിപ്പകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the fonts used on web pages
ml: വെബ്താളുകളിലുപയോഗിയ്ക്കുന്ന അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: General
ml: സാധാരണ

[ctx: Comment]
en: Configure general Konqueror behavior
ml: കോണ്‍ക്വററിന്റെ പൊതുവായ പെരുമാറ്റം ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Java & JavaScript
ml: ജാവയും ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റും

[ctx: Comment]
en: Configure the behavior of Java and JavaScript
ml: ജാവയുടെയും ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റിന്റെയും പെരുമാറ്റവു ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Performance
ml: പ്രകടനം

[ctx: Comment]
en: Configure settings that can improve Konqueror performance
ml: കോണ്‍ക്വററിന്റെ പ്രകടനം മെച്ചപ്പെടുത്താവുന്ന സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: KDE Performance
ml: കെഡിഇയുടെ പ്രകടനം

[ctx: Comment]
en: Configure settings that can improve KDE performance
ml: കെഡിഇയുടെ പ്രകടനം മെച്ചപ്പെടുത്താവുന്ന സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Shell Command Plugin
ml: ഷെല്‍ ആജ്ഞാ സംയോജകം

[ctx: Comment]
en: Shell Command Plugin for Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വററിനുള്ള ഷെല്‍ ആജ്ഞാ സംയോജകം

[ctx: Name]
en: Navigation Panel
ml: നാവിഗേഷന്‍ പാളി

[ctx: Name]
en: Test
ml: പരീക്ഷണം

[ctx: Name]
en: History Sidebar
ml: ചരിത്ര പാര്‍ശ്വപട്ട

[ctx: Comment]
en: Configure the history sidebar
ml: ചരിത്രം കാണിക്കുന്ന പാര്‍ശ്വപട്ട

[ctx: Comment]
en: This is the list of your bookmarks, for a faster access
ml: പെട്ടെന്നെടുക്കാനായുള്ള നിങ്ങളുടെ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകളുടെ പട്ടികയാണിതു്

[ctx: Name]
en: Folder
ml: കൂട

[ctx: Name]
en: History
ml: ചരിത്രം

[ctx: Comment]
en: This is the history of the URLs you have recently visited. You can sort them in many ways.
ml: ഇതു് നിങ്ങള്‍ അടുത്തിടെ സന്ദര്‍ശിച്ച യുആര്‍എല്ലുകളുടെ പട്ടികയാണു്. നിങ്ങള്‍ക്കവയെ പല തരത്തില്‍ തരം തിരിയ്ക്കാം.

[ctx: Name]
en: Home Folder
ml: സ്വന്തം കൂട

[ctx: Comment]
en: This folder contains your personal files
ml: ഈ കൂടയില്‍ നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ ഫയലുകളുള്‍ക്കൊള്ളുന്നു

[ctx: Name]
en: Network
ml: ശൃംഖല

[ctx: Name]
en: FTP Archives
ml: എഫ്‌ടിപി ശേഖരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: KDE Official FTP
ml: KDE ഔദ്യോഗിക FTP

[ctx: Name]
en: Web Sites
ml: വെബ് സൈറ്റുകള്‍

[ctx: Name]
en: KDE Applications
ml: കെഡിഇ പ്രയോഗങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: KDE News
ml: കെഡിഇ വാര്‍ത്തകള്‍

[ctx: Name]
en: KDE Home Page
ml: കെഡിഇ പൂമുഖം.

[ctx: Name]
en: KDE Eye Candy
ml: കെഡിഇ കണ്‍കുളിര്‍മ

[ctx: Name]
en: Root Folder
ml: റൂട്ട് ഫോള്‍ഡര്‍

[ctx: Comment]
en: This is the root of the filesystem
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റത്തിന്റെ മൂലം ഇവിടെയാണു്

[ctx: Name]
en: Services
ml: സേവനങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Print System Browser
ml: അച്ചടിസംവിധാന ബ്രൌസര്‍

[ctx: Name]
en: Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Web SideBar Module
ml: വെബ് പാര്‍ശ്വപട്ടാ സംയോജകം

[ctx: Name]
en: Shell
ml: ഷെല്‍

[ctx: Comment]
en: Konsole default profile
ml: കണ്‍സോളിന്റെ സ്വതേയുള്ള പ്രൊഫൈല്‍

[ctx: Name]
en: Konsole
ml: കണ്‍സോള്‍

[ctx: GenericName]
en: Terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍

[ctx: Comment]
en: Konsole
ml: കണ്‍സോള്‍

[ctx: Name]
en: Bell in Visible Session
ml: കാണാവുന്നൊരു സെഷനില്‍ മണിനാദം

[ctx: Comment]
en: Bell emitted within a visible session
ml: കാണാവുന്നൊരു സെഷനില്‍ പുറപ്പെടുവിയ്ക്കുന്ന മണിനാദം

[ctx: Name]
en: Bell in Non-Visible Session
ml: കാണാത്ത സെഷനില്‍ പുറപ്പെടുവിയ്ക്കുന്ന മണിനാദം

[ctx: Comment]
en: Bell emitted within a non-visible session
ml: കാണാത്ത സെഷനില്‍ പുറപ്പെടുവിയ്ക്കുന്ന മണിനാദം

[ctx: Name]
en: Activity in Monitored Session
ml: നിരീക്ഷിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന സെഷനില്‍ പ്രവര്‍ത്തനം

[ctx: Comment]
en: Activity detected in a monitored session
ml: നിരീക്ഷിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന സെഷനില്‍ പ്രവര്‍ത്തനം

[ctx: Name]
en: Silence in Monitored Session
ml: നിരീക്ഷിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന സെഷനില്‍ നിശബ്ദത

[ctx: Comment]
en: Silence detected in a monitored session
ml: നിരീക്ഷിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന സെഷനില്‍ നിശബ്ദത

[ctx: Name]
en: Session Finished With Non-Zero Status
ml: ശൂന്യമല്ലാത്തൊരു ഫലത്തോടെ സെഷന്‍ പുറത്തുകടന്നിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: A session has exited with non-zero status
ml: ശൂന്യമല്ലാത്തൊരു ഫലത്തോടെ സെഷന്‍ പുറത്തുകടന്നിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Open Terminal Here
ml: ഇവിടെ ടെര്‍മിനല്‍ തുറക്കുക

[ctx: Name]
en: Terminal Emulator
ml: ടെര്‍മിനല്‍ എമുലേറ്റര്‍

[ctx: Name]
en: KDE Write Daemon
ml: കെഡിഇയിലെ അറിയിപ്പുകള്‍ക്കുള്ള നിരന്തരപ്രവൃത്തി

[ctx: Comment]
en: Watch for messages from local users sent with write(1) or wall(1)
ml: പ്രാദേശികോപയോക്താക്കളില്‍നിന്നുള്ള write(1) അല്ലെങ്കില്‍ wall(1) ഉപയോഗിച്ചയച്ച സന്ദേശങ്ങള്‍ക്കായി ശ്രദ്ധിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Quick Access Terminal
ml: ദ്രുതപ്രവേശന ടെര്‍മിനല്‍

[ctx: Name]
en: KWrite
ml: കെറൈറ്റ്

[ctx: Name]
en: Eject
ml: പുറത്തെടുക്കുക

[ctx: Name]
en: Folder...
ml: കൂട...

[ctx: Comment]
en: Enter folder name:
ml: അറയുടെ പേരു്:

[ctx: Name]
en: Format
ml: രീതി

[ctx: Name]
en: HTML File...
ml: HTML ഫയല്‍...

[ctx: Comment]
en: Enter HTML filename:
ml: HTML ഫയലിന്റെ പേരു്:

[ctx: Name]
en: Text File...
ml: രചന...

[ctx: Comment]
en: Enter text filename:
ml: രചനയുടെ പേരു്:

[ctx: Name]
en: Camera Device...
ml: ക്യാമറാ ഉപകരണം....

[ctx: Comment]
en: New camera
ml: പുതിയ ക്യാമറ

[ctx: Name]
en: CD-ROM Device...
ml: CD-ROM  ഉപകരണം...

[ctx: Comment]
en: New CD-ROM Device
ml: പുതിയ CD-ROM ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: CDWRITER Device...
ml: CDWRITER ഉപകരണം

[ctx: Comment]
en: New CDWRITER Device
ml: പുതിയ CDWRITER ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: DVD-ROM Device...
ml: DVD-ROM ഉപകരണം...

[ctx: Comment]
en: New DVD-ROM Device
ml: പുതിയ DVD-ROM ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: Floppy Device...
ml: ഫ്ലോപ്പി ഉപകരണം

[ctx: Comment]
en: New Floppy Device
ml: പുതിയ ഫ്ലോപ്പി ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: Hard Disc Device...
ml: ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക് ഉപകരണം...

[ctx: Comment]
en: New Hard Disc
ml: പുതിയ ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക് ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: MO Device...
ml: MO ഉപകരണം...

[ctx: Comment]
en: New MO Device
ml: പുതിയ MO ഉപകരണം...

[ctx: Comment]
en: New NFS Link
ml: പുതിയ NFS ലിങ്ക്

[ctx: Name]
en: Link to Application...
ml: പ്രയോഗത്തിലേക്കുള്ള കണ്ണി...

[ctx: Comment]
en: New Link to Application
ml: പുതിയ പ്രയോഗത്തിലേക്കുള്ള കണ്ണി...

[ctx: Name]
en: Link to Location (URL)...
ml: സ്ഥലത്തിലേയ്ക്കുള്ള(URL) കണ്ണി...

[ctx: Comment]
en: Enter link to location (URL):
ml: പുതിയ സ്ഥലത്തിലേയ്ക്കുള്ള(URL) കണ്ണി...

[ctx: Name]
en: ZIP Device...
ml: ZIP ഉപകരണം...

[ctx: Comment]
en: New ZIP Device
ml: പുതിയ ZIP ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: Bookmark Toolbar
ml: പണിയായുധനിര

[ctx: Name]
en: KDED Favicon Module
ml: കെഡിഇഡി  Favicon മൊഡ്യൂള്‍

[ctx: Comment]
en: Shortcut icon support
ml: കുറുക്കുവഴിചിഹ്ന പിന്തുണ

[ctx: Comment]
en: Plugin for the Konqueror Popup Menu
ml: കോണ്‍ക്വററിന്റെ പൊങ്ങിവരുന്ന മെനുവിനുള്ള സംയോജകം

[ctx: Name]
en: Plugins
ml: സംയോജകങ്ങള്‍‌

[ctx: Comment]
en: Configure the browser plugins
ml: വെബ്ബ് ബ്രൌസ‌ര്‍ സംയോജകങ്ങള്‍‌ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Folder View
ml: കൂട കാഴ്ച

[ctx: Comment]
en: Display the content of folders (Desktop as default)
ml: അറയുടെ ഉള്ളടക്കങ്ങള്‍ കാണിക്കുക (സ്വാഭവികമായിട്ട് ഡെസ്ക്ടോപ് പണിയിടം ആണു്‌ കാണിക്കുക)

[ctx: Name]
en: GNU Debugger
ml: ഗ്നു ഡിബഗ്ഗര്‍

[ctx: Comment]
en: Text based debugger from GNU in a konsole
ml: ഒരു കണ്‍സോളിലുള്ള പദാവലി അടിസ്ഥാനമാക്കിയ ഗ്നുവില്‍ നിന്നുള്ള ഡിബഗ്ഗര്‍

[ctx: Name]
en: Developer
ml: രചയിതാവു്

[ctx: Comment]
en: Settings preferred for developers
ml: സാധാരണ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് ചേരുന്ന സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: The application %progname (%appname), pid %pid, crashed and caused the signal %signum (%signame).
ml: %progname (%appname), പിഐഡി %pid എന്ന പ്രയോഗം %signum (%signame) എന്ന സിഗ്നലോടുകൂടി തകര്‍ന്നിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: You might want to fix your program. Take a look at the backtrace tab.
ml: നിങ്ങളൊരുപക്ഷേ ഇതു് ശരിയാക്കാനാഗ്രഹിയ്ക്കുന്നുണ്ടാകും. ബാക്ക്ട്രേസ് എന്ന കിളിവാതിലിലൊന്നു നോക്കൂ.

[ctx: Comment]
en: Illegal instruction.
ml: തെറ്റായ നിര്‍ദ്ദേശം

[ctx: Comment]
en: Aborted.
ml: പിന്തിരിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു.

[ctx: Comment]
en: Floating point exception.
ml: ഫ്ളോട്ടിങ്-പോയിന്‍റ് എക്സെപ്ഷന്‍

[ctx: Name]
en: Unknown
ml: അപരിചിതം

[ctx: Name]
en: End user
ml: ഉപയോഗിക്കുന്ന ആള്‍

[ctx: Comment]
en: Settings preferred for end users
ml: സാധാരണ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് ചേരുന്ന സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: The application %progname (%appname) crashed and caused the signal %signum (%signame).
ml: %progname (%appname) എന്ന പ്രയോഗം %signum (%signame) എന്ന സിഗ്നലോടുകൂടി തകര്‍ന്നിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Please help us improve the software you use by filing a report at <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a>. Useful details include how to reproduce the error, documents that were loaded, etc.
ml: ദയവായി നിങ്ങളുപയോഗിയ്ക്കുന്ന സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ മെച്ചപ്പെടുത്താന്‍ ഞങ്ങളെ സഹായിയ്ക്കാനായി <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a> എന്ന വിലാസത്തില്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക. എങ്ങനെയാണു് ഈ തെറ്റു് വീണ്ടും കാണുക, ചേര്‍ത്തിരുന്ന രചനകള്‍ തുടങ്ങിയവ ഉപയോഗപ്രദമായ വിശദവിവരങ്ങളിലുള്‍പ്പെടും.

[ctx: Comment]
en: An application mostly receives the SIGILL signal due to a bug in the application. The application was asked to save its documents.
ml: പ്രയോഗത്തിലെ പിഴവു് മൂലമാണൊരു പ്രയോഗത്തിനു് കൂടുതലായും സിഗ്ഇല്‍ (SIGILL) എന്ന സിഗ്നല്‍ കിട്ടുന്നതു്. പ്രയോഗത്തോടു് അതിന്റെ രചനകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കാന്‍ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടു്.

[ctx: Comment]
en: An application terminates with a SIGABRT signal when it detects an internal inconsistency caused by a bug in the program.
ml: ഒരു പ്രയോഗം സിഗ്അബോര്‍ട്ട് (SIGABRT) എന്ന സിഗ്നലുമായി നിന്നുപോകുന്നതു് പ്രോഗ്രാമിലെ ഒരു പിഴവു് മൂലമുണ്ടായ ആന്തരികമായ പൊരുത്തമില്ലായ്മ കണ്ടുപിടിയ്ക്കപ്പെടുമ്പോഴാണു്.

[ctx: Comment]
en: An application mostly receives the SIGFPE signal due to a bug in the application. The application was asked to save its documents.
ml: പ്രയോഗത്തിലെ പിഴവു് മൂലമാണൊരു പ്രയോഗത്തിനു് കൂടുതലായും സിഗ്എഫ്‌പിഇ (SIGFPE) എന്ന സിഗ്നല്‍ കിട്ടുന്നതു്. പ്രയോഗത്തോടു് അതിന്റെ രചനകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കാന്‍ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടു്.

[ctx: Comment]
en: An application mostly receives the SIGSEGV signal due to a bug in the application. The application was asked to save its documents.
ml: പ്രയോഗത്തിലെ പിഴവു് മൂലമാണൊരു പ്രയോഗത്തിനു് കൂടുതലായും സിഗ്സെഗ്‌വി (SIGSEGV) എന്ന സിഗ്നല്‍ കിട്ടുന്നതു്. പ്രയോഗത്തോടു് അതിന്റെ രചനകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കാന്‍ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടു്.

[ctx: Comment]
en: Sorry, I do not know this signal.
ml: ക്ഷമിയ്ക്കണം, എനിയ്ക്കു് ഈ സിഗ്നല്‍ അറിയില്ല.

[ctx: Name]
en: A nice name you have chosen for your interface
ml: നിങ്ങളുടെ വിനിമയതലത്തിനു് നിങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത മനോഹരമായൊരു പേരു്

[ctx: Comment]
en: A helpful description of the interface for the top right info box
ml: വലത്തു് മുകളിലായുള്ള വിവരം നല്‍കുന്ന കളത്തില്‍ കാണിയ്ക്കാനായി നിങ്ങളുടെ വിനിമയതലത്തിനുള്ള സഹായകരമായ ഒരു വിവരണം.

[ctx: Name]
en: Default Applications
ml: സഹജമായ പ്രയോഗങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Choose the default components for various services
ml: പല സേവനങ്ങള്‍ക്കുമുള്ള സഹജമായ ഘടകങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

[ctx: Name]
en: Web Browser
ml: വെബ് ബ്രൌസര്‍

[ctx: Comment]
en: Here you can configure your default web browser. All KDE applications in which you can select hyperlinks should honor this setting.
ml: നിങ്ങളുടെ സഹജമായ വെബ് ബ്രൌസര്‍ നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം. ഹൈപ്പര്‍കണ്ണികള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന എല്ലാ കെഡിഇ പ്രയോഗങ്ങളും ഇതു് മാനിയ്ക്കണം.

[ctx: Comment]
en: Here you can configure your default file manager. The entries in the K menu and all KDE applications in which you can open folders will use this file manager.
ml: നിങ്ങളുടെ സ്വാഭാവിക ഫയല്‍ കാര്യസ്ഥന്‍ നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം. കെ വിഭവസൂചികയിലുള്ള എണ്ട്രികളും എല്ലാ കെഡിഇ പ്രയോഗങ്ങളും ഈ ഫയല്‍ കാര്യസ്ഥന്‍ ഉപയോഗിക്കും.

[ctx: Name]
en: Email Client
ml: ഈമെയില്‍ ക്ലയന്റ്

[ctx: Comment]
en: This service allows you to configure your default email client. All KDE applications which need access to an email client application should honor this setting.
ml: നിങ്ങളുടെ സഹജമായ ഇമെയില്‍ ക്ലയന്റ് നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം. ഇമെയില്‍ ക്ലയന്റ് ഉപയോഗിയ്ക്കാന്‍ ആവശ്യമുള്ള എല്ലാ കെഡിഇ പ്രയോഗങ്ങളും ഇതു് മാനിയ്ക്കണം.

[ctx: Comment]
en: This service allows you to configure your default terminal emulator. All KDE applications which invoke a terminal emulator application should honor this setting.
ml: നിങ്ങളുടെ സഹജമായ ടെര്‍മിനലിന്റെ അനുകരണം നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം. ടെര്‍മിനലിന്റെ അനുകരണം തുടങ്ങാന്‍ ആവശ്യമുള്ള എല്ലാ കെഡിഇ പ്രയോഗങ്ങളും ഇതു് മാനിയ്ക്കണം.

[ctx: Name]
en: Window Manager
ml: വിന്‍ഡോ കാര്യസ്ഥന്‍

[ctx: Comment]
en: Here you can select the window manager to be run in your KDE session.
ml: ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് KDE സെഷനില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കേണ്ട ജാലക-പരിപാലന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കാം

[ctx: Name]
en: Compiz custom (create wrapper script 'compiz-kde-launcher' to launch it)
ml: ക്രമീകൃതകോമ്പിസ്(create wrapper script 'compiz-kde-launcher' to launch it)

[ctx: Name]
en: Compiz
ml: കോമ്പിസ്

[ctx: Name]
en: Metacity (GNOME)
ml: മെറ്റാസിറ്റി (ഗ്നോം)

[ctx: Name]
en: Openbox
ml: ഓപ്പണ്‍ബോക്സ്

[ctx: Name]
en: Emoticons
ml: വികാരചിഹ്നങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Emoticons Themes Manager
ml: വികാരചിഹ്നങ്ങളുടെ വൈവിധ്യപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: Customize KDE Icons
ml: KDE ചിഹ്നങ്ങള്‍ സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Comment]
en: KDE Services Configuration
ml: കെഡിഇ സേവനങ്ങളുടെ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

[ctx: Name]
en: System Notifications
ml: സിസ്റ്റം അറിയിപ്പുകള്‍

[ctx: Comment]
en: System Notification Configuration
ml: സിസ്റ്റം അറിയിപ്പുകളുടെ ക്രമീകരണം

[ctx: Name]
en: US English
ml: യുഎസ് ഇംഗ്ലീഷ്

[ctx: Name]
en: Country/Region & Language
ml: രാജ്യം/പ്രദേശം, ഭാഷ

[ctx: Comment]
en: Language, numeric, and time settings for your particular region
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രദേശത്തിനുള്ള ഭാഷ, അക്കങ്ങള്‍, സമയം എന്നിവയ്ക്കുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Information
ml: വിവരം

[ctx: Name]
en: Spell Checker
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധകന്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the spell checker
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധന പൂര്‍ത്തിയായി

[ctx: Name]
en: KDED Global Shortcuts Server
ml: KDED ആഗോള കുറക്കുവഴികള്‍ സര്‍വര്‍

[ctx: Name]
en: Help
ml: സഹായം

[ctx: Name]
en: Index
ml: സൂചിക

[ctx: Comment]
en: Index generation
ml: സൂചികാനിര്‍മ്മാണം

[ctx: Name]
en: Help Index
ml: സഹായത്തിനുളള സൂചിക

[ctx: Comment]
en: Help center search index configuration and generation
ml: സഹായകേന്ദ്രത്തിലെ തെരയാനുള്ള സൂചികയുടെ ക്രമീകരണവും ഉത്പാദനവും

[ctx: Name]
en: KHelpCenter
ml: സഹായകേന്ദ്രം

[ctx: Comment]
en: The KDE Help Center
ml: KDE സഹായകേന്ദ്രം

[ctx: Name]
en: Application Manuals
ml: പ്രയോഗ സഹായകഗ്രന്ഥങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: UNIX manual pages
ml: യുണിക്സിലെ മാനുവല്‍ താളുകള്‍

[ctx: Name]
en: (1) User Commands
ml: (1) ഉപയോക്താവിനുള്ള ആജ്ഞകള്‍

[ctx: Name]
en: (2) System Calls
ml: (2) സിസ്റ്റം കോളുകള്‍

[ctx: Name]
en: (3) Subroutines
ml: (3) സബ്റൂട്ടീനുകള്‍

[ctx: Name]
en: (4) Devices
ml: (4) ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: (5) File Formats
ml: (5) ഫയല്‍ ഫോര്‍മാറ്റുകള്‍

[ctx: Name]
en: (6) Games
ml: (6) കളികള്‍

[ctx: Name]
en: (7) Miscellaneous
ml: (7) പലവക

[ctx: Name]
en: (8) Sys. Administration
ml: (8) സിസ്റ്റത്തിന്റെ ഭരണം

[ctx: Name]
en: (9) Kernel
ml: (9) കെര്‍ണല്‍

[ctx: Name]
en: (n) New
ml: (n) പുതിയ

[ctx: Name]
en: Scrollkeeper
ml: സ്ക്രോള്‍കീപ്പര്‍

[ctx: Name]
en: Tutorials
ml: പാഠങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Tutorial and introduction documents.
ml: പാഠങ്ങളും ആമുഖങ്ങളും

[ctx: Name]
en: Quickstart Guide
ml: കൈപ്പുസ്തകം

[ctx: Comment]
en: KDE quickstart guide.
ml: കെഡിഇ കൈപ്പുസ്തകം

[ctx: Name]
en: A Visual Guide to KDE
ml: കെഡിഇയിലേയ്ക്കുള്ള ദൃശ്യങ്ങളോടു് കൂടിയ വഴികാട്ടി

[ctx: Comment]
en: Guide to KDE widgets
ml: കെഡിഇയുടെ വിഡ്ജറ്റുകളിലേയ്ക്കുള്ള വഴികാട്ടി

[ctx: Name]
en: Contact Information
ml: ബന്ധപ്പെടുവാനുള്ള വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: The KDE FAQ
ml: കെഡിഇ ചോദ്യോത്തരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Browse Info Pages
ml: Ingo പേജുകള്‍ പരതുക

[ctx: Name]
en: Control Center Modules
ml: നിയന്ത്രണകേന്ദ്ര മൊഡ്യുളുകള്‍

[ctx: Name]
en: KInfoCenter Modules
ml: KInfoCenter മൊഡ്യൂളുകള്‍

[ctx: Name]
en: Kioslaves
ml: കിയോസ്ലേവുകള്‍

[ctx: Name]
en: KDE on the Web
ml: വെബിലെ കെഡിഇ

[ctx: Name]
en: Plasma Manual
ml: പ്ലാസ്മയുടെ സഹായക്കുറിപ്പു്

[ctx: Name]
en: Supporting KDE
ml: കെഡിഇയെ പിന്തുണയ്ക്കുല്‍

[ctx: Name]
en: KDE Users' Manual
ml: KDE ഉപയോക്തൃസഹായകഗ്രന്ഥം

[ctx: Name]
en: Welcome to KDE
ml: കെഡിഇയിലേയ്ക്കു് സ്വാഗതം

[ctx: Name]
en: CGI Scripts
ml: സീജീഐ സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the CGI KIO slave
ml: സിജിഐ കിയോ സ്ലേവ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: KDED Desktop Folder Notifier
ml: കെഡിഇഡിയുടെ പണിയിട കൂടാ അറിയിപ്പുകാരന്‍

[ctx: Name]
en: Trash
ml: ചവറു്‌

[ctx: Comment]
en: Contains removed files
ml: നീക്കം ചെയ്യപെട്ട ഫയലുകള്‍ ഉല്പെടുന്നു

[ctx: Comment]
en: Embeddable Troff Viewer
ml: എംബഡ് ചെയ്യാവുന്ന Troff Viewer

[ctx: Name]
en: KManPart
ml: കെമാന്‍പാര്‍ട്ട്

[ctx: Name]
en: KDED Remote Base URL Notifier
ml: കെഡിഇഡിയുടെ വിദൂരത്തുള്ള അടിസ്ഥാന യുആര്‍എല്‍ അറിയിയ്ക്കുന്നതു്

[ctx: Description]
en: A kioslave for sftp
ml: sftp യ്ക്കുള്ള kioslave

[ctx: Name]
en: Samba Shares
ml: സാംബവഴി പങ്കിട്ടവ

[ctx: Name]
en: Cursor Files
ml: കര്‍സര്‍ ഫയലുകള്‍

[ctx: Name]
en: EXR Images
ml: EXR ചിത്രങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: HTML Files
ml: HTML ഫയലുകള്‍

[ctx: Name]
en: Images
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Svg
ml: SVG

[ctx: Name]
en: Text Files
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഫയലുകള്‍

[ctx: Comment]
en: This service allows configuration of the trash.
ml: ട്രാഷ് ക്രമീകരിയ്ക്കാന്‍ ഈ സേവനം അനുവദിയ്ക്കുന്നു.

[ctx: Comment]
en: Configure trash settings
ml: ട്രാഷ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: ExtraNames]
en: Original Path,Deletion Date
ml: നേരത്തെയുണ്ടായിരുന്ന വഴി,നീക്കം ചെയ്ത തിയ്യതി

[ctx: Name]
en: KNetAttach
ml: കെനെറ്റ്അറ്റാച്ച്

[ctx: GenericName]
en: Network Folder Wizard
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഫോള്‍ഡര്‍ മാന്ത്രികന്‍

[ctx: Comment]
en: KDE System Notifications
ml: KDE സിസ്റ്റം അറിയിപ്പുകള്‍

[ctx: Name]
en: Trash: Emptied
ml: ചവറ്റുകുട്ട: കാലിയാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: The trash has been emptied
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Textcompletion: Rotation
ml: പദാവലി പൂര്‍ത്തിയാക്കല്‍: കറക്കല്‍

[ctx: Name]
en: Textcompletion: No Match
ml: പദാവലി പൂര്‍ത്തിയാക്കല്‍: പൊരുത്തം ഒന്നുമില്ല

[ctx: Comment]
en: No matching completion was found
ml: ചേരുന്ന ഒന്നും ലഭ്യമായില്ല

[ctx: Name]
en: Textcompletion: Partial Match
ml: പദാവലി പൂര്‍ത്തിയാക്കല്‍: പാതിപൊരുത്തം

[ctx: Comment]
en: There is more than one possible match
ml: ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ പൊരുത്തങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Fatal Error
ml: ഗുരുതരപിശക്

[ctx: Comment]
en: There was a serious error causing the program to exit
ml: ഗുരുതരമായ പ്രശ്നം ഈ പ്രോഗ്രാം നിര്‍ത്താന്‍ കാരണമായി

[ctx: Name]
en: Notification
ml: അറിയിപ്പു്

[ctx: Comment]
en: Something special happened in the program
ml: പ്രോഗ്രാമില്‍ പ്രത്യേകിച്ചെന്തോ സംഭവിച്ചു

[ctx: Name]
en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

[ctx: Comment]
en: There was an error in the program which may cause problems
ml: കുഴപ്പമുണ്ടാക്കുന്ന എന്തോ പിശകു് പ്രോഗാമിലുണ്ടായിരുന്നു

[ctx: Name]
en: Catastrophe
ml: ദുരന്തം

[ctx: Comment]
en: A very serious error occurred, at least causing the program to exit
ml: വളരെ ഗുരുതരമായ പിശകു് പറ്റി.ഇപ്പോഴത്തേയ്ക്ക് പ്രോഗ്രാം നിറുത്തുന്നു

[ctx: Name]
en: Login
ml: അകത്തുകയറുക

[ctx: Comment]
en: KDE is starting up
ml: കെഡിഇ ആരംഭിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Logout
ml: പുറത്തിറങ്ങുക

[ctx: Comment]
en: KDE is exiting
ml: കെഡിഇ അവസാനിപ്പിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Logout Canceled
ml: പുറത്തിറങ്ങന്നതു് റദ്ദാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: KDE logout was canceled
ml: കെഡിഇയില്‍ നിന്നും പുറത്തിറങ്ങുന്നതു് റദ്ദാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Print Error
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതില്‍ തെറ്റു്

[ctx: Comment]
en: A print error has occurred
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതില്‍ തെറ്റു്

[ctx: Name]
en: Information Message
ml: സന്ദേശം

[ctx: Comment]
en: An information message is being shown
ml: ഒരു സന്ദേശം കാണിച്ചു് കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Warning Message
ml: മുന്നറിയിപ്പു് സന്ദേശം

[ctx: Comment]
en: A warning message is being shown
ml: മുന്നറിയിപ്പു് തരുന്ന ഒരു സന്ദേശം കാണിച്ചു് കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Critical Message
ml: ഗുരുതരസന്ദേശം

[ctx: Comment]
en: A critical message is being shown
ml: ഗുരുതരമായ ഒരു സന്ദേശം കാണിച്ചു് കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Question
ml: ചോദ്യം

[ctx: Comment]
en: A question is being asked
ml: ഒരു ചോദ്യം ചോദിച്ചു് കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Beep
ml: ബീപ്

[ctx: Comment]
en: Sound bell
ml: മണി

[ctx: Name]
en: KNotify
ml: കെനോട്ടിഫൈ

[ctx: Comment]
en: KDE Notification Daemon
ml: കെഡിഇയിലെ അറിയിപ്പുകള്‍ക്കുള്ള നിരന്തര പ്രവൃത്തി

[ctx: Name]
en: KDED Password Module
ml: കെഡിഇഡി അടയാളവാക്കു് മൊഡ്യൂള്‍

[ctx: Name]
en: HighContrast
ml: ഉയര്‍ന്ന കോണ്ട്രാസ്റ്റു്

[ctx: Comment]
en: A style that works well with high contrast color schemes
ml: ഉയര്‍ന്ന കോണ്ട്രാസ്റ്റുള്ള നിറങ്ങളുടെ പദ്ധതിയുമായി യോജിച്ചു് പോകുന്ന ഒരു രീതി

[ctx: Name]
en: Oxygen
ml: ഓക്സിജന്‍

[ctx: Comment]
en: Styling of the next generation desktop
ml: ഭാവിതലമുറയിലെ പണിയിടത്തിനുള്ള രീതികള്‍

[ctx: Name]
en: BeOS
ml: ബിഇഒഎസ്

[ctx: Comment]
en: Unthemed BeOS-like style
ml: രംഗവിതാനമൊന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കാത്ത ബിഇഒഎസ്-പോലുള്ള രീതി

[ctx: Name]
en: KDE Classic
ml: KDE പരമ്പരാഗതം

[ctx: Comment]
en: Classic KDE style
ml: പരമ്പരാഗത KDE രീതി

[ctx: Name]
en: HighColor Classic
ml: ഹൈകളര്‍ പരമ്പരാഗതം

[ctx: Comment]
en: Highcolor version of the classic style
ml: ക്ലാസിക് രീതിയുടെ ഹൈകളര്‍ പതിപ്പു്

[ctx: Name]
en: Keramik
ml: കെരാമിക്

[ctx: Comment]
en: A style using alphablending
ml: ആല്‍ഫാബ്ലെന്‍ഡിങ്ങുള്ള ഒരു രീതി

[ctx: Name]
en: Light Style, 2nd revision
ml: ലൈറ്റ് രീതി, രണ്ടാം പതിപ്പു്

[ctx: Comment]
en: Second revision of the simple and elegant 'Light' widget style.
ml: ലളിതവും ഗംഭീരവുമായ 'ലൈറ്റ്' എന്ന വിഡ്ജറ്റ് രീതിയുടെ രണ്ടാമത്തെ പതിപ്പു്.

[ctx: Name]
en: Light Style, 3rd revision
ml: ലൈറ്റ് എന്ന രീതി, മൂന്നാം പതിപ്പു്

[ctx: Comment]
en: Third revision of the simple and elegant 'Light' widget style.
ml: ലളിതവും ഗംഭീരവുമായ 'ലൈറ്റ്' എന്ന വിഡ്ജറ്റ് രീതിയുടെ മൂന്നാമത്തെ പതിപ്പു്.

[ctx: Name]
en: MegaGradient highcolor style
ml: മെഗാഗ്രേഡിയന്റ് ഹൈകളര്‍ പതിപ്പു്

[ctx: Name]
en: CDE
ml: സിഡിഇ

[ctx: Comment]
en: Built-in unthemed CDE style
ml: രംഗവിതാനമൊന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കാത്ത സിഡിഇയുടെ തനതു് രീതി

[ctx: Name]
en: Motif
ml: മോട്ടിഫ്

[ctx: Comment]
en: Built-in unthemed Motif style
ml: രംഗവിതാനമൊന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കാത്ത മോട്ടിഫിന്റെ തനതു് രീതി

[ctx: Name]
en: Motif Plus
ml: മോട്ടിഗ് പ്ലസ്

[ctx: Comment]
en: Built-in enhanced Motif style
ml: മെച്ചപ്പെട്ട മോട്ടിഫിന്റെ തനതു് രീതി

[ctx: Name]
en: Platinum
ml: പ്ലാറ്റിനം

[ctx: Comment]
en: Built-in unthemed Platinum style
ml: രംഗവിതാനമൊന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കാത്ത പ്ലാറ്റിനത്തിന്റെ തനതു് രീതി

[ctx: Name]
en: SGI
ml: എസ്ജിഐ

[ctx: Comment]
en: Built-in SGI style
ml: തനതു് SGI രീതി

[ctx: Name]
en: MS Windows 9x
ml: MS വിന്‍ഡോസ് 9x

[ctx: Comment]
en: Built-in unthemed Windows 9x style
ml: രംഗവിതാനമൊന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കാത്ത വിന്‍ഡോസ് 9x ന്റെ തനതു് രീതി

[ctx: Name]
en: Web style
ml: വെബ് ശൈലി

[ctx: Comment]
en: Web widget style
ml:  വെബ് വിഡ്ജറ്റിന്റെ രീതി

[ctx: Name]
en: KDE Time Zone Daemon
ml: കെഡിഇയുടെ സമയമേഖലയ്ക്കുള്ള നിരന്തരപ്രവൃത്തി

[ctx: Comment]
en: Time zone daemon for KDE
ml: കെഡിഇയുടെ സമയമേഖലയ്ക്കുള്ള നിരന്തരപ്രവൃത്തി

[ctx: Name]
en: kuiserver
ml: കെയുഐസെര്‍വര്‍

[ctx: Comment]
en: Search Engine
ml: സെര്‍ച്ച് എന്‍ജിന്‍

[ctx: Name]
en: Acronym Database
ml: അക്രോണിം ഡേറ്റാബെയിസ്

[ctx: Name]
en: Alexa
ml: അലെക്സ

[ctx: Name]
en: Alexa URL
ml: അലെക്സാ യുആര്‍എല്‍

[ctx: Name]
en: AltaVista
ml: ആള്‍ട്ടാവിസ്റ്റ

[ctx: Name]
en: All Music Guide
ml: സംഗീത പഠനസഹായി

[ctx: Name]
en: KDE App Search
ml: കെഡിഇയുടെ പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള തെരച്ചില്‍

[ctx: Name]
en: AustroNaut
ml: അസ്ട്രോനട്ട്

[ctx: Name]
en: Debian Backports Search
ml: ഡെബിയന്‍ ബാക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍ തെരച്ചില്‍

[ctx: Name]
en: KDE Bug Database Fulltext Search
ml: കെഡിഇയുടെ പിഴവുകളുടെ ഡാറ്റാബേസിലെ മുഴുവന്‍ പദാവലിയിലുമുള്ള തെരച്ചില്‍

[ctx: Name]
en: KDE Bug Database Bug Number Search
ml: കെഡിഇയുടെ പിഴവുകളുടെ ഡാറ്റാബേസിലെ പിഴവിന്റെ സംഖ്യയുപയോഗിച്ചുള്ള തെരച്ചില്‍

[ctx: Name]
en: QRZ.com Callsign Database
ml: QRZ.com ലെ കാള്‍സൈനുകളുടെ ഡാറ്റാബേസ്

[ctx: Name]
en: CIA World Fact Book
ml: സിഐഎ വേള്‍ഡ് ഫാക്റ്റ് ബുക്ക്

[ctx: Name]
en: CiteSeer: Scientific Literature Digital Library
ml: സൈറ്റ്സിയര്‍: ശാസ്ത്രസാഹിത്യത്തിന്റെ ഡിജിറ്റല്‍ വായനശാല

[ctx: Name]
en: CPAN - Comprehensive Perl Archive Network
ml: സിപാന്‍ - അനേകം വിഷയങ്ങളടങ്ങിയിട്ടുള്ള പേള്‍ ശേഖരങ്ങളുടെ ശൃംഖല

[ctx: Name]
en: CTAN - Comprehensive TeX Archive Network
ml: സിടാന്‍ - അനേകം വിഷയങ്ങളടങ്ങിയിട്ടുള്ള ടെക് ശേഖരങ്ങളുടെ ശൃംഖല

[ctx: Query]
en: http://ctan.org/cgi-bin/filenameSearch.py?filename=\\{@}&Search=Search
ml: http://ctan.org/cgi-bin/filenameSearch.py?filename=\\{@}&തെരയുക=Search

[ctx: Name]
en: CTAN Catalog
ml: സിടാന്‍ വിവരപ്പട്ടിക

[ctx: Name]
en: Debian BTS Bug Search
ml: ഡെബിയന്‍ ബിടിഎസ്സിലെ പിഴവുകള്‍ തെരയുക

[ctx: Name]
en: dict.cc Translation: German to English
ml: dict.cc പരിഭാഷ: ജര്‍മനില്‍ നിന്നും ഇംഗ്ലീഷിലേയ്ക്കു്

[ctx: Name]
en: LEO - Translate Between German and French
ml: ലിയോ - ജര്‍മനും ഫ്രഞ്ചും തമ്മില്‍ പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

[ctx: Name]
en: Debian Package Search
ml: ഡെബിയന്‍ പാക്കേജുകള്‍ക്കുള്ള തെരയുക

[ctx: Name]
en: Open Directory
ml: തട്ടു് തുറക്കുക

[ctx: Name]
en: DocBook - The Definitive Guide
ml: ഡോക്ബുക്ക് - തര്‍ക്കമില്ലാത്ത പഠനസഹായി

[ctx: Name]
en: Digital Object Identifier
ml: ഡിജിറ്റല്‍ ഒബ്ജക്ട് ഐഡന്റിഫയര്‍

[ctx: Name]
en: dict.cc Translation: English to German
ml: dict.cc പരിഭാഷ: ഇംഗ്ലീഷില്‍ നിന്നും ജര്‍മനിലേയ്ക്കു്

[ctx: Name]
en: WordReference.com Translation: English to Spanish
ml: WordReference.com പരിഭാഷ: ഇംഗ്ലീഷില്‍ നിന്നും സ്പാനിഷിലേയ്ക്കു്

[ctx: Name]
en: WordReference.com Translation: English to French
ml: WordReference.com പരിഭാഷ: ഇംഗ്ലീഷില്‍ നിന്നും ഫ്രഞ്ചിലേയ്ക്കു്

[ctx: Name]
en: WordReference.com Translation: English to Italian
ml: WordReference.com പരിഭാഷ: ഇംഗ്ലീഷില്‍ നിന്നും ഇറ്റാലിയനിലേയ്ക്കു്

[ctx: Name]
en: WordReference.com Translation: Spanish to English
ml: WordReference.com പരിഭാഷ: സ്പാനിഷില്‍ നിന്നും ഇംഗ്ലീഷിലേയ്ക്കു്

[ctx: Name]
en: Excite
ml: എക്സൈറ്റ്

[ctx: Name]
en: Feedster
ml: ഫീഡ്സ്റ്റര്‍

[ctx: Name]
en: Free On-Line Dictionary of Computing
ml: കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങിന്റെ സ്വതന്ത്ര ഓണ്‍ലൈന്‍ നിഘണ്ടു

[ctx: Name]
en: LEO - Translate Between French and German
ml: ലിയോ - ഫ്രഞ്ചും ജര്‍മനും തമ്മില്‍ പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

[ctx: Name]
en: WordReference.com Translation: French to English
ml: WordReference.com പരിഭാഷ: ഫ്രഞ്ചില്‍ നിന്നും ഇംഗ്ലീഷിലേയ്ക്കു്

[ctx: Name]
en: Freshmeat
ml: ഫ്രെഷ്‌മീറ്റ്

[ctx: Name]
en: Froogle
ml: ഫ്രൂഗിള്‍

[ctx: Name]
en: FSF/UNESCO Free Software Directory
ml: എഫ്എസ്എഫ്/യുനെസ്കോ സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഡയറക്റ്ററി

[ctx: Name]
en: Google
ml: ഗൂഗിള്‍

[ctx: Name]
en: Google Advanced Search
ml: ഗൂഗിളില്‍ തിരയുക

[ctx: Name]
en: Google Groups
ml: ഗൂഗിള്‍ കൂട്ടങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Google Image Search
ml: ഗൂഗിളില്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ക്കുള്ള തെരച്ചില്‍

[ctx: Name]
en: Google (I'm Feeling Lucky)
ml: ഗൂഗിള്‍ (ഞാന്‍ ഭാഗ്യവാനാണെന്നു് തോന്നുന്നു)

[ctx: Name]
en: Google Movies
ml: ഗൂഗിള്‍ ചലചിത്രങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Google News
ml: ഗൂഗിള്‍ വാര്‍ത്തകള്‍

[ctx: Name]
en: Gracenote
ml: ഗ്രേയ്സ്‌നോട്ട്

[ctx: Name]
en: Great Dictionary of the Catalan Language (GRan Enciclopèdia  Catalana)
ml: കറ്റാലന്‍ ഭാഷയുടെ മഹത്തായ നിഘണ്ടു് (ഗ്രാന്‍ എന്‍സൈക്ലോപീഡിയ കറ്റാലാന)

[ctx: Name]
en: Hotbot
ml: ഹോട്ട്ബോട്ട്

[ctx: Name]
en: HyperDictionary.com Thesaurus
ml: HyperDictionary.com പര്യായനിഘണ്ടു

[ctx: Name]
en: Internet Book List
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ് ബുക്കു് ലിസ്റ്റ്

[ctx: Name]
en: Internet Movie Database
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റിലുള്ള ചലചിത്ര ശേഖരം

[ctx: Name]
en: WordReference.com Translation: Italian to English
ml: WordReference.com പരിഭാഷ: ഇറ്റാലിയനില്‍ നിന്നും ഇംഗ്ലീഷിലേയ്ക്കു്

[ctx: Name]
en: Ask Jeeves
ml: ആസ്ക് ജീവ്സ്

[ctx: Name]
en: KataTudo
ml: കറ്റാറ്റുടു

[ctx: Name]
en: KDE API Documentation
ml: കെഡിഇ എപിഐ വിവരണം

[ctx: Name]
en: KDE WebSVN
ml: കെഡിഇ വെബ് എസ്‌വിഎന്‍

[ctx: Name]
en: LEO-Translate
ml: ലിയോ-പരിഭാഷ

[ctx: Name]
en: Lycos
ml: ലൈകോസ്

[ctx: Name]
en: Mamma - Mother of all Search Engines
ml: മാമ്മ - എല്ലാ തെരച്ചില്‍ എഞ്ചിനുകളുടേയും മാതാവു്

[ctx: Name]
en: MetaCrawler
ml: മെറ്റാക്രോളര്‍

[ctx: Name]
en: Microsoft Developer Network Search
ml: മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ഡെവലപ്പര്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ തെരയുക

[ctx: Name]
en: Multitran - Translate Between German and Russian
ml: മള്‍ട്ടിട്രാന്‍ - ജര്‍മനും റഷ്യനും തമ്മില്‍ പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

[ctx: Name]
en: Multitran - Translate Between English and Russian
ml: മള്‍ട്ടിട്രാന്‍ - ഇംഗ്ലീഷും റഷ്യനും തമ്മില്‍ പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

[ctx: Name]
en: Multitran - Translate Between Spanish and Russian
ml: മള്‍ട്ടിട്രാന്‍ - സ്പാനിഷും റഷ്യനും തമ്മില്‍ പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

[ctx: Name]
en: Multitran - Translate Between French and Russian
ml: മള്‍ട്ടിട്രാന്‍ - ഫ്രഞ്ചും റഷ്യനും തമ്മില്‍ പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

[ctx: Name]
en: Multitran - Translate Between Italian and Russian
ml: മള്‍ട്ടിട്രാന്‍ - ഇറ്റാലിയനും റഷ്യനും തമ്മില്‍ പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

[ctx: Name]
en: Multitran - Translate Between Dutch and Russian
ml: മള്‍ട്ടിട്രാന്‍ - ഡച്ചും റഷ്യനും തമ്മില്‍ പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

[ctx: Name]
en: Netcraft
ml: നെറ്റ്ക്രാഫ്റ്റ്

[ctx: Name]
en: Telephonebook Search Provider
ml: ടെലിഫോണ്‍ബുക്ക് തെരച്ചില്‍ സേവനദാതാവു്

[ctx: Name]
en: Teletekst Search Provider
ml: Teletekst തെരച്ചില്‍ സംവിധാനം

[ctx: Name]
en: OpenPGP Key Search
ml: ഓപ്പണ്‍പിജിപി (OpenPGP) കീ തെരച്ചില്‍

[ctx: Name]
en: PHP Search
ml: പിഎച്പി (PHP) തെരച്ചില്‍

[ctx: Name]
en: Python Reference Manual
ml: പൈത്തണ്‍ സഹായക ഗ്രന്ഥം

[ctx: Name]
en: Latest Qt Online Documentation
ml: ക്യട്ടിയുടെ ഓണ്‍ലൈനായുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ സഹായക്കുറിപ്പുകള്‍

[ctx: Name]
en: Qt3 Online Documentation
ml: ക്യട്ടി3-നു് ഓണ്‍ലൈനായുള്ള സഹായക്കുറിപ്പുകള്‍

[ctx: Name]
en: Dictionary of the Spanish Academy (RAE)
ml: സ്പാനിഷ് അക്കാദമിയുടെ (RAE) നിഘണ്ടു

[ctx: Name]
en: IETF Requests for Comments
ml: ഐഇടിഎഫ് റിക്വസ്റ്റ് ഫോര്‍ കമന്റ്സ്

[ctx: Name]
en: RPM-Find
ml: RPM-തെരയുക

[ctx: Name]
en: Ruby Application Archive
ml: റൂബി പ്രയോഗങ്ങളുടെ ശേഖരം

[ctx: Query]
en: http://www.ruby-lang.org/en/raa-list.rhtml?name=\\{@}
ml: http://www.go.com/Titles?col=WW&qt=\\{@}&svx=home_searchbox&sv=IS&lk=noframeso

[ctx: Name]
en: SourceForge
ml: സോഴ്സ്ഫോര്‍ജ്

[ctx: Name]
en: Technorati
ml: ടെക്നോറാറ്റി

[ctx: Name]
en: Technorati Tags
ml: ടെക്നോരാറ്റി ടാഗുകള്‍

[ctx: Name]
en: Merriam-Webster Thesaurus
ml: മെറിയാം-വെബ്സ്റ്റര്‍ പര്യായനിഘണ്ടു

[ctx: Name]
en: TV Tome
ml: ടി.വി ടോം

[ctx: Name]
en: U.S. Patent Database
ml: യു.എസ് പേറ്റന്റ് ഡേറ്റാബെയിസ്

[ctx: Name]
en: Vivisimo
ml: വിവിസിമോ

[ctx: Name]
en: Voila
ml: വോയിലാ

[ctx: Name]
en: Merriam-Webster Dictionary
ml: മെറിയാം-വെബ്സ്റ്റര്‍ നിഘണ്ടു

[ctx: Name]
en: Whatis Query
ml: whatis ചോദ്യം

[ctx: Name]
en: Wikipedia - The Free Encyclopedia
ml: വിക്കിപീഡിയ - സ്വതന്ത്ര സര്‍വ്വവിജ്ഞാനകോശം

[ctx: Query]
en: http://en.wikipedia.org/wiki/Special:Search?search=\\{@}&go=Go
ml: http://ml.wikipedia.org/wiki/Special:Search?search=\\{@}&go=Go

[ctx: Name]
en: Wiktionary - The Free Dictionary
ml: വിക്ഷ്ണറി - സ്വതന്ത്ര നിഘണ്ടു

[ctx: Query]
en: http://en.wiktionary.org/wiki/Special:Search?search=\\{@}&go=Go
ml: http://ml.wiktionary.org/wiki/Special:Search?search=\\{@}&go=Go

[ctx: Name]
en: WordReference.com English Dictionary
ml: WordReference.com ഇംഗ്ലീഷ് നിഘണ്ടു

[ctx: Name]
en: LocalDomainFilter
ml: ലോക്കല്‍ഡൊമൈന്‍ഫില്‍ട്ടര്‍

[ctx: Name]
en: ShortURIFilter
ml: ഷോര്‍ട്ട്‌യുആര്‍ഐഫില്‍ട്ടര്‍

[ctx: Name]
en: Wallet Server
ml: വോളെറ്റ് സര്‍വര്‍

[ctx: Comment]
en: Wallet Server
ml: വോളെറ്റ് സര്‍വര്‍

[ctx: Name]
en: Default
ml: സഹജമായ

[ctx: Name]
en: Andorra
ml: ആന്‍ഡോരാ

[ctx: Name]
en: United Arab Emirates
ml: യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറൈറ്റ്സ്

[ctx: Name]
en: Afghanistan
ml: അഫ്ഗാനിസ്ഥാന്‍

[ctx: Name]
en: Antigua and Barbuda
ml: ആന്റിഗ്വയും ബര്‍മുഡയും

[ctx: Name]
en: Anguilla
ml: അന്‍ഗ്വിലാ

[ctx: Name]
en: Albania
ml: അല്‍ബേനിയ

[ctx: Name]
en: Armenia
ml: അര്‍മേനിയ

[ctx: Name]
en: Netherlands Antilles
ml: നെദര്‍ലാന്‍ഡ്സ് ആന്റില്‍സ്

[ctx: Name]
en: Angola
ml: അംഗോളാ

[ctx: Name]
en: Argentina
ml: അര്‍ജന്റീന

[ctx: Name]
en: American Samoa
ml: അമേരിക്കന്‍ സമോവാ

[ctx: Name]
en: Austria
ml: ഓസ്ട്രിയാ

[ctx: Name]
en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

[ctx: Name]
en: Aruba
ml: അറുബ

[ctx: Name]
en: Åland Islands
ml: ലണ്ട് ദ്വീപുകള്‍

[ctx: Name]
en: Azerbaijan
ml: അസര്‍ബൈജാന്‍

[ctx: Name]
en: Bosnia and Herzegovina
ml: ബോസ്നിയയും ഹെര്‍സഗോവിനയും

[ctx: Name]
en: Barbados
ml: ബാര്‍ബഡോസ്

[ctx: Name]
en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ലാദേശ്

[ctx: Name]
en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

[ctx: Name]
en: Burkina Faso
ml: ബര്‍ക്കിനോ ഫാസോ

[ctx: Name]
en: Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ

[ctx: Name]
en: Bahrain
ml: ബഹ്റൈന്‍

[ctx: Name]
en: Burundi
ml: ബറുണ്‍ഡി

[ctx: Name]
en: Benin
ml: ബെനിന്‍

[ctx: Name]
en: Bermuda
ml: ബെര്‍മൂഡ

[ctx: Name]
en: Brunei Darussalam
ml: ബ്രൂണെയി ഡാറുസ്സാലം

[ctx: Name]
en: Bolivia
ml: ബൊളിവിയ

[ctx: Name]
en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

[ctx: Name]
en: Bahamas
ml: ബഹാമാസ്

[ctx: Name]
en: Bhutan
ml: ബൂട്ടാന്‍

[ctx: Name]
en: Botswana
ml: ബോട്സ്വാനാ

[ctx: Name]
en: Belarus
ml: ബെലാറസ്

[ctx: Name]
en: Belize
ml: ബെലിസ്

[ctx: Name]
en: Canada
ml: കാനഡ

[ctx: Name]
en: Caribbean
ml: കരീബിയന്‍

[ctx: Name]
en: Cocos (Keeling) Islands
ml: കോക്കോസ് (കീലിങ്) ദ്വീപുകള്‍

[ctx: Name]
en: Congo, The Democratic Republic of the
ml: കോംഗോ, ഡെമോക്രാറ്റിക് റിപബ്ലിക്

[ctx: Name]
en: Africa, Central
ml: മധ്യ ആഫ്രിക്ക

[ctx: Name]
en: America, Central
ml: മദ്ധ്യ അമേരിക്ക

[ctx: Name]
en: Asia, Central
ml: മധ്യേഷ്യ

[ctx: Name]
en: Europe, Central
ml: മധ്യ യൂറോപ്യന്‍

[ctx: Name]
en: Central African Republic
ml: സെന്‍ട്രല്‍ ആഫ്രിക്കന്‍ റിപബ്ളിക്ക്

[ctx: Name]
en: Congo
ml: കോംഗോ

[ctx: Name]
en: Switzerland
ml: സ്വിറ്റ്സര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Cote d'ivoire
ml: കോട്ടേ ഡെവോയി

[ctx: Name]
en: Cook islands
ml: കുക്ക് ദ്വീപുകള്‍

[ctx: Name]
en: Chile
ml: ചിലി

[ctx: Name]
en: Cameroon
ml: കാമറൂണ്‍

[ctx: Name]
en: China
ml: ചൈന

[ctx: Name]
en: Colombia
ml: കൊളംബിയ

[ctx: Name]
en: Costa Rica
ml: കൊസ്റ്ററിക്കാ

[ctx: Name]
en: Cuba
ml: ക്യൂബ

[ctx: Name]
en: Cape Verde
ml: കേപ് വെര്‍ഡേ

[ctx: Name]
en: Christmas Island
ml: ക്രിസ്ത്മസ് ദ്വീപു്

[ctx: Name]
en: Cyprus
ml: സൈപ്രസ്

[ctx: Name]
en: Czech Republic
ml: ചെക്ക് റിപബ്ളിക്ക്

[ctx: Name]
en: Germany
ml: ജര്‍മനി

[ctx: Name]
en: Djibouti
ml: ജിബൂട്ടി

[ctx: Name]
en: Denmark
ml: ഡെന്‍മാര്‍ക്ക്

[ctx: Name]
en: Dominica
ml: ‌ഡൊമിനിയ്ക്കാ

[ctx: Name]
en: Dominican Republic
ml: ‌ഡൊമിനിയ്ക്കന്‍ റിപബ്ളിക്ക്

[ctx: Name]
en: Algeria
ml: അല്‍ജീരിയാ

[ctx: Name]
en: Asia, East
ml: കിഴക്കനേഷ്യ

[ctx: Name]
en: Europe, Eastern
ml: കിഴക്കന്‍ യൂറോപ്പ്

[ctx: Name]
en: Equador
ml: ഇക്വഡോര്‍

[ctx: Name]
en: Estonia
ml: എസ്റ്റോണിയ

[ctx: Name]
en: Egypt
ml: ഈജിപ്റ്റ്

[ctx: Name]
en: Western Sahara
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ സഹാറ

[ctx: Name]
en: Eritrea
ml: എറിട്രിയാ

[ctx: Name]
en: Spain
ml: സ്പെയിന്‍

[ctx: Name]
en: Ethiopia
ml: എത്യോപിയ

[ctx: Name]
en: Finland
ml: ഫിന്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Fiji
ml: ഫിജി

[ctx: Name]
en: Falkland Islands (Malvinas)
ml: ഫാക്‍ലാന്ഡ്  ദ്വീപുകള്‍ (മാള്‍വിനാസ്)

[ctx: Name]
en: Micronesia, Federated States of
ml: മൈക്രോനേഷ്യ, ഫെഡറേറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് ഓഫ്

[ctx: Name]
en: Faroe Islands
ml: ഫറോയ് ദ്വീപുകള്‍

[ctx: Name]
en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്

[ctx: Name]
en: Gabon
ml: ഗാബണ്‍

[ctx: Name]
en: United Kingdom
ml: യുണൈറ്റഡ് കിങ്ഡം

[ctx: Name]
en: Grenada
ml: ഗ്രേനഡ

[ctx: Name]
en: Georgia
ml: ജോര്‍ജ്ജിയ

[ctx: Name]
en: Ghana
ml: ഘാന

[ctx: Name]
en: Gibraltar
ml: ജിബ്രാല്‍ട്ടര്‍

[ctx: Name]
en: Greenland
ml: ഗ്രീന്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Gambia
ml: ഗാംബിയാ

[ctx: Name]
en: Guinea
ml: ഗിനിയ

[ctx: Name]
en: Guadeloupe
ml: ഗ്വാഡലോപ്പ്

[ctx: Name]
en: Equatorial Guinea
ml: ഇക്വറ്റോറിയല്‍ ഗിനിയാ

[ctx: Name]
en: Greece
ml: ഗ്രീസ്

[ctx: Name]
en: Guatemala
ml: ഗോട്ടിമാല

[ctx: Name]
en: Guam
ml: ഗുവാം

[ctx: Name]
en: Guinea-Bissau
ml: ഗിനിയ-ബിസ്സാവു

[ctx: Name]
en: Guyana
ml: ഗയാനാ

[ctx: Name]
en: Hong Kong SAR(China)
ml: ഹോങ് കോങ് സാര്‍(ചൈന)

[ctx: Name]
en: Honduras
ml: ഹോണ്ടുറാസ്

[ctx: Name]
en: Croatia
ml: ക്രൊയേഷ്യ

[ctx: Name]
en: Haiti
ml: ഹെയ്‌തി

[ctx: Name]
en: Hungary
ml: ഹംഗറി

[ctx: Name]
en: Indonesia
ml: ഇന്‍ഡോനേഷ്യ

[ctx: Name]
en: Ireland
ml: അയര്‍ലന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Israel
ml: ഇസ്രായേല്‍

[ctx: Name]
en: India
ml: ഭാരതം

[ctx: Name]
en: Iraq
ml: ഇറാക്ക്

[ctx: Name]
en: Iran
ml: ഇറാന്‍

[ctx: Name]
en: Iceland
ml: ഐസ്‌ലാന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Italy
ml: ഇറ്റലി

[ctx: Name]
en: Jamaica
ml: ജമൈക്ക

[ctx: Name]
en: Jordan
ml: ജോര്‍ഡാന്‍

[ctx: Name]
en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

[ctx: Name]
en: Kenya
ml: കെനിയ

[ctx: Name]
en: Kyrgyzstan
ml: കിര്‍ഗിസ്ഥാന്‍

[ctx: Name]
en: Cambodia
ml: കംപോഡിയ

[ctx: Name]
en: Kiribati
ml: കിരിബാറ്റി

[ctx: Name]
en: Comoros
ml: കൊമോറോസ്

[ctx: Name]
en: St. Kitts and Nevis
ml: സെയിന്റ് കിറ്റ്സും നെവിസും

[ctx: Name]
en: North Korea
ml: വടക്കന്‍ കൊറിയ

[ctx: Name]
en: South Korea
ml: തെക്കന്‍ കൊറിയ

[ctx: Name]
en: Kuwait
ml: കുവൈറ്റ്

[ctx: Name]
en: Cayman Islands
ml: കേയ്മാന്‍ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: Name]
en: Kazakhstan
ml: കസാഖിസ്ഥാന്‍

[ctx: Name]
en: Laos
ml: ലാവോസ്

[ctx: Name]
en: Lebanon
ml: ലെബനന്‍

[ctx: Name]
en: St. Lucia
ml: സെയിന്റ് ലൂസിയ

[ctx: Name]
en: Liechtenstein
ml: ലിഞ്ചെസ്റ്റൈന്‍

[ctx: Name]
en: Sri Lanka
ml: ശ്രീലങ്ക

[ctx: Name]
en: Liberia
ml: ലൈബീരിയ

[ctx: Name]
en: Lesotho
ml: ലെസോത്തേ

[ctx: Name]
en: Lithuania
ml: ലിത്വാനിയ

[ctx: Name]
en: Luxembourg
ml: ലക്സെംബര്‍ഗ്

[ctx: Name]
en: Latvia
ml: ലാത്വിയ

[ctx: Name]
en: Libya
ml: ലിബിയ

[ctx: Name]
en: Morocco
ml: മൊറോക്കോ

[ctx: Name]
en: Monaco
ml: മൊണാക്കോ

[ctx: Name]
en: Moldova
ml: മോള്‍ഡോവ

[ctx: Name]
en: Montenegro
ml: മോണ്ടിനെഗ്രോ

[ctx: Name]
en: Madagascar
ml: മഡഗാസ്ക്കര്‍

[ctx: Name]
en: Marshall Islands
ml: മാര്‍ഷല്‍‌ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: Name]
en: Middle-East
ml: മിഡില്‍-ഈസ്റ്റ്

[ctx: Name]
en: Macedonia
ml: മാസിഡോണിയ

[ctx: Name]
en: Mali
ml: മാലി

[ctx: Name]
en: Myanmar
ml: മ്യാന്‍മര്‍

[ctx: Name]
en: Mongolia
ml: മംഗോളിയ

[ctx: Name]
en: Macau SAR(China)
ml: മക്കാവു സാര്‍(ചൈന)

[ctx: Name]
en: Martinique
ml: മാര്‍ട്ടിനിക്ക്

[ctx: Name]
en: Mauritania
ml: മൌരിട്ടാനിയ

[ctx: Name]
en: Montserrat
ml: മോണ്‍സെറാട്ട്

[ctx: Name]
en: Malta
ml: മാല്‍ട്ട

[ctx: Name]
en: Mauritius
ml: മൌറീഷ്യസ്

[ctx: Name]
en: Maldives
ml: മാല്‍ഡീവ്സ്

[ctx: Name]
en: Malawi
ml: മലാവി

[ctx: Name]
en: Mexico
ml: മെക്സിക്കോ

[ctx: Name]
en: Malaysia
ml: മലേഷ്യ

[ctx: Name]
en: Mozambique
ml: മൊസാംബിക്

[ctx: Name]
en: Namibia
ml: നമീബിയ

[ctx: Name]
en: New Caledonia
ml: ന്യൂ കാലിഡോണിയാ

[ctx: Name]
en: Niger
ml: നൈഗര്‍

[ctx: Name]
en: Norfolk Island
ml: നോര്‍ഫോക്ക് ഐലന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Nigeria
ml: നൈജീരിയ

[ctx: Name]
en: Nicaragua
ml: നിക്കരാഗ്വ

[ctx: Name]
en: Netherlands
ml: നെഥര്‍ലാന്‍ഡ്സ്

[ctx: Name]
en: Norway
ml: നോര്‍വേ

[ctx: Name]
en: Africa, Northern
ml: വടക്കന്‍ ആഫ്രിക്ക

[ctx: Name]
en: America, North
ml: വടക്കേ അമേരിക്ക

[ctx: Name]
en: Europe, Northern
ml: വടക്കന്‍ യൂറോപ്പ്

[ctx: Name]
en: Nepal
ml: നേപ്പാള്‍

[ctx: Name]
en: Nauru
ml: നൌറു

[ctx: Name]
en: Niue
ml: നിയൂ

[ctx: Name]
en: New Zealand
ml: ന്യൂ സീലാന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Oceania
ml: ഓഷ്യാനിയ

[ctx: Name]
en: Oman
ml: ഒമാന്‍

[ctx: Name]
en: Panama
ml: പനാമ

[ctx: Name]
en: Peru
ml: പെറു

[ctx: Name]
en: French Polynesia
ml: ഫ്രഞ്ച് പോളിനേഷ്യ

[ctx: Name]
en: Papua New Guinea
ml: പപുവ ന്യൂ ഗിനിയ

[ctx: Name]
en: Philippines
ml: ഫിലിപ്പൈന്‍സ്

[ctx: Name]
en: Pakistan
ml: പാകിസ്ഥാന്‍

[ctx: Name]
en: Poland
ml: പോളണ്ട്

[ctx: Name]
en: Saint Pierre and Miquelon
ml: സെയിന്റ് പിയറിയും മിക്വലെനും

[ctx: Name]
en: Pitcairn
ml: പിറ്റ്കെയിന്‍

[ctx: Name]
en: Puerto Rico
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ റിക്കോ

[ctx: Name]
en: Palestinian Territory
ml: പാലസ്ഥീനിയന്‍ പ്രദേശം

[ctx: Name]
en: Portugal
ml: പോര്‍ച്ചുഗല്‍

[ctx: Name]
en: Palau
ml: പലാവു

[ctx: Name]
en: Paraguay
ml: പരാഗ്വേ

[ctx: Name]
en: Qatar
ml: ഖത്ത‌ര്‍

[ctx: Name]
en: Romania
ml: റോമാനിയ

[ctx: Name]
en: Serbia
ml: സെര്‍ബിയ

[ctx: Name]
en: Russia
ml: റഷ്യ

[ctx: Name]
en: Rwanda
ml: റുവാണ്ട

[ctx: Name]
en: Saudi Arabia
ml: സൌദി അറേബ്യ‌

[ctx: Name]
en: Solomon Islands
ml: സോളമന്‍ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: Name]
en: Seychelles
ml: സെയ്ഷെല്‍സ്

[ctx: Name]
en: Sudan
ml: സുഡാന്‍

[ctx: Name]
en: Sweden
ml: സ്വീഡന്‍

[ctx: Name]
en: Singapore
ml: സിംഗപ്പൂര്‍

[ctx: Name]
en: Saint Helena
ml: സെയിന്റ് ഹെലന

[ctx: Name]
en: Slovenia
ml: സ്ലോവേനിയ

[ctx: Name]
en: Slovakia
ml: സ്ലോവാക്ക്യ

[ctx: Name]
en: San Marino
ml: സാന്‍‌ മാരിനോ

[ctx: Name]
en: Senegal
ml: സെനഗല്‍

[ctx: Name]
en: Somalia
ml: സോമാലിയ

[ctx: Name]
en: Africa, Southern
ml: തെക്കന്‍ ആഫ്രിക്ക

[ctx: Name]
en: America, South
ml: തെക്കേ അമേരിക്ക

[ctx: Name]
en: Asia, South
ml: തെക്കനേഷ്യ

[ctx: Name]
en: Asia, South-East
ml: തെക്കുകിഴക്കനേഷ്യ

[ctx: Name]
en: Europe, Southern
ml: തെക്കന്‍ യൂറോപ്പ്

[ctx: Name]
en: Suriname
ml: സുരിനാം

[ctx: Name]
en: Sao Tome and Principe
ml: സാവോ ടോമും പ്രിന്‍സിപ്പിയും

[ctx: Name]
en: El Salvador
ml: എല്‍ സാല്‍വഡോര്‍

[ctx: Name]
en: Syria
ml: സിറിയ

[ctx: Name]
en: Swaziland
ml: സ്വാസിലാന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Turks and Caicos Islands
ml: തുര്‍ക്ക്സും കൈകോസ് ദ്വീപുകളും

[ctx: Name]
en: Chad
ml: ചാഡ്

[ctx: Name]
en: Togo
ml: ടോഗോ

[ctx: Name]
en: Thailand
ml: തായിലാന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Tajikistan
ml: താജികിസ്ഥാന്‍

[ctx: Name]
en: Tokelau
ml: തൊക്കിലൌ

[ctx: Name]
en: Turkmenistan
ml: തുര്‍ക്‌മേനിസ്ഥാന്‍

[ctx: Name]
en: Tunisia
ml: ടുണീഷ്യ

[ctx: Name]
en: Tonga
ml: ടോംഗ

[ctx: Name]
en: East Timor
ml: കിഴക്കന്‍ തിമൂര്‍

[ctx: Name]
en: Turkey
ml: തുര്‍ക്കി

[ctx: Name]
en: Trinidad and Tobago
ml: ട്രിനിഡാഡും ടൊബാഗോയും

[ctx: Name]
en: Tuvalu
ml: ടുവാലു

[ctx: Name]
en: Taiwan
ml: തായിവാന്‍

[ctx: Name]
en: Tanzania, United Republic of
ml: ടാന്‍സാനിയ, യുണൈറ്റഡ് റിപബ്ലിക് ഓഫ്

[ctx: Name]
en: Ukraine
ml: യുക്രെയിന്‍

[ctx: Name]
en: Uganda
ml: ഉഗാണ്ട

[ctx: Name]
en: United States of America
ml: അമേരിക്കന്‍ ഐക്യനാടുകള്‍

[ctx: Name]
en: Uruguay
ml: ഉറൂഗ്വേ

[ctx: Name]
en: Uzbekistan
ml: ഉസ്ബക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: Name]
en: Vatican City
ml: വത്തിക്കാന്‍ സിറ്റി

[ctx: Name]
en: St. Vincent and the Grenadines
ml: സെയിന്റ്  വിന്‍സെന്റ് ആന്‍ഡ് ദി ഗ്രെനാഡിന്‍സ്

[ctx: Name]
en: Venezuela
ml: വെനിസ്വേല

[ctx: Name]
en: Virgin Islands, British
ml: വിര്‍ജിന്‍ ഐലന്‍ഡ്സ്, ബ്രിട്ടീഷ്

[ctx: Name]
en: Virgin Islands, U.S.
ml: വിര്‍ജിന്‍ ഐലന്‍ഡ്സ്, യു.എസ്.

[ctx: Name]
en: Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം

[ctx: Name]
en: Vanuatu
ml: വന്വാട്ടു

[ctx: Name]
en: Africa, Western
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഏഷ്യ

[ctx: Name]
en: Europe, Western
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ യൂറോപ്

[ctx: Name]
en: Wallis and Futuna
ml: വാലിസും ഫ്യൂചുനയും

[ctx: Name]
en: Samoa
ml: സമോവ

[ctx: Name]
en: Yemen
ml: യെമന്‍

[ctx: Name]
en: South Africa
ml: ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക

[ctx: Name]
en: Zambia
ml: സാംബിയ

[ctx: Name]
en: Zimbabwe
ml: സിംബാബ്വേ

[ctx: Name]
en: Internal Services
ml: ആഭ്യന്തര സേവനങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Translation
ml: പരിഭാഷ

[ctx: Name]
en: Web Development
ml: വെബിനുള്ള വികസനം

[ctx: Name]
en: Development
ml: വികസനം‌

[ctx: Name]
en: Editors
ml: എഴുത്തിടങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

[ctx: Name]
en: Mathematics
ml: ഗണിതം

[ctx: Name]
en: Miscellaneous
ml: പലവക

[ctx: Name]
en: Science
ml: ശാസ്ത്രം

[ctx: Name]
en: Teaching Tools
ml: പഠിപ്പിയ്ക്കാനുള്ള പണിയായുധങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Education
ml: വിദ്യാഭ്യാസം

[ctx: Name]
en: Arcade
ml: ആര്‍കേഡ്

[ctx: Name]
en: Board Games
ml: ബോര്‍ഡിലുള്ള കളികള്‍

[ctx: Name]
en: Card Games
ml: ചീട്ടു് കളികള്‍

[ctx: Name]
en: Games for Kids
ml: കുട്ടികള്‍ക്കുള്ള കളികള്‍

[ctx: Name]
en: Rogue-like Games
ml: കളികള്‍

[ctx: Name]
en: Tactics & Strategy
ml: കൌശലവും സമരതന്ത്രവും

[ctx: Name]
en: Games
ml: കളികള്‍

[ctx: Name]
en: Graphics
ml: ഗ്രാഫിക്സ്

[ctx: Name]
en: Terminal Applications
ml: ടെര്‍മിനല്‍ പ്രയോഗങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Internet
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ്

[ctx: Name]
en: KDE Menu
ml: കെഡിഇയിലെ മെനു

[ctx: Name]
en: More Applications
ml: കൂടുതല്‍ പ്രയോഗങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Multimedia
ml: മള്‍ട്ടീമീഡിയാ

[ctx: Name]
en: Office
ml: ഓഫീസ്

[ctx: Name]
en: Science & Math
ml: ശാസ്ത്രവും ഗണിതവും

[ctx: Name]
en: System
ml: സിസ്റ്റം

[ctx: Name]
en: Toys
ml: കളിപ്പാട്ടങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Lost & Found
ml: പോയതും കണ്ടതും

[ctx: Name]
en: Accessibility
ml: സാമീപ്യത

[ctx: Comment]
en: Accessibility
ml: സാമീപ്യത

[ctx: Name]
en: Desktop
ml: പണിയിടം

[ctx: Comment]
en: Desktop
ml: പണിയിടം

[ctx: Name]
en: File
ml: ഫയല്‍

[ctx: Comment]
en: File
ml: ഫയല്‍

[ctx: Name]
en: Peripherals
ml: ബാഹ്യോപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Peripherals
ml: ബാഹ്യോപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: PIM
ml: പിഐഎം

[ctx: Comment]
en: PIM
ml: പിഐഎം

[ctx: Name]
en: X-Utilities
ml: എക്സ്-ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: X Window Utilities
ml: എക്സ്-ജാലക ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Utilities
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Utilities
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Desktop Search
ml: പണിയിടം തിരയല്‍

[ctx: Comment]
en: Nepomuk/Strigi Server Configuration
ml: Nepomuk/Strigi സര്‍വര്‍ ക്രമീകരണം

[ctx: Name]
en: Nepomuk Server
ml: Nepomuk സര്‍വര്‍

[ctx: Comment]
en: The Nepomuk Server providing Storage services and strigi controlling
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുവാനുള്ള സേവനങ്ങളും strigi നിയന്ത്രണവും നല്‍കുന്ന Nepomuk സര്‍വര്‍

[ctx: Comment]
en: Nepomuk Service
ml: Nepomuk സേവനം

[ctx: Comment]
en: The Nepomuk file watch service for monitoring file changes
ml: ഫയല്‍ മാറ്റങ്ങള്‍ നിരീക്ഷിക്കുവാനുള്ള Nepomuk ഫയല്‍ നിരീക്ഷണ സേവനം.

[ctx: Comment]
en: Nepomuk Data Migration Level 1
ml: Nepomuk ഡേറ്റാ മൈഗ്രേഷന്‍ ലവല്‍ 1

[ctx: Name]
en: Nepomuk Ontology Loader
ml: Nepomuk ഓണ്‍ടോളജി ലോഡര്‍

[ctx: Comment]
en: Nepomuk Service which maintains the ontologies installed on the system
ml: സിസ്റ്റത്തില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഓണ്‍ടോളജി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന Nepomuk സേവനം

[ctx: Name]
en: NepomukQueryService
ml: Nepomuk ക്വെറി സേവനം

[ctx: Comment]
en: The Nepomuk Query Service provides an interface for persistent query folders
ml: Nepomuk ക്വെറി സേവനം ഇടയ്ക്കിടെ വരുന്ന ക്വെറി അറകള്‍ക്കായി ഒരു വിനിമയതലം നല്‍കുന്നു

[ctx: Name]
en: Nepomuk Data Storage
ml: Nepomuk ഡേറ്റാ സംഭരണം

[ctx: Comment]
en: The Core Nepomuk data storage service
ml: Core Nepomuk ഡേറ്റാ സംഭരണ സേവനം

[ctx: Name]
en: Nepomuk Strigi Service
ml: Nepomuk Strigi സേവനം

[ctx: Comment]
en: Nepomuk Service which controls the strigidaemon, i.e. indexes files on the desktop
ml: strigidaemon നിയന്ത്രിക്കുന്ന Nepomuk സേവനം, i.e. പണിയിടത്തില്‍ ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: The Nepomuk Strigi file indexer
ml: Nepomuk Strigi ഫയല്‍ ഇന്‍ഡെക്സര്‍

[ctx: Name]
en: Initial Indexing started
ml: തുടക്കത്തിലുള്ള ഇന്‍ഡെക്സിങ്ങ് തുടങ്ങി

[ctx: Comment]
en: Strigi started the initial indexing of local files for fast desktop searches
ml: സ്റ്റ്രിജി വേഗത്തിലുള്ള ഡെസ്ക്ടോപ് തിരയലുകള്‍ക്കായ് പ്രാദേശിക ഫയലുകളുടെ തുടക്കത്തിലുള്ള ഇന്‍ഡെക്സിങ്ങ് തുടങ്ങി

[ctx: Name]
en: Initial Indexing finished
ml: തുടക്കത്തിലുള്ള ഇന്‍ഡെക്സിങ്ങ് കഴിഞ്ഞു

[ctx: Comment]
en: Strigi finished the initial indexing of local files for fast desktop searches
ml: സ്റ്റ്രിജി വേഗത്തിലുള്ള ഡെസ്ക്ടോപ് തിരയലുകള്‍ക്കായ് പ്രാദേശിക ഫയലുകളുടെ തുടക്കത്തിലുള്ള ഇന്‍ഡെക്സിങ്ങ് കഴിഞ്ഞു

[ctx: Name]
en: Indexing suspended
ml: ഇന്‍ഡെക്സിങ്ങ് താല്‍കാലികമായ് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Strigi file indexing has been suspended
ml: സ്റ്റ്രിജി ഫയല്‍ ഇന്‍ഡെക്സിങ്ങ് താല്‍കാലികമായ് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Indexing resumed
ml: ഇന്‍ഡെക്സിങ്ങ് തുടരുന്നു

[ctx: Comment]
en: Strigi file indexing has been resumed
ml: സ്റ്റ്രിജി ഫയല്‍ ഇന്‍ഡെക്സിങ്ങ് തുടരുന്നു

[ctx: Comment]
en: Sound and Video Configuration
ml: ശബ്ദ-ചലചിത്ര ക്രമീകരണം

[ctx: Name]
en: Sound Policy Server
ml: ശബ്ദ പോളിസി സര്‍വര്‍

[ctx: Comment]
en: A server to centralize decisions and data of applications using Phonon
ml: ഫോണോണ്‍ ഉപയോഗിച്ച് പ്രയോഗങ്ങളുടെ തീരുമാങ്ങളും വിവരശേഖരണങ്ങളും സെന്‍ട്രലൈസ് ചെയ്യനുള്ള സര്‍വര്‍

[ctx: Comment]
en: Phonon: KDE's Multimedia Library
ml: Phonon: കെഡിഇയുടെ മള്‍ട്ടിമീഡിയാ ലൈബ്രറി

[ctx: Name]
en: Application
ml: പ്രയോഗം

[ctx: Name]
en: Audio Device Fallback
ml: അറ്റക്കൈയ്ക്കുള്ള ശബ്ദോപകരണം

[ctx: Name]
en: KDE Multimedia Backend
ml: കെഡിഇ മള്‍ട്ടിമീഡിയ ബാക്കെന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: KDE-HiColor
ml: കെഡിഇ-ഹൈകളര്‍

[ctx: Comment]
en: Fallback icon theme
ml: അറ്റക്കൈയ്ക്കു്  ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട ചിഹ്നപ്രമേയം

[ctx: Comment]
en: Oxygen Team
ml: ഓക്സിജന്‍ സംഘം

[ctx: Name]
en: KDED Windows Start Menu Module
ml: KDE ജാലകത്തിനു് തുടക്കത്തിലെ മെനുവിനുള്ള ഘടകം

[ctx: Name]
en: Audio Preview
ml: ഓഡിയോ കേട്ട് നോക്കുക

[ctx: Name]
en: Image Displayer
ml: ചിത്രം പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള സംവിധാനം

[ctx: Name]
en: Solid User Interface Server
ml: സോളിഡ് യൂസര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് സര്‍വര്‍

[ctx: Comment]
en: A User Interface server for Solid, the hardware detection system
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്ന സംവിധാനമായ സോളിഡിനുള്ള യൂസര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് സര്‍നവര്‍

[ctx: Name]
en: KDE Accessibility Tool
ml: കെഡിഇ ആക്സസിബിളിറ്റി ഉപകരണം

[ctx: Comment]
en: KDE Accessibility Tool
ml: കെഡിഇ ആക്സസിബിളിറ്റിയ്ക്കുള്ള ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: A modifier key has become active
ml: ഒരു മോഡിഫയര്‍ കീ സജീവമായിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: A modifier key (e.g. Shift or Ctrl) has changed its state and is now active
ml: ഒരു മോഡിഫയര്‍ കീ (ഉദാ. Shift അല്ലെങ്കില്‍ Ctrl) അവസ്ഥ മാറി സജീവമായിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: A modifier key has become inactive
ml: ഒരു മോഡിഫയര്‍ കീ നിര്‍ജീവമായിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: A modifier key (e.g. Shift or Ctrl) has changed its state and is now inactive
ml: ഒരു മോഡിഫയര്‍ കീ (ഉദാ. Shift അല്ലെങ്കില്‍ Ctrl) അവസ്ഥ മാറി നിര്‍ജീവമായിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: A modifier key has been locked
ml: ഒരു മോഡിഫയര്‍ കീ പൂട്ടിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: A modifier key (e.g. Shift or Ctrl) has been locked and is now active for all of the following keypresses
ml: ഒരു മോഡിഫയര്‍ കീ (ഉദാ. Shift അല്ലെങ്കില്‍ Ctrl) പൂട്ടിയിരിക്കുന്നു. നിലവില്‍ താഴെ പറയുന്ന കീപ്രെസ്സുകള്‍ക്കു് ഇതു് സജീവമാണു്

[ctx: Name]
en: A lock key has been activated
ml: ഒരു ലോക്ക് കീ സജീവമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: A lock key (e.g. Caps Lock or Num Lock) has changed its state and is now active
ml: ഒരു ലോക്ക് കീ (ഉദാ. Caps Lock അല്ലെങ്കില്‍ Num Lock) അവസ്ഥ മാറി സജീവമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: A lock key has been deactivated
ml: ഒരു ലോക്ക് കീ നിര്‍ജ്ജീവമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: A lock key (e.g. Caps Lock or Num Lock) has changed its state and is now inactive
ml: ഒരു ലോക്ക് കീ (ഉദാ. Caps Lock അല്ലെങ്കില്‍ Num Lock) അവസ്ഥ മാറി നിര്‍ജീവമായിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Sticky keys has been enabled or disabled
ml: സ്റ്റിക്കി കീ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Sticky keys has been enabled or disabled
ml: സ്റ്റിക്കി കീ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Slow keys has been enabled or disabled
ml: സ്ലോ കീ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Slow keys has been enabled or disabled
ml: സ്ലോ കീ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Bounce keys has been enabled or disabled
ml: ബൌണ്‍സ് കീ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Bounce keys has been enabled or disabled
ml: ബൌണ്‍സ് കീ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Mouse keys has been enabled or disabled
ml: മൌസ് കീ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Mouse keys has been enabled or disabled
ml: മൌസ് കീ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമല്ലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Improve accessibility for disabled persons
ml: അംഗവൈകല്യമുള്ളവര്‍ക്കുള്ള ഉപയോഗലാളിത്യം നന്നാക്കുക

[ctx: Name]
en: Autostart
ml: ഓട്ടോസ്റ്റാര്‍ട്ട്

[ctx: Comment]
en: A configuration tool for managing which programs start up with KDE.
ml: കെഡിഇ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ തുടങ്ങേണ്ട പ്രോഗ്രാമുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ക്രമീകരണ ഉപകരണം.

[ctx: Name]
en: System Bell
ml: സിസ്റ്റം മണി

[ctx: Comment]
en: System Bell Configuration
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ മണിയ്ക്കുള്ള ക്രമീകരണം

[ctx: Name]
en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Color settings
ml: നിറങ്ങളുടെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Date & Time
ml: തീയതിയും സമയവും

[ctx: Comment]
en: Date and time settings
ml: തീയതിയുടേയും സമയത്തിന്റേയും സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Power Control
ml: വൈദ്യുതി നിയന്ത്രണം

[ctx: Comment]
en: Settings for display power management
ml: പ്രദര്‍ശകത്തിന്റെ വൈദ്യുതി നടത്തിപ്പിനുള്ള സജ്ജീകരിണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Font settings
ml: അക്ഷരരൂപത്തിന്റെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Display
ml: പ്രദര്‍ശനം

[ctx: Comment]
en: Display Settings
ml: പ്രദര്‍ശനത്തിന്റെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Joystick settings
ml: ജോയ്സ്റ്റിക് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Joystick
ml: ജോയ്സ്റ്റിക്

[ctx: Name]
en: Mouse
ml: മൌസ്

[ctx: Comment]
en: Mouse settings
ml: മൌസിന്റെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Flowers
ml: പൂക്കള്‍

[ctx: Comment]
en: Night Rock by Tigert
ml: ടിഗേര്‍ട്ടിന്റെ നൈറ്റ് റോക്ക്

[ctx: Comment]
en: Pavement
ml: നിരത്തു്

[ctx: Comment]
en: Rattan
ml: റട്ടാന്‍

[ctx: Comment]
en: Stonewall 2 by Tigert
ml: ടിഗേര്‍ട്ടിന്റെ സ്റ്റോണ്‍വോള്‍ 2

[ctx: Comment]
en: Triangles
ml: ത്രികോണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: XEarth by Kirk Johnson
ml: കിര്‍ക് ജോണ്‍സണിന്റെ XEarth

[ctx: Comment]
en: XGlobe by Thorsten Scheuermann
ml: ഥോര്‍സ്റ്റെന്‍ ശ്യൌര്‍മാന്‍നെറ് XGlobe

[ctx: Comment]
en: XPlanet by Hari Nair
ml: ഹരി നായരുടെ XPlanet

[ctx: Name]
en: Login Manager
ml: ലോഗിന്‍ മാനേജര്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the login manager (KDM)
ml: ലോഗിന്‍ മാനേജര്‍ ക്രമീകരിക്കുക (KDM)

[ctx: Name]
en: Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ്

[ctx: Comment]
en: Keyboard settings
ml: കീബോര്‍ഡിന്റെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Global Keyboard Shortcuts
ml: ആഗോളമായ കീബോര്‍ഡിലെ കുറക്കുവഴികള്‍

[ctx: Comment]
en: Configuration of keybindings
ml: കീബൈന്‍ഡിങ്സിനുള്ള ക്രമീകരണം

[ctx: Name]
en: Mac Scheme
ml: മക് പദ്ധതി

[ctx: Name]
en: UNIX Scheme
ml: യൂണിക്സ് പദ്ധതി

[ctx: Name]
en: Windows Scheme (Without Win Key)
ml: വിന്‍ഡോസ് പദ്ധതി (Win കീ ഇല്ലാതെ)

[ctx: Name]
en: Windows Scheme (With Win Key)
ml: വിന്‍ഡോസ് പദ്ധതി (Win കീയോടൊപ്പം)

[ctx: Name]
en: WindowMaker (3 Modifier Keys)
ml: WindowMaker (3 മോഡിഫയര്‍ കീ)

[ctx: Name]
en: Install...
ml: ഇന്‍‌സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക...

[ctx: Name]
en: KFontView
ml: കെഫോണ്ട്‌വ്യൂ

[ctx: GenericName]
en: Font Viewer
ml: അക്ഷരസഞ്ചയദര്‍ശിനി

[ctx: Name]
en: Font Installer
ml: അക്ഷരസഞ്ചയ ഇന്‍സ്റ്റാളര്‍

[ctx: Comment]
en: Install, manage, and preview fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക, നോക്കി നടത്തുക അല്ലെങ്കില്‍ കണ്ടുനോക്കുക

[ctx: Name]
en: Font Files
ml: അക്ഷരസഞ്ചയ ഫയലുകള്‍

[ctx: Name]
en: Font Viewer
ml: അക്ഷരസഞ്ചയദര്‍ശിനി

[ctx: Name]
en: Install KDE Theme
ml: കെഡിഇ രംഗവിതാനങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

[ctx: Name]
en: Theme Manager
ml: രംഗവിതാനപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: Manage global KDE visual themes
ml: കെഡിഇയിലെല്ലായിടത്തേയ്ക്കുമുള്ള രംഗവിതാനങ്ങള്‍ നോക്കി നടത്തുക

[ctx: Name]
en: Keyboard Layout
ml: കീബോര്‍ഡ് വിന്യാസം

[ctx: Comment]
en: Keyboard Layout
ml: കീബോര്‍ഡ് വിന്യാസം

[ctx: Name]
en: Keyboard Map Tool
ml: കീബോര്‍ഡ് മാപ് ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: Launch Feedback
ml: അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

[ctx: Comment]
en: Choose application-launch feedback style
ml: പ്രയോഗവിക്ഷേപിണിയുടെ ഫീഡ്ബാക്ക് സ്റ്റൈല്‍ തിടഞ്ഞെടുക്കുക

[ctx: GenericName]
en: Screen Resize & Rotate
ml: സ്ക്രീനിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റി തിരിക്കുക

[ctx: Comment]
en: A panel applet for resizing and reorientating X screens.
ml: എക്സ് സ്ക്രീനുകളുടെ വലിപ്പം മാറ്റുന്നതിനുള്ള ഒരു പാനല്‍ ആപ്ലെറ്റ്.

[ctx: Name]
en: Size & Orientation
ml: വലിപ്പവും ക്രമീകരണവും

[ctx: Comment]
en: Resize and Rotate your display
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രദര്‍ശനത്തിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റി തിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Screen Saver
ml: സ്ക്രീന്‍ സേവര്‍

[ctx: Comment]
en: Screen Saver Settings
ml: സ്ക്രീന്‍ സേവര്‍ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure smartcard support
ml: സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡിനുള്ള പിന്തുണ ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Standard Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡിലെ സ്റ്റാന്‍ഡര്‍ഡ് കുറക്കുവഴികള്‍

[ctx: Comment]
en: Configuration of standard keybindings
ml: കീബൈന്‍ഡിങ്സിനുള്ള സാധാരണ ക്രമീകരണം

[ctx: Name]
en: Style
ml: രീതി

[ctx: Comment]
en: Allows the manipulation of widget behavior and changing the Style for KDE
ml: വിഡ്ജറ്റിന്റെ വിശേഷതകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനും കെഡിഇയുടെ രീതികള്‍ മാറ്റുന്നതിനും അനുവദിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Multiple Monitors
ml: ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ മോണിറ്ററുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure KDE for multiple monitors
ml: ഒന്നിലധികം മോണിറ്ററുകള്‍ക്കു് വേണ്ടി കെഡിഇ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Default Blue
ml: സ്വതവേയുള്ള നീല നിറം

[ctx: Name]
en: 9WM
ml: 9ഡബ്ലിയു​എം

[ctx: Comment]
en: An emulation of the Plan 9 window manager 8-1/2
ml: ‌An emulation of the Plan 9 window manager 8-1/2

[ctx: Name]
en: AEWM++
ml: എഇഡബ്ലിയുഎം++

[ctx: Comment]
en: A minimal window manager based on AEWM, enhanced by virtual desktops and partial GNOME support
ml: AEWM അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതും ഭാഗിക ഗ്നോം പിന്തുണയുള്ളതുമായ ലളിതമായ ജാലകപാലകന്‍‌‌

[ctx: Name]
en: AEWM
ml: എഇഡബ്ലിയുഎം

[ctx: Comment]
en: A minimalist window manager
ml: ലളിതമായ ജാലകപാലകന്‍‌‌

[ctx: Comment]
en: A GTK+ based window manager with a window grouping feature
ml: ജാലകങ്ങളെ ഗ്രൂപ്പ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്ന GTK+ based ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: The Amiga look-alike window manager
ml: Amiga പോലുള്ള ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: AfterStep Classic, a window manager based on AfterStep v1.1
ml: AfterStep Classic, AfterStep v1.1 അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍

[ctx: Name]
en: Blackbox
ml: ബ്ലാക്ക്ബോക്സ്

[ctx: Comment]
en: A fast & light window manager
ml: ‌വേഗതയാര്‍ന്ന കനംകുറഞ്ഞ ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: The Common Desktop Environment, a proprietary industry standard desktop environment
ml: The Common Desktop Environment, കുത്തകവ്യാവസായിക സ്റ്റാന്‍ഡേഡ് പണിയിടം

[ctx: Name]
en: CTWM
ml: സിടിഡബ്ലിയുഎം

[ctx: Name]
en: CWWM
ml: സിഡബ്ലിയുഡബ്ലിയുഎം

[ctx: Comment]
en: An extremely themable very feature-rich window manager
ml: ഇഷ്ടംപോലെ സജീകരിക്കാവുന്ന ധാരാളം സവിശേഷതകളുള്ള ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: Enlightenment
ml: എന്‍ലൈറ്റന്‍മെന്റ്

[ctx: Name]
en: EvilWM
ml: ഇവിള്‍ഡബ്ലിയുഎം

[ctx: Comment]
en: A minimalist window manager based on AEWM
ml: AEWM അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള വളരെ ലളിതമായ ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: Fluxbox
ml: ഫ്ലക്സ്‌ബോക്സ്

[ctx: Comment]
en: A highly configurable and low resource window manager based on Blackbox
ml: ബ്ലാക്ക്ബോക്സ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള നന്നായി സജ്ജീകരിക്കാവുന്ന കുറച്ചു റിസോഴ്സ് ഉപയോഗിക്കുന്ന ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: FLWM
ml: എഫ്എല്‍ഡബ്ലിയുഎം

[ctx: Name]
en: FVWM
ml: എഫ്‌വിഡബ്ലിയുഎം

[ctx: Name]
en: FVWM95
ml: എഫ്‌വിഡബ്ലിയുഎം95

[ctx: Comment]
en: A Windows 95 look-alike derivative of FVWM
ml: എഫ്‌വിഡബ്ലിയുഎം വിന്‍ഡോസ് 95 പോലെ തോന്നുന്നതാക്കാന്‍ മാറ്റിയതു്

[ctx: Name]
en: GNOME
ml: ഗ്നോം

[ctx: Comment]
en: The GNU Network Object Model Environment. A complete, free and easy-to-use desktop environment
ml: The GNU Network Object Model Environment. പൂര്‍ണ്ണവും, സ്വതന്ത്രവും, ഉപയോഗിക്കാന്‍ ലളിതവുമായ ഒരു പണിയിടം

[ctx: Name]
en: Golem
ml: ഗോലെം

[ctx: Comment]
en: A lightweight window manager
ml: ‌‌കനംകുറഞ്ഞ ഒരു ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: IceWM
ml: ഐസ്ഡബ്ലിയുഎം

[ctx: Comment]
en: A Windows 95-OS/2-Motif-like window manager
ml: Windows 95-OS/2-Motif പോലുള്ള ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: Ion
ml: അയണ്‍

[ctx: Name]
en: LarsWM
ml: ലാര്‍സ്ഡബ്ലിയുഎം

[ctx: Comment]
en: The Lars Window Manager, based on 9WM, supports tiled windows
ml: Lars Window Manager, based on 9WM, supports tiled windows

[ctx: Comment]
en: The Lightweight Window Manager. A non-configurable, bare window manager
ml: Lightweight ജാലകപാലകന്‍. സജ്ജീകരിക്കാനാവത്ത അനലംകൃതമായതു്.

[ctx: Name]
en: Matchbox
ml: മാച്ച്ബോക്സ്

[ctx: Comment]
en: A window manager for handheld devices
ml: കൈയില്‍ കൊണ്ടുനടക്കാവുന്ന ഉപകരണങ്ങള്‍ക്കായുള്ളൊരു ജാലകങ്ങളുടെ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

[ctx: Name]
en: Metacity
ml: മെറ്റാസിറ്റി

[ctx: Comment]
en: A lightweight GTK2 based window manager
ml: കനംകുറഞ്ഞ GTK2 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: MWM
ml: എംഡബ്ലിയുഎം

[ctx: Comment]
en: The Motif Window Manager
ml: മോട്ടിഫ് ജാലക പാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: The OpenLook Virtual Window Manager. OLWM enhanced for handling of virtual desktops
ml: Open Look വര്‍ച്വല്‍ ജാലകപാലകന്‍. വര്‍ച്വല്‍ പണിയിടങ്ങള്‍ക്കുവേണ്ടി OLWM മിനുക്കിയതു്

[ctx: Comment]
en: The traditional Open Look Window Manager
ml: പരമ്പരാഗത Open Look ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: A lightweight window manager based on Blackbox
ml: ബ്ലാക്ക് ബോക്സ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: Oroborus
ml: ഒരോബൊറസ്

[ctx: Comment]
en: A lightweight themeable window manager
ml: ‌രംഗവിതാനം സജ്ജീകരിയ്ക്കാവുന്ന ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: Phluid
ml: ഫ്ലൂയിഡ്

[ctx: Comment]
en: An Imlib2 based window manager
ml: Imlib2 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: A lightweight window manager able to attach multiple windows to one frame
ml: ഒരു ഫ്രയിമില്‍ ഒന്നില്‍കൂടുതല്‍ ജാലകങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കാന്‍ കഴിവുള്ള കനംകുറഞ്ഞ ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: A Windows 95 like window manager
ml: വിന്‍ഡോസ് 95 പോലുള്ള ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: Ratpoison
ml: എലിവിഷം

[ctx: Comment]
en: A simple keyboard-only window manager modeled after Screen
ml: കീബോര്‍ഡ് മാത്രമുള്ള ജാലകപാലകന്‍- Screen നു ശേഷം രൂപകല്പനചെയ്തതു്

[ctx: Name]
en: Sapphire
ml: സഫയര്‍

[ctx: Comment]
en: A minimal but configurable window manager
ml: ലളിതവും സജ്ജീകരിയ്ക്കാവുന്നതുമായ ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: An extensible window manager scriptable with an Emacs Lisp-like language
ml: Emacs Lisp-like language ഉപയോഗിച്ചു് വിപുലീകരിയ്ക്കാവുന്ന ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: The Tab Window Manager
ml: ടാബ് ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: UDE
ml: യുഡിഇ

[ctx: Comment]
en: The UNIX Desktop Environment
ml: യുണിക്സ് പണിയിട പരിസരം

[ctx: Comment]
en: The Virtual Tab Window Manager. TWM enhanced by virtual screens, etc.
ml: വര്‍ച്വല്‍ ടാബ് ജാലകപാലകന്‍. TWM വര്‍ച്വല്‍ സ്ക്രീനും മറ്റും ചേര്‍ത്തു് മിനുക്കിയെടുത്തതു്.

[ctx: Comment]
en: A window manager based on 9WM, enhanced by virtual screens and keyboard bindings
ml: 9WM അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ജാലകപാലകന്‍, വര്‍ച്വല്‍ സ്ക്രീനുകളും കീബോര്‍ഡ് ബൈന്‍ഡിങ്ങും ചേര്‍ത്തു് നന്നാക്കിയെടുത്തതു്

[ctx: Comment]
en: A highly customizable window manager based on Blackbox
ml: ബ്ലാക്ക്ബോക്സ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള നന്നായി സജ്ജീകരിയ്ക്കാവുന്ന ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: A small, non-configurable window manager
ml: ചെറിയ സജ്ജീകരിയ്ക്കാനാകാത്ത ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: WindowMaker
ml: വിന്‍ഡോമേക്കര്‍

[ctx: Comment]
en: A simple window manager that resembles the NeXTStep look very closely
ml: NeXTStep പോലെ തോന്നിയ്ക്കുന്ന ഒരു ലളിതമായ ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: The Cholesterol Free Desktop Environment. A desktop environment reminiscent of CDE
ml: കൊളസ്ട്രോള്‍ ഫ്രീ പണിയിടസംവിധാനം. CDE യെ അനുസ്മരിപ്പിക്കുന്ന പണിയിടം

[ctx: Comment]
en: The Cholesterol Free Desktop Environment, version 4. A desktop environment reminiscent of CDE
ml: കൊളസ്ട്രോള്‍ ഫ്രീ പണിയിടസംവിധാനം, പതിപ്പു് 4. CDE യെ അനുസ്മരിപ്പിക്കുന്ന പണിയിടം

[ctx: Name]
en: Circles
ml: വൃത്തങ്ങള്‍

[ctx: Description]
en: Theme with blue circles
ml: നീല വൃത്തങ്ങളുള്ള പ്രമേയം

[ctx: Description]
en: Oxygen Theme
ml: ഓക്സിജനെന്ന രംഗവിതാനം

[ctx: Comment]
en: KHotKeys daemon. No daemon, no hotkeys.
ml: KHotKeys ഡീമണ്‍ (നിരന്തരപ്രവര്‍ത്തി). നിരന്തരപ്രവര്‍ത്തി ഇല്ലെങ്കില്‍ ഹോട്കീസ്(ചുരുക്ക-കീകള്‍) ഇല്ല.

[ctx: Comment]
en: This group contains various examples demonstrating most of the features of KHotkeys. (Note that this group and all its actions are disabled by default.)
ml: KHotkeys ന്റെ വിവിധ സവിശേഷതകള്‍ ഉദാഹരണസഹിതം കാണിക്കുന്നു.  (Note that this group and all its actions are disabled by default.)

[ctx: Name]
en: Examples
ml: ഉദാഹരണങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: After pressing Ctrl+Alt+I, the KSIRC window will be activated, if it exists. Simple.
ml: നിലവിലുണ്ടെങ്കില്‍, Ctrl+Alt+I കീ അമര്‍ത്തിയാല്‍,KSIRC ജാലകം സജീവമാകുന്നു.

[ctx: Name]
en: Activate KSIRC Window
ml: KSIRC ജാലകം സജ്ജമാക്കുക

[ctx: Comment]
en: KSIRC window
ml: കെഎസ്ഐആര്‍സി (KSIRC) ജാലകം

[ctx: Comment]
en: Simple_action
ml: ലഘു പ്രവൃത്തി

[ctx: Name]
en: Type 'Hello'
ml: 'Hello' എന്നു് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

[ctx: Comment]
en: This action runs Konsole, after pressing Ctrl+Alt+T.
ml: Ctrl+Alt+T അമര്‍ത്തിയശേഷം, ഇതു് Konsole പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: Run Konsole
ml: Konsole പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Remap Ctrl+W to Ctrl+F4 in Qt Designer
ml: Qt ഡിസൈനറില്‍ Ctrl+W to Ctrl+F4 വീണ്ടും മാപ്പ് ചെയ്യുന്നു

[ctx: Comment]
en: Qt Designer
ml: ക്യൂട്ടി ഡിസൈനര്‍

[ctx: Name]
en: Next in XMMS
ml: അടുത്തതു് എക്സ്എംഎംഎസില്‍ (XMMS)

[ctx: Comment]
en: XMMS window
ml: എക്സ്എംഎംഎസ് (XMMS) ജാലകം

[ctx: Comment]
en: XMMS Player window
ml: എക്സ്എംഎംഎസ് (XMMS) പ്ലേയര്‍ ജാലകം

[ctx: Name]
en: Konqi Gestures
ml: Konqi വിശേഷതകള്‍

[ctx: Comment]
en: Konqueror window
ml: കോണ്‍ക്വറിന്റെ ജാലകം

[ctx: Comment]
en: Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍

[ctx: Name]
en: Back
ml: പുറകോട്ടു്

[ctx: Name]
en: Forward
ml: മുന്നോട്ടു്

[ctx: Name]
en: Up
ml: മുകളിലോട്ടു്

[ctx: Name]
en: Reload
ml: പുതുക്കുക

[ctx: Name]
en: Go to KDE Website
ml: കെഡിഇ വെബ്സൈറ്റിലേക്കു് പോകുക

[ctx: Comment]
en: Basic Konqueror gestures.
ml: അടിസ്ഥാന കോണ്‍ക്വറര്‍ ആംഗ്യങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Konqueror Gestures
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍ വിശേഷതകള്‍

[ctx: Comment]
en: Press, move left, release.
ml: അമര്‍ത്തി, ഇടത്തേക്കു് നീക്കി വിടുക

[ctx: Comment]
en: Opera-style: Press, move up, release.\nNOTE: Conflicts with 'New Tab', and as such is disabled by default.
ml: Opera-style: അമര്‍ത്തുക, മുകളിലേയ്ക്ക്, വിടുക.\nNOTE: Conflicts with 'New Tab', and as such is disabled by default.

[ctx: Name]
en: Stop Loading
ml: ലഭ്യമാക്കുന്നതു് നിര്‍‌ത്തുക

[ctx: Comment]
en: Going up in URL/directory structure.\nMozilla-style: Press, move up, move left, move up, release.
ml: URL/ഘടനയില്‍ ഒരുപടി മുകളിലേയ്ക്ക് പോവുക.\nMozilla-style: അമര്‍ത്തുക, മുകളിലേയ്ക്കു്, ഇടത്തേയ്ക്കു്, മുകളിലേയ്ക്കു്, വിടുക.\n

[ctx: Comment]
en: Going up in URL/directory structure.\nOpera-style: Press, move up, move left, move up, release.\nNOTE: Conflicts with  "Activate Previous Tab", and as such is disabled by default.
ml: URL/ഘടനയില്‍ ഒരുപടി മുകളിലേയ്ക്ക് പോവുക.\nOpera-style: അമര്‍ത്തുക, മുകളിലേയ്ക്കു്, ഇടത്തേയ്ക്കു്, മുകളിലേയ്ക്കു്, വിടുക.\nNOTE: Conflicts with  "Activate Previous Tab", and as such is disabled by default.

[ctx: Name]
en: Up #2
ml: മുകളിലേക്കു് #2

[ctx: Comment]
en: Press, move up, move right, release.
ml: അമര്‍ത്തി, മുകളിലേക്കു് നീങ്ങി, പിന്നീടു് വലത്തേക്കു് നീങ്ങി വിടുക.

[ctx: Name]
en: Activate Next Tab
ml: അടുത്ത ടാബ് സജീവമാക്കുക

[ctx: Comment]
en: Press, move up, move left, release.
ml: അമര്‍ത്തി, മുകളിലേക്കു് നീങ്ങി, പിന്നീട് ഇടത്തേക്കു് നീങ്ങി വിടുക.

[ctx: Name]
en: Activate Previous Tab
ml: മുമ്പുള്ള ടാബ് സജീവമാക്കുക

[ctx: Comment]
en: Press, move down, move up, move down, release.
ml: അമര്‍ത്തി, താഴേക്കു് നീങ്ങി, പിന്നീടു് മുകളില്‍ ചെന്നു് താഴേക്കു് നീങ്ങി വിടുക.

[ctx: Name]
en: Duplicate Tab
ml: ആവര്‍ത്തന ടാബ്

[ctx: Comment]
en: Press, move down, move up, release.
ml: അമര്‍ത്തി, താഴേക്കു് നീങ്ങി, പിന്നീടു് മുകളിലേക്കു് ചെന്നു് വിടുക.

[ctx: Name]
en: Duplicate Window
ml: ആവര്‍ത്തന ജാലകം

[ctx: Comment]
en: Press, move right, release.
ml: അമര്‍ത്തി വലത്തേക്കു് നീക്കി വിടുക.

[ctx: Comment]
en: Press, move down, move half up, move right, move down, release.\n(Drawing a lowercase 'h'.)
ml: അമര്‍ത്തുക, താഴേയ്ക്കു നീക്കുക, പാതി മുകളിലേയ്ക്കു നീക്കുക, താഴേയ്ക്കുനീക്കുക, വിടുക(ചെറിയക്ഷരം 'h' എഴുതുംപോലെ)

[ctx: Comment]
en: Press, move right, move down, move right, release.\nMozilla-style: Press, move down, move right, release.
ml: അമര്‍ത്തുക, വലത്തേക്കു നീക്കുക, ഇടത്തേക്കു നീക്കുക, വിടുക\nമോസില്ല രീതി: അമര്‍ത്തുക, താഴേക്കു നീക്കുക, വലത്തേക്കു നീക്കുക, വിടുക

[ctx: Name]
en: Close Tab
ml: കിളിവാതില്‍ അടയ്ക്കുക

[ctx: Comment]
en: Press, move up, release.\nConflicts with Opera-style 'Up #2', which is disabled by default.
ml: അമര്‍ത്തുക, മുകളിലേക്ക് നീക്കുക, വിടുക\nഓപറയുടെ 'Up #2' വുമായി വിരുദ്ധം, സ്വതേ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: New Tab
ml: പുതിയ കിളിവാതില്‍

[ctx: Comment]
en: Press, move down, release.
ml: അമര്‍ത്തി, താഴേക്കു് നീങ്ങി വിടുക.

[ctx: Name]
en: New Window
ml: പുതിയ ജാലകം

[ctx: Comment]
en: Press, move up, move down, release.
ml: അമര്‍ത്തി, മുകളിലേക്കു് നീങ്ങി പിന്നീടു് താഴേക്കു് നീങ്ങി വിടുക.

[ctx: Comment]
en: This group contains actions that are set up by default.
ml: സഹജമായി ക്രമീകരിച്ചിട്ടുള്ള പ്രവര്‍ത്തികള്‍ ഈ കൂട്ടത്തില്‍ ലഭ്യമാകുന്നു.

[ctx: Name]
en: Preset Actions
ml: മുമ്പു് ക്രമീകരിച്ചിട്ടുള്ള പ്രവൃത്തികള്‍

[ctx: Comment]
en: Launches KSnapShot when PrintScrn is pressed.
ml: PrintScrn അമര്‍ത്തിയാന്‍ KSnapShot ലഭ്യമാകുന്നു.

[ctx: Name]
en: Mouse Gestures
ml: മൗസ് വെച്ചുള്ള അനക്കങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure Mouse Gestures
ml: മൗസ് വെച്ചുള്ള അനക്കങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Input Actions
ml: ഇന്‍പുട്ട് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure Hotkey settings
ml: ഹോട്ട്കീ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Klipper
ml: ക്ലിപ്പര്‍

[ctx: GenericName]
en: Clipboard Tool
ml: ക്ലിപ്ബോര്‍ഡ് ഉപകരണം

[ctx: Comment]
en: A cut & paste history utility
ml: മുറിക്കല്‍-പകര്‍ത്തല്‍ നാള്‍വഴിസൂക്ഷിപ്പുസഹായി.

[ctx: Description]
en: Jpeg-Image
ml: Jpeg-ഇമേജ്

[ctx: Description]
en: Launch &Gwenview
ml: &Gwenview ലഭ്യമാക്കുക

[ctx: Description]
en: Web-URL
ml: വെബ്-യുആര്‍എല്‍

[ctx: Description]
en: Open with &default Browser
ml: &സഹജമായ ബ്രൌസറില്‍ തുറക്കുക

[ctx: Description]
en: Open with &Konqueror
ml: &കോണ്‍ക്വററില്‍ തുറക്കുക

[ctx: Description]
en: Open with &Mozilla
ml: &മോസില്ലാ ഉപയോഗിച്ചു് തുറക്കുക

[ctx: Description]
en: Send &URL
ml: &യുആര്‍എല്‍ അയയ്ക്കുക

[ctx: Description]
en: Open with &Firefox
ml: &ഫയര്‍ഫോക്സില്‍ തുറക്കുക

[ctx: Description]
en: Send &Page
ml: &താള്‍ അയയ്ക്കുക

[ctx: Description]
en: Mail-URL
ml: മെയില്‍-യുആര്‍എല്‍

[ctx: Description]
en: Launch &Kmail
ml: &Kmail ലഭ്യമാക്കുക

[ctx: Description]
en: Launch &mutt
ml: &mutt ലഭ്യമാക്കുക

[ctx: Description]
en: Text File
ml: രചനാ ഫയല്‍

[ctx: Description]
en: Launch K&Write
ml: K&Write ലഭ്യമാക്കുക

[ctx: Description]
en: Local file URL
ml: ലോക്കല്‍ ഫയലിനുള്ള യുആര്‍എല്‍

[ctx: Description]
en: Send &File
ml: &ഫയല്‍ അയയ്ക്കുക

[ctx: Description]
en: Gopher URL
ml: Gopher യുആര്‍എല്‍

[ctx: Description]
en: ftp URL
ml: ftp യുആര്‍എല്‍

[ctx: Name]
en: Menu Editor
ml: മെനു മാറ്റുന്നിടം

[ctx: Name]
en: Command Runner
ml: ആജ്ഞ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള സംവിധാനം

[ctx: Name]
en: Blank Screen
ml: ശൂന്യമായ സ്ക്രീന്‍

[ctx: Name]
en: Setup...
ml: സജ്ജീകരണം...

[ctx: Name]
en: Display in Specified Window
ml: വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുള്ള ജാലകത്തില്‍ കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Display in Root Window
ml: റൂട്ടിനുള്ള ജാലകത്തില്‍ കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Random
ml: ഏതെങ്കിലുമൊന്നു്

[ctx: Comment]
en: ScreenSaver
ml: സ്ക്രീന്‍സേവര്‍

[ctx: Name]
en: Session Manager
ml: സെഷന്‍ പാലകന്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the session manager and logout settings
ml: സെഷനുകളുടെ നടത്തിപ്പുകാരനെയും പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങളും ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Splash Screen
ml: മുഖചിത്രം

[ctx: Comment]
en: Manager for Splash Screen Themes
ml: മുഖചിത്രത്തിനുള്ള ആശയങ്ങളുടെ കാര്യസ്ഥന്‍

[ctx: Comment]
en: KDE System Guard
ml: കെഡിഇ സിസ്റ്റം ഗാര്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Pattern Matched
ml: മാതൃകകള്‍ തമ്മില്‍ ചേര്‍ന്നു

[ctx: Comment]
en: Search pattern matched
ml: ചേര്‍ച്ചയുള്ള മാതൃക തെരയുക

[ctx: Name]
en: Sensor Alarm
ml: സെന്‍സര്‍ അലാറം

[ctx: Comment]
en: Sensor exceeded critical limit
ml: സെന്‍സര്‍ അപകടമേഖല കടന്നു.

[ctx: Name]
en: System Monitor
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകന്‍

[ctx: Name]
en: B II
ml: ബി II

[ctx: Name]
en: KDE 2
ml: കെഡിഇ 2

[ctx: Name]
en: KWM Theme
ml: KWM പ്രമേയം

[ctx: Name]
en: Laptop
ml: ലാപ്‌ടോപ്

[ctx: Name]
en: Modern System
ml: മോഡേര്‍ണ്‍ സിസ്റ്റം

[ctx: Name]
en: Ozone
ml: ഓസോണ്‍

[ctx: Name]
en: Plastik
ml: പ്ലാസ്റ്റിക്

[ctx: Name]
en: Quartz
ml: ക്വാര്‍ട്ട്സ്

[ctx: Name]
en: Redmond
ml: റെഡ്മണ്ട്

[ctx: Name]
en: KWin test
ml: കെവിന്‍ ടെസ്റ്റ്

[ctx: Name]
en: Web
ml: വെബ്

[ctx: Description]
en: (Default) Disable focus stealing prevention for XV
ml: (സഹജം) XV യുടെ ഫോക്കസ് മോഷണം തടയുക.

[ctx: Name]
en: Blur
ml: മങ്ങിയതാക്കുക

[ctx: Comment]
en: Blurs the background behind semi-transparent windows
ml: പാതിസുതാര്യ ജാലകങ്ങളുടെ പിന്നാമ്പുറം മങ്ങിയതാക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: Box Switch
ml: ബോക്സ് സ്വിച്ച്

[ctx: Comment]
en: Display thumbnails of windows in the alt+tab window switcher
ml: ജാലക സ്വിച്ചര്‍  - alt+tab-ല്‍ ജാലകങ്ങളുടെ നഖചിത്രങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Cover Switch
ml: കവര്‍ സ്വിച്ച്

[ctx: Comment]
en: Display a Cover Flow effect for the alt+tab window switcher
ml: ജാലക സ്വിച്ചര്‍  - alt+tab-നായി ഒരു കവര്‍ ഒഴുക്ക് പ്രഭാവം കാണിക്കുക.

[ctx: Name]
en: Desktop Cube
ml: പണിയിടം ക്യൂബ്

[ctx: Comment]
en: Display each virtual desktop on a side of a cube
ml: ഓരോ വര്‍ച്ചുവല്‍ പണിയിടവും ഓരോ ക്യൂബിന്റെ വശത്തായ് കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Desktop Cylinder
ml: പണിയിടം ഗോളസ്തംഭം

[ctx: Comment]
en: Display each virtual desktop on the side of a cylinder
ml: ഓരോ വര്‍ച്ചുവല്‍ പണിയിടവും ഓരോ ഗോളസ്തംഭത്തിന്റെ വശത്തായ് കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Desktop Grid
ml: പണിയറക്കള്ളികള്‍

[ctx: Comment]
en: Zoom out so all desktops are display side-by-side in a grid
ml: പുറകിലേക്ക് വരുക (സൂം ഔട് ചെയ്യുക) - ഇതു ചെയ്യുംബോള്‍ എല്ലാം പണിയിടങ്ങളും ഒരു ഗ്രിഡില്‍ ഓരോന്നായി സജ്ജീകരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Dialog Parent
ml: മാതൃജാലകം

[ctx: Comment]
en: Darkens the parent window of the currently active dialog
ml: സജീവഡയലോഗിന്റെ മാതൃജാലകം കറുപ്പിക്കുക

[ctx: Name]
en: Dim Inactive
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായവ മറയ്ക്കുക

[ctx: Comment]
en: Darken inactive windows
ml: നിര്‍ജ്ജീവ ജാലകങ്ങള്‍ മറയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Dim Screen for Administrator Mode
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ മോഡില്‍ സ്ക്രീന്‍ തെളിച്ചം കുറയ്ക്കല്‍

[ctx: Comment]
en: Darkens the entire screen when requesting root privileges
ml: മൂല (റൂട്ട്) വിശേഷാധികാരം അഭ്യര്‍ത്തിക്കുംബോള്‍ സ്ക്രീന്‍ കറുപ്പിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Explosion
ml: പൊട്ടിത്തെറി

[ctx: Comment]
en: Make windows explode when they are closed
ml: അടയ്ക്കുമ്പോള്‍ ജാലകങ്ങള്‍ പൊട്ടിത്തെറിയ്ക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: Fade
ml: മങ്ങുക

[ctx: Comment]
en: Make windows smoothly fade in and out when they are shown or hidden
ml: ജാലകങ്ങള്‍ അടയ്ക്കുകയും തുറക്കുകയും ചെയ്യുമ്പോള്‍ മങ്ങുകയും തെളിയുകയും ചെയ്യുന്നപോലെ തോന്നിയ്ക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: Fall Apart
ml: അടര്‍ന്നു വീഴുക

[ctx: Comment]
en: Closed windows fall into pieces
ml: ജാലകങ്ങളെ അടയ്ക്കുമ്പോള്‍ പൊട്ടിച്ചെറിയുക.

[ctx: Name]
en: Flip Switch
ml: ഫ്ലിപ് സ്വിച്ച്

[ctx: Comment]
en: Flip through windows that are in a stack for the alt+tab window switcher
ml: ജാലക സ്വിച്ചര്‍  - alt+tab ഉപയോഗിച്ചു് ഒരു സ്റ്റാക്കിലുള്ള ജാലകങ്ങള്‍ തമ്മില്‍ മാറ്റുക.

[ctx: Name]
en: Invert
ml: വര്‍ണ്ണങ്ങളെ തലതിരിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Inverts the color of the desktop and windows
ml: പണിയിടത്തിന്റെയും ജാലകങ്ങളുടെയും നിറം ഇന്‍വര്‍ട് ചെയ്യുന്നു (വിപരീതം ആക്കുന്നു)

[ctx: Comment]
en: KWin Effect
ml: കെവിന്‍ പ്രഭാവം

[ctx: Comment]
en: Smoothly fade to the desktop when logging in
ml: അകത്തേക്ക് കടക്കുംബോള്‍ പണിയിടത്തിലേക്ക് തനിയെ സ്മൂത് ആയി കടക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Desaturate the desktop when displaying the logout dialog
ml: പുറത്തേക്ക് കടക്കാനുള്ള ഡയലോഗ് കാണിക്കുംബോള്‍ പണിയിടം ഡീ-സാചുറേറ്റ് ചെയ്യുക

[ctx: Name]
en: Looking Glass
ml: മായകണ്ണാടി.

[ctx: Comment]
en: A screen magnifier that looks like a fisheye lens
ml: ഫിഷയ് ലെന്‍സ് പോലെ ഇരിക്കുന്ന സ്ക്രീന്‍ മാഗ്നിഫയര്‍ (വലുതാക്കാനുള്ള യന്ത്രം)

[ctx: Name]
en: Magic Lamp
ml: മാന്ത്രിക വിളക്ക്

[ctx: Comment]
en: Simulate a magic lamp when minimizing windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍ ചെറുതാക്കുംബോള്‍ ഒരു മാന്ത്രിക വിളക്ക് കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Magnifier
ml: ഭൂതകണ്ണാടി

[ctx: Comment]
en: Magnify the section of the screen that is near the mouse cursor
ml: മൌസിനടുത്തുള്ള സ്ക്രീനിന്റെ ഭാഗം വലുതാക്കിക്കാണിക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: Translucency
ml: സുതാര്യം

[ctx: Comment]
en: Make windows translucent under different conditions
ml: ജാലകങ്ങള്‍ പ്രത്യേക സാഹചര്യങ്ങളില്‍ അര്‍ദ്ധ-സുതാര്യമാക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Minimize Animation
ml: ജാലകം ചെറുതാക്കുമ്പോള്‍ കളിപ്പിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Animate the minimizing of windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍ ചെറുതാക്കുന്നതു് രസകരമാക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Mouse Mark
ml: മൌസിന്റെ അടയാളം

[ctx: Comment]
en: Allows you to draw lines on the desktop
ml: പണിയിടത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കിതുപയോഗിച്ചു് വരകള്‍ വരയ്ക്കാം

[ctx: Name]
en: Present Windows
ml: നിലവിലുള്ള ജാലകങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Zoom out until all opened windows can be displayed side-by-side
ml: പുറകിലേക്ക് വരുക (സൂം ഔട് ചെയ്യുക) - ഇതു ചെയ്യുംബോള്‍ എല്ലാം ജാലകങ്ങളും ക്രമത്തില്‍ ഓരോന്നായി കാണാന്‍ കഴിയും

[ctx: Name]
en: Scale In
ml: ആനുപാതികമാക്കുക

[ctx: Comment]
en: Animate the appearing of windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍ കളിച്ചുകൊണ്ടു് വരട്ടെ.

[ctx: Name]
en: Shadow
ml: നിഴല്‍

[ctx: Comment]
en: Draw shadows under windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍ക്കടിയില്‍ നിഴല്‍ കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Sharpen
ml: സൂക്ഷ്മമാക്കുക

[ctx: Comment]
en: Make the entire desktop look sharper
ml: നിങ്ങളുടെ പണിയിടം സൂക്ഷ്മമാക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Show FPS
ml: FPS കാണിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Display KWin's performance in the corner of the screen
ml: KWin-ന്റെ പെര്‍ഫോര്‍മന്‍സ് സ്ക്രീനിന്റെ കോണിലായി കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Show Paint
ml: പെയിന്റ് കാണിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Highlight areas of the desktop that have been recently updated
ml: പണിയിടത്തില്‍ അടുത്തായി മാറ്റിയിരിക്കുന്ന ഭാഗങ്ങള്‍ എടുത്തുകാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Slide
ml: സ്ലൈഡ്

[ctx: Comment]
en: Slide windows across the screen when switching virtual desktops
ml: വര്‍ച്ചുവല്‍ പണിയിടങ്ങള്‍ തമ്മില്‍ മാറുംബോള്‍ ജാലകങ്ങള്‍ സ്ക്രീനേല്‍ സ്ലൈഡ് ചെയ്യട്ടെ

[ctx: Name]
en: Snow
ml: മഞ്ഞു വീഴ്ച

[ctx: Comment]
en: Simulate snow falling over the desktop
ml: പണിയിടത്തില്‍ മഞ്ഞുപെയ്യട്ടെ.

[ctx: Name]
en: Desktop Sphere
ml: പണിയറഗോളം

[ctx: Comment]
en: Display each virtual desktop on the side of a sphere
ml: ഓരോ വര്‍ച്ചുവല്‍ പണിയിടവും ഒരു ഗോളത്തിന്റെ വശത്തായ് കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Taskbar Thumbnails
ml: പണിനിരയില്‍ നഖചിത്രങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Display window thumbnails when hovering over taskbar entries
ml: ജാലകനഖചിത്രങ്ങള്‍ പണിനിരയില്‍ മൌസ് നീക്കുമ്പോള്‍ കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Demo Liquid
ml: ദ്രാവകം

[ctx: Name]
en: Demo Shaky Move
ml: കുലുങ്ങിനീങ്ങല്‍

[ctx: Name]
en: Demo Wavy Windows
ml: ഡെമോ ഓളംവെട്ടും ജാലകങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Drunken
ml: ഉന്മാദം

[ctx: Name]
en: Flame
ml: തീനാളം

[ctx: Name]
en: Howto
ml: എങ്ങനെ

[ctx: Name]
en: Thumbnail Aside
ml: അടുത്തുള്ള നഖചിത്രം

[ctx: Comment]
en: Display window thumbnails on the edge of the screen
ml: ജാലകത്തിനുള്ള നഖചിത്രം സ്ക്രീനിന്റെ കോണില്‍ കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Track Mouse
ml: മൌസിനെ നിരീക്ഷിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Display a mouse cursor locating effect when activated
ml: സജീവമാക്കുമ്പോള്‍ മൌസ് കര്‍സറിന്റെ സ്ഥാനം കാണിക്കുന്ന എഫക്ട് കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Video Record
ml: വീഡിയോ റിക്കോര്‍ഡ്

[ctx: Comment]
en: Record a video of your desktop
ml: നിങ്ങളുടെ പണിയിടത്തിന്റെ വീഡിയോ റിക്കോര്‍ഡ് ചെയ്യുക

[ctx: Name]
en: Wobbly Windows
ml: ചാഞ്ചാടുന്ന ജാലകങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Deform windows while they are moving
ml: അനങ്ങുംബോള്‍ ജാലകങ്ങളുടെ ആക്രതി മാറുന്നു

[ctx: Name]
en: Zoom
ml: വലുതാക്കുക

[ctx: Comment]
en: Magnify the entire desktop
ml: പണിയിട മൊത്തമായും വലുതാക്കുക

[ctx: Name]
en: Desktop Effects
ml: പണിയിടത്തിനുള്ള പ്രഭാവങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure desktop effects
ml: പണിയിടത്തിനുള്ള പ്രഭാവങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure the look and feel of window titles
ml: ജാലകങ്ങള്‍ അടുക്കു വെയ്ക്കുന്നതിന്റെ ഭംഗി ക്രമീകരിക്കുക.

[ctx: Name]
en: Multiple Desktops
ml: ഒന്നിലധികം പണിയിടങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: You can configure how many virtual desktops there are.
ml: എത്ര വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടങ്ങളുണ്ടെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കു് ക്രമീകരിക്കാം.

[ctx: Name]
en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Configure keyboard and mouse settings
ml: കീബോര്‍ഡ്, മൌസ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Advanced
ml: പുരോഗമിച്ചതു്

[ctx: Comment]
en: Configure advanced window management features
ml: സങ്കീര്‍ണ്ണമായ ജാലകപാലക സവിശേഷതകള്‍ സജ്ജീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Focus
ml: ഫോക്കസ്

[ctx: Comment]
en: Configure the window focus policy
ml: ജാലകം ഫോകസ് ചെയ്യേണ്ടതെങ്ങനെയെന്നു ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Moving
ml: നീക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Configure the way that windows are moved
ml: ജാലകങ്ങള്‍ നീങ്ങേണ്ടതെങ്ങനെയെന്നു ക്രമീകരിയ്ക്കുക

[ctx: Name]
en: Window Behavior
ml: ജാലകത്തിന്റെ വിശേഷത

[ctx: Comment]
en: Configure the window behavior
ml: ജാലകത്തിന്റെ വിശേഷത ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Window-Specific
ml: ജാലകം അനുസരിച്ചുള്ള

[ctx: Comment]
en: Configure settings specifically for a window
ml: ഒരു ജാലകത്തിനു് പ്രത്യേകം സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Comment]
en: The KDE Window Manager
ml: കെഡിഇ ജാലകപാലകന്‍

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 1
ml: പണിയിടം 1-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop one is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം ഒന്നു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 2
ml: പണിയിടം 2-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop two is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം രണ്ടു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 3
ml: പണിയിടം 3-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop three is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം മൂന്നു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 4
ml: പണിയിടം 4-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop four is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം നാലു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 5
ml: പണിയിടം 5-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop five is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം അഞ്ചു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 6
ml: പണിയിടം 6-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop six is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം ആറു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 7
ml: പണിയിടം 7-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop seven is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം ഏഴു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 8
ml: പണിയിടം 8-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop eight is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം എട്ടു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 9
ml: പണിയിടം 9-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop nine is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം ഒമ്പതു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 10
ml: പണിയിടം 10-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop ten is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പത്തു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 11
ml: പണിയിടം 11-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop eleven is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പതിനൊന്നു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 12
ml: പണിയിടം 12-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop twelve is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പന്ത്രണ്ടു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 13
ml: പണിയിടം13-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop thirteen is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പതിമൂന്നു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 14
ml: പണിയിടം 14-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop fourteen is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പതിനാലു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 15
ml: പണിയിടം 15-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop fifteen is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പതിനഞ്ചു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 16
ml: പണിയിടം 16-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop sixteen is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പതിനാറു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 17
ml: പണിയിടം 17-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop seventeen is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പതിനേഴു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 18
ml: പണിയിടം 18-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop eighteen is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പതിനെട്ടു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 19
ml: പണിയിടം 19-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop nineteen is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം പത്തൊമ്പതു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Change to Desktop 20
ml: പണിയിടം 20-ലേക്കു് മാറുക

[ctx: Comment]
en: Virtual desktop twenty is selected
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടം ഇരുപതു് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Activate Window
ml: സജീവമായ ജാലകം

[ctx: Comment]
en: Another window is activated
ml: മറ്റൊരു ജാലകം സജീവമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: New window
ml: പുതിയ ജാലകം

[ctx: Name]
en: Delete Window
ml: ജാലകം നീക്കം ചെയ്യുക

[ctx: Comment]
en: Delete window
ml: ജാലകം നീക്കം ചെയ്യുക

[ctx: Name]
en: Window Close
ml: ജാലകം അടയ്ക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window closes
ml: ഒരു ജാലകം അടയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window Shade Up
ml: ജാലകം മുകളിലേയ്ക്കെടുക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window is shaded up
ml: ജാലകം മുകളിലേയ്ക്കുകൊണ്ടുവരുക

[ctx: Name]
en: Window Shade Down
ml: ജാലകം താഴേയ്ക്കുമാറ്റല്‍

[ctx: Comment]
en: A window is shaded down
ml: ജാലകം താഴ്ത്തിയിരിക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: Window Minimize
ml: ജാലകം ചെറുതാക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window is minimized
ml: ഒരു ജാലകം ചെറുതാക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window Unminimize
ml: ജാലകം ചെറുതാക്കിയത് ഒഴിവാക്കുക

[ctx: Comment]
en: A Window is restored
ml: ഒരു ജാലകം വീണ്ടെടുക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window Maximize
ml: ജാലകം വലുതാക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window is maximized
ml: ഒരു ജാലകം വലുതാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window Unmaximize
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയതൊഴിവാക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window loses maximization
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയതു് വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window on All Desktops
ml: എല്ലാ പണിയറകളിലുമുള്ള ജാലകം

[ctx: Comment]
en: A window is made visible on all desktops
ml: എല്ലാ പണിയിടങ്ങളിലും ഒരേ ജാലകം കാണുവാന്‍ സാധ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window Not on All Desktops
ml: എല്ലാ പണിയറകളിലും ജാലകമില്ല

[ctx: Comment]
en: A Window is no longer visible on all desktops
ml: എല്ലാം പണിയിടങ്ങളിലും ഒരേ ജാലകം കാണുവാന്‍ ഇനി സാധ്യമല്ല

[ctx: Name]
en: New Dialog
ml: പുതിയ കുഞ്ഞുജാലകം

[ctx: Comment]
en: Transient window (a dialog) appears
ml: കുഞ്ഞുജാലകം പ്രത്യക്ഷമാകുന്നു.

[ctx: Name]
en: Delete Dialog
ml: ഡയലോഗ് ജാലകം നീക്കം ചെയ്യുക.

[ctx: Comment]
en: Transient window (a dialog) is removed
ml: ക്ഷണികജാലകം(a dialog) നീക്കം ചെയ്തു.

[ctx: Name]
en: Window Move Start
ml: പണിയറയുടെ നീക്കം ആരംഭിക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window has begun moving
ml: ജാലകം നീങ്ങുവാന്‍ ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window Move End
ml: പണിയറയുടെ നീക്കം അവസാനിപ്പിക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window has completed its moving
ml: ജാലകം നീങ്ങുന്നതു് അവസാനിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window Resize Start
ml: പണിയറയുടെ വലിപ്പം മാറ്റുന്നതു് ആരംഭിക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window has begun resizing
ml: ജാലകം വലിപ്പം മാറ്റുവാന്‍ ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window Resize End
ml: പണിയറയുടെ വലിപ്പം മാറ്റുന്നതു് അവസാനിപ്പിക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window has finished resizing
ml: ജാലകം വലിപ്പം മാറ്റുന്നതു് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Window on Current Desktop Demands Attention
ml: നിലവിലുള്ള പണിയിടത്തിലുള്ള ജാലകത്തിലേക്കു് ശ്രദ്ധിക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window on the current virtual desktop demands attention
ml: നിലവിലുള്ള വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടത്തിലുള്ള ഒരു ജാലകത്തിലേക്കു് ശ്രദ്ധിക്കുക

[ctx: Name]
en: Window on Other Desktop Demands Attention
ml: മറ്റൊരു പണിയിടത്തിലുള്ള ജാലകത്തിലേക്കു് ശ്രദ്ധിക്കുക

[ctx: Comment]
en: A window on an inactive virtual desktop demands attention
ml: മറ്റൊരു നിര്‍ജ്ജീവ വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടത്തിലുള്ള ഒരു ജാലകത്തിലേക്കു് ശ്രദ്ധിക്കുക

[ctx: Name]
en: Compositing Performance Is Slow
ml: കോമ്പോസിറ്റിങ്ങ് പെര്‍ഫോര്‍മന്‍സ് പതുക്കെയാണു്‌

[ctx: Comment]
en: The compositing performance was too slow and compositing has been suspended
ml: കോമ്പോസിറ്റിങ്ങ് പെര്‍ഫോര്‍മന്‍സ് വളരെ പതുക്കെ ആയിരുന്നതിനാല്‍ കോമ്പോസിറ്റിങ്ങ് നിര്‍ത്തിവെച്ചിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Plasma Animation Engine
ml: പ്ലാസ്മ ആനിമേഷന്‍ എഞ്ചിന്‍

[ctx: Name]
en: Internal Extender Container
ml: ഇന്റേര്‍ണല്‍ (ആന്തരിക) എക്സ്റ്റെന്‍ഡര്‍ കണ്ടെയ്നര്‍

[ctx: Comment]
en: Plasma applet
ml: പ്ലാസ്മയുടെ ലഘുപ്രയോഗം

[ctx: Comment]
en: Plasma applet container and background painter
ml: പ്ലാസ്മാ ലഘുപ്രയോഗവാഹിനിയും പശ്ചാത്തല ചിത്രകാരനും

[ctx: Comment]
en: Plasma Data Engine
ml: പ്ലാസ്മാ ഡേറ്റാ എഞ്ചിന്‍

[ctx: Comment]
en: Plasma package structure definition
ml: പ്ലാസ്മാ പാക്കേജിന്റെ ഘടനാനിര്‍വചനം

[ctx: Comment]
en: KRunner plugin
ml: KRunner പ്ലഗിന്‍

[ctx: Comment]
en: Scripting language extension for Plasma
ml: പ്ലാസ്മയ്ക്കുള്ള സ്ക്രിപ്റ്റിങ്ങ് ഭാഷാ സംയോജകം

[ctx: Comment]
en: Plasma wallpaper
ml: പ്ലാസ്മയുടെ പുറം ചിത്രം

[ctx: Name]
en: Package metadata test file
ml: പാക്കേജ് മെറ്റാഡേറ്റാ പരീക്ഷണ ഫയല്‍

[ctx: Comment]
en: A test desktop file to test the PackageMetaData class.
ml: PackageMetaData ക്ലാസ്സ് പരീക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു പരീക്ഷണ പണിയിട ഫയല്‍.

[ctx: Name]
en: Test Data Engine
ml: ടെസ്റ്റ് ഡേറ്റാ എഞ്ചിന്‍

[ctx: Name]
en: Fake Bluetooth
ml: ഫെയിക്ക് ബ്ലൂടൂത്

[ctx: Comment]
en: Fake Bluetooth Management
ml: ഫെയിക്ക് ബ്ലൂടുത് മാനേജ്മെന്റ്

[ctx: Comment]
en: Fake Network Management
ml: ഫെയിക് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് മാനേജ്മെന്റ്

[ctx: Comment]
en: Bluetooth Management Backend
ml: ബ്ലൂടൂത് മാനേജ്മെന്റ് ബാക്കെന്‍ഡ്

[ctx: Comment]
en: Network Management Backend
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് മാനേജ്മെന്റ് ബാക്കെന്‍ഡ്

[ctx: Comment]
en: Power Management Backend
ml: പവര്‍ മാനേജ്മെന്റ് ബാക്കെന്‍ഡ്

[ctx: Name]
en: Default Plasma Animator
ml: സഹജമായ പ്ലാസ്മാ ആനിമേറ്റര്‍

[ctx: Name]
en: Activity Bar
ml: ആക്ടിവിറ്റി ബാര്‍

[ctx: Comment]
en: Tabbar to switch activities
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ മാറ്റാന്‍ ടാബ്-ബാര്‍

[ctx: Name]
en: Analog Clock
ml: അനലോഗ് ഘടികാരം

[ctx: Comment]
en: An SVG themable clock
ml: SVG തീമിടാവുന്ന ഘടികാരം

[ctx: Name]
en: Battery Monitor
ml: ബാറ്ററി നിരീക്ഷകന്‍

[ctx: Comment]
en: See the power status of your battery
ml: നിങ്ങളുടെ ബാറ്ററിയുടെ വൈദ്യുതി ഊര്‍ജ്ജ സ്ഥിതി കാണുക

[ctx: Name]
en: Calendar
ml: കാലെണ്ടര്‍

[ctx: Comment]
en: View and pick dates from the calendar
ml: കാലെണ്ടറില്‍ നിന്നും തിയതികള്‍ കണ്ടു തിരഞ്ഞെടുക്കുക

[ctx: Name]
en: Device Notifier
ml: പുതിയ ഡിവൈസ് അറിയിക്കുന്നതിനുള്ള സംവിധാനം

[ctx: Comment]
en: Notifications and access for new devices
ml: പുതിയ ഉപകരണങ്ങള്‍ക്കായ് അറിയിപ്പുകളും ഉപയുക്തിയും

[ctx: Name]
en: Open with Dolphin
ml: ഡോള്‍ഫിനുപയോഗിച്ചു് തുറക്കുക

[ctx: Name]
en: Digital Clock
ml: ഡിജിറ്റല്‍ ഘടികാരം

[ctx: Comment]
en: Time displayed in a digital format
ml: സമയം ഡിജിറ്റല്‍ രീതിയില്‍ കാണിച്ചിരിക്കുന്നത്

[ctx: Name]
en: Icon
ml: ചിഹ്നം

[ctx: Comment]
en: A generic icon
ml: സാധാരണ പ്രതിരൂപം

[ctx: Name]
en: Application Launcher
ml: പ്രയോഗവിക്ഷേപിണി

[ctx: Comment]
en: Launcher to start applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ ആരംഭിക്കുന്നതിനു് സഹായിക്കുന്ന സംവിധാനം

[ctx: Name]
en: Application Launcher Menu
ml: പ്രയോഗവിക്ഷേപിണി മെനു

[ctx: Comment]
en: Traditional menu based application launcher
ml: പരമ്പരാഗതമായ മെനുഅടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പ്രയോഗവിക്ഷേപിണി

[ctx: Name]
en: Lock/Logout
ml: പൂട്ടുക/പുറത്തിറങ്ങുക

[ctx: Comment]
en: Lock the screen or log out
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക അല്ലെങ്കില്‍ പുറത്തേക്ക് കടക്കുക

[ctx: Name]
en: Pager
ml: പേജര്‍

[ctx: Comment]
en: Switch between virtual desktops
ml: വര്‍ച്ചുവല്‍ പണിയിടങ്ങള്‍ തമ്മില്‍ മാറുക

[ctx: Name]
en: System Monitor - CPU
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകന്‍ - CPU

[ctx: Comment]
en: A CPU usage monitor
ml: CPU ഉപയോഗം നിരീക്ഷകന്‍

[ctx: Name]
en: System Monitor - Hard Disk
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകന്‍ - ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക്

[ctx: Comment]
en: A hard disk usage monitor
ml: ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക് ഉപയോഗം നിരീക്ഷകന്‍

[ctx: Name]
en: System Monitor - Hardware Info
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകന്‍ - ഹാര്‍ഡ്വെയര്‍ വിവരം

[ctx: Comment]
en: Show hardware info
ml: ഹാര്‍ഡ്വെവര്‍ വിവരം കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: System Monitor - Network
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകന്‍ - ശ്രംഖല

[ctx: Comment]
en: A network usage monitor
ml:  ശ്രംഖല ഉപയോഗം നിരീക്ഷകന്‍

[ctx: Name]
en: System Monitor - Temperature
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷകന്‍ - താപനില

[ctx: Comment]
en: A system temperature monitor
ml: സിസ്റ്റം താപനില നിരീക്ഷകന്‍

[ctx: Comment]
en: System monitoring applet
ml: സിസ്റ്റം നിരീക്ഷണി ലഘുപ്രയോഗം

[ctx: Name]
en: System Tray
ml: സിസ്റ്റം ട്രേ

[ctx: Comment]
en: Access hidden applications minimized in the system tray
ml: ഒളിച്ചിരുന്ന് സിസ്റ്റം ട്രേയില്‍ (പാത്രത്തില്‍) മിനിമൈസ് ആയിരിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങള്‍ പ്രവേശിക്കുക

[ctx: Name]
en: Task Manager
ml: ടാസ്ക് മാനേജര്‍

[ctx: Comment]
en: Switch between running applications
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന പ്രവര്‍ത്തങ്ങള്‍ തമ്മില്‍ മാറുക

[ctx: Name]
en: Trashcan
ml: ചവറ്റുകുട്ട

[ctx: Comment]
en: Access to deleted items
ml: നീക്കം ചെയ്യപെട്ട സാധങ്ങളിലേക്ക് പ്രവേശനം

[ctx: Comment]
en: A simple web browser
ml: ലളിതമായ വെബ് ബ്രൌസര്‍

[ctx: Comment]
en: Default desktop containment
ml: സാധരണയായ പണിയിടം കണ്‍ടേന്മെന്റ്

[ctx: Name]
en: Panel for Mobile Internet Devices
ml: മൊബൈല്‍ ഇന്റര്‍നെറ്റ് സേവനങ്ങള്‍കുള്ള പാളി

[ctx: Comment]
en: A containment for a panel
ml: പാനല്‍ വെയ്ക്കാനുള്ള സ്ഥലം

[ctx: Name]
en: Panel
ml: പാനല്‍

[ctx: Name]
en: Dictionary
ml: നിഘണ്ടു

[ctx: Comment]
en: Look up word meanings
ml: വാക്കുകളുടെ അര്‍ത്ഥങ്ങള്‍ നിഘണ്ടുവില്‍ തിരയുക

[ctx: Name]
en: Run Commands
ml: ആജ്ഞകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Run Executable Data Engine
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കാന്‍ കഴിയുന്ന ഡേറ്റാ എഞ്ചിന്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുക

[ctx: Name]
en: Favicons
ml: പ്രിയപെട്ട ചിഹ്നങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Data Engine for getting favicons of web sites
ml: വെബ് സൈറ്റുകളുടെ favicons (പ്രിയപെട്ട ചിഹ്നങ്ങള്‍) ലഭിക്കാനുള്ള ഡേറ്റ എഞ്ചിന്‍ (വിവര യന്ത്രം)

[ctx: Name]
en: Files and Directories
ml: ഫയല്‍, തട്ട് എന്നിവ

[ctx: Comment]
en: Info about files and directories for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡുകള്‍ക്കുള്ള ഫയലുകളുടേയും തട്ടുകളുടേയും വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Hotplug Events
ml: ഹോട്ട്പ്ലഗ് സംഭവങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Pointer Position
ml: ചൂണ്ടുവിരള്‍  സ്ഥാനം

[ctx: Comment]
en: Mouse data for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡുകള്‍ക്കുള്ള മൌസ് ഡേറ്റാ

[ctx: Name]
en: Networking
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്കിങ്ങ്

[ctx: Comment]
en: Network information for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ്സിനുള്ള നെറ്റ്വര്‍ക്ക് (ശ്രംഖല) വിവരം

[ctx: Name]
en: Application Notifications
ml: പ്രയോഗ അറിയിപ്പുകള്‍

[ctx: Name]
en: Now Playing
ml: ഇപ്പോള്‍ പാടുന്നതു്

[ctx: Comment]
en: Lists currently playing music
ml: ഇപ്പോള്‍ പാടുന്ന പാട്ടു് കാണിക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: Places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Places data for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ്സിനുള്ള സ്ഥാനങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ഡാറ്റ

[ctx: Name]
en: Power Management
ml: പവര്‍ മാനേജ്മെന്റ്

[ctx: Comment]
en: RSS News Data Engine
ml: RSS ന്യൂസ് ഡേറ്റാ എഞ്ചിന്‍

[ctx: Name]
en: Device Information
ml: ഉപകരണ വിവരം

[ctx: Comment]
en: SolidDevice data for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ്സിനുള്ള സോളിഡ് നല്‍കുന്ന ഉപകരണങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ഡാറ്റ

[ctx: Comment]
en: System information for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ്സിനുള്ള സിസ്റ്റം വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Window Information
ml: വിന്‍ഡോ വിവരം

[ctx: Name]
en: Date and Time
ml: തീയതിയും സമയവും

[ctx: Comment]
en: Time data for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ്സിനുള്ള സമയത്തിന്റെ ഡാറ്റ

[ctx: Name]
en: BBC Weather from UK MET Office
ml: യു കെ മെറ്റ് ഓഫീസില്‍ നിന്നുമുള്ള ബിബിസി കാലാവസ്ഥ

[ctx: Comment]
en: XML Data from the UK MET Office
ml: യു കെ മെറ്റ് ഓഫീസില്‍ നിന്നുമുള്ള XML ഡേറ്റാ

[ctx: Name]
en: Environment Canada
ml: കാനഡയുടെ പരിസ്ഥിതി

[ctx: Comment]
en: XML Data from Environment Canada
ml: എന്‍വിറോണ്‍മെന്റ് കാനഡായില്‍ നിന്നുമുള്ള XML ഡേറ്റാ

[ctx: Name]
en: NOAA's National Weather Service
ml: NOAA-യുടെ നാഷണല്‍ കാലവസ്ഥ സേവനം

[ctx: Comment]
en: XML Data from NOAA's National Weather Service
ml: NOAA-യുടെ നാഷണല്‍ കാലവസ്ഥ സേവനത്തില്‍ നിന്നുമുള്ള XML ഡേറ്റാ

[ctx: Comment]
en: WeatherEngine Ion
ml: കാലാവസ്ഥ എഞ്ചിന്‍ അയണ്‍

[ctx: Name]
en: Weather
ml: കാലാവസ്ഥ

[ctx: Comment]
en: Weather data for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ്സിനുള്ള കാലാവസ്ഥയെക്കുറിച്ചുള്ള ഡാറ്റ

[ctx: Comment]
en: Theme done in the Oxygen style
ml: ഓക്സിജന്‍ രീതിയിലുള്ള ആശയം തയ്യാര്‍

[ctx: Comment]
en: Find and open bookmarks
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു് തിരഞ്ഞെത്തി തുറക്കുക

[ctx: Name]
en: Calculator
ml: ഗണനി

[ctx: Comment]
en: Calculate expressions
ml: എക്സ്പ്രെഷനുകള്‍ കണക്കുകൂട്ടുക

[ctx: Name]
en: Locations
ml: സ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: File and URL opener
ml: ഫയല്‍, യുആര്‍എല്‍ തുറക്കുന്നതിനുള്ള സംവിധാനം

[ctx: Comment]
en: Basic Power Management Operations
ml: അടിസ്ഥാനപരമായ പവര്‍ മാനേജ്മെന്റ് ബാക്കെന്‍ഡ് നടപടികള്‍

[ctx: Name]
en: Recent Documents
ml: ഇയിടെ പ്രവേശിച്ച കുറിപ്പുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Find applications, control panels and services
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍, നിയന്ത്രണപാനലുകള്‍, സേവനങ്ങള്‍ തിരയുക

[ctx: Name]
en: Desktop Sessions
ml: പണിയിടത്തിന്റെ സെഷനുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Fast user switching
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവാകുന്നത് അനുവദിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള സംവിധാനം

[ctx: Name]
en: Command Line
ml: ആജ്ഞാസ്ഥാനം

[ctx: Comment]
en: Executes shell commands
ml: ഷെല്‍ ആജ്ഞകള്‍ നടപ്പിലാക്കുക

[ctx: Name]
en: Shell Runner Config
ml: ഷെല്‍ റണ്ണര്‍ (പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാനുള്ള) ക്രമീകരണം

[ctx: Comment]
en: Allows user to use Konqueror's Web shortcuts
ml: കോണ്‍ക്വററിനുള്ള വെബ് കുറുക്കുവഴികള്‍ ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ അനുവദിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Search in documents and files
ml: കുറിപ്പുകളിലും ഫയലുകളിലും തിരയുക

[ctx: Name]
en: Google Gadgets
ml: ഗൂഗിള്‍ ഗാഡ്ജറ്റുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Google Desktop Gadget
ml: ഗൂഗിള്‍ പണിയിടം ഗാഡ്ജറ്റ്

[ctx: Name]
en: GoogleGadgets
ml: ഗൂഗിള്‍ ഗാഡ്ജറ്റുകള്‍

[ctx: Comment]
en: Google Desktop Gadgets
ml: ഗൂഗിള്‍ പണിയിട യന്ത്രങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Python Package Structure
ml: പൈത്തണ്‍ പൊതികെട്ട് ഘടന

[ctx: Comment]
en: Format of a Python Script Engine Package
ml: പൈത്തണ്‍ സ്ക്രിപ്ട് എഞ്ചിന്‍ (യന്ത്രം) പൊതികെട്ടിന്റെ ഘടന

[ctx: Name]
en: Python Widget
ml: പൈത്തണ്‍ വിഡ്ജറ്റ്

[ctx: Comment]
en: Plasma widget support written in Python
ml: പൈത്തണില്‍ തയ്യാറാക്കിയിരിക്കുന്ന പ്ലാസ്മാ വിഡ്ജറ്റ് സപ്പോര്‍ട്ട്

[ctx: Name]
en: Python data engine
ml: പൈത്തണ്‍  ഡേറ്റാ എഞ്ചിന്‍

[ctx: Comment]
en: Plasma data engine support for Python
ml: പൈത്തിണിനുള്ള പ്ലാസ്മ വിവര എഞ്ചിന്‍ (യന്ത്രം) തുണ

[ctx: Name]
en: Python Clock
ml: പൈത്തണ്‍ ഘടികാരം

[ctx: Name]
en: Python Date and Time
ml: പൈത്തണ്‍ തീയതിയും സമയവും

[ctx: Comment]
en: Python Time data for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ്സിനുള്ള പൈത്തണ്‍ സമയത്തിന്റെ ഡാറ്റ

[ctx: Comment]
en: QEdje Gadgets
ml: QEdje ഗാഡ്ജറ്റുകള്‍

[ctx: Name]
en: QEdje Gadgets
ml: QEdje ഗാഡ്ജറ്റുകള്‍

[ctx: Comment]
en: QEdje Gadget
ml: QEdje ഗാഡ്ജറ്റ്

[ctx: Name]
en: JavaScript Widget
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് വിഡ്ജറ്റ്

[ctx: Comment]
en: Native Plasma widget written in JavaScript
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റില്‍ തയ്യാറാക്കിയിരിക്കുന്ന നേറ്റീവ് പ്ലാസ്മാ വിഡ്ജറ്റ്

[ctx: Name]
en: JavaScript Runner
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് റണ്ണര്‍

[ctx: Comment]
en: JavaScript Runner
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് റണ്ണര്‍

[ctx: Name]
en: MacOS Dashboard Widgets
ml: MacOS ഡാഷ്ബോര്‍ഡ് വിഡ്ജറ്റുകള്‍

[ctx: Comment]
en: MacOS dashboard widget
ml: MacOS ഡാഷ്ബോര്‍ഡ് വിഡ്ജറ്റ്

[ctx: Name]
en: Web Widgets
ml: വെബ് വിഡ്ജറ്റുകള്‍

[ctx: Comment]
en: HTML widget
ml: HTML വിഡ്ജറ്റ്

[ctx: Name]
en: Dashboard
ml: ഡാഷ്ബോര്‍ഡ്

[ctx: Comment]
en: MacOS X dashboard widget
ml: MacOS എക്സ് ഡാഷ്ബോര്‍ഡ് വിഡ്ജറ്റ്

[ctx: Name]
en: Web Widget
ml: വെബ് വിഡ്ജറ്റ്

[ctx: Comment]
en: Webpage widget using HTML and JavaScript
ml: എച്ടിഎംഎലും ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റും ഉപയോഗിക്കുന്ന വെബ്താള്‍ വിഡ്ജറ്റ്

[ctx: Name]
en: Plasma Desktop Workspace
ml: പ്ലാസ്മ പണിയിട വര്‍ക്സ്പേസ്

[ctx: Name]
en: Plasma MID
ml: പ്ലാസ്മ MID

[ctx: Comment]
en: Workspace shell for mobile internet devices
ml: മൊബൈല്‍ ഇന്റര്‍നെറ്റ് ഉപകരണങ്ങള്‍കുള്ള വര്‍ക്സ്പേസ് (പണിസ്ഥലം) ഷെല്‍

[ctx: Name]
en: SaverDesktop
ml: സര്‍വര്‍ പണിയിടം

[ctx: Name]
en: Desktop Theme Details
ml: പണിയറ ഥീം വിവരങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: Customize individual desktop theme items
ml: പ്രത്യേക പണിയിട ഥീം പ്രമേയ ഇനങ്ങള്‍ കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യുക

[ctx: Name]
en: Color
ml: നിറം

[ctx: Name]
en: Image
ml: ചിത്രം

[ctx: Name]
en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്-ഷോ

[ctx: Comment]
en: A Laptop Power Management Daemon
ml: ഒരു ലാപ്ടോപ് പവര്‍ മാനേജ്മെന്റ് നിരന്തരപ്രവ്രത്തി

[ctx: Comment]
en: Display brightness, suspend and power profile settings
ml: തെളിച്ചവും, താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തിവെക്കാനുള്ളതിന്റെയും ഊര്‍ജ്ജത്തിന്റെയും പ്രൊഫൈല്‍ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ കാണിക്കുക.

[ctx: Comment]
en: Used for warning notifications
ml: താക്കീത് അറിയിപ്പുകള്‍ക്കായ് ഉപയോഗിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Used for standard notifications
ml: സാധാരണ അറിയിപ്പുകള്‍ക്കായ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്

[ctx: Name]
en: Critical notification
ml: അത്യാവശ്യ അറിയിപ്പു്

[ctx: Comment]
en: Notifies a critical event
ml: ഒരു അത്യാവശ്യമായ സംഭവം അറിയിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Low Battery
ml: ബാറ്ററി കുറവാണു്‌

[ctx: Comment]
en: Your battery has reached low level
ml: നിങ്ങളുടെ ബാറ്ററി കുറവായ നില എത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Battery at warning level
ml: ബാറ്ററി താക്കീത് നില എത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Your battery has reached warning level
ml: നിങ്ങളുടെ ബാറ്ററി താക്കീത് നില എത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Battery at critical level
ml: ബാറ്ററി ക്രിടിക്കല്‍ (ഭയാവഹമായ) നില എത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: Your battery has reached critical level. This notification triggers a countdown before doing the configured action, hence it is strongly advised to leave that on.
ml: നിങ്ങളുടെ ബാറ്ററി ക്രിടിക്കല്‍ (ഭയാവഹമായ) നില എത്തിയിരിക്കുന്നു. ഈ അറിയിപ്പ് ഒരു കൗണ്‍ട്-ഡൗണ്‍ തുടങ്ങുന്നു, അതു കഴിഞ്ഞാല്‍ ക്രമീകരിച്ച പ്രവര്‍ത്തനം ചെയ്യപ്പെടും, അതിനാല്‍ അതു സജീവമായിരിക്കട്ടെ എന്നു ഉപദേശിക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: AC adaptor plugged in
ml: AC അഡാപ്റ്റര്‍ കുത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: The power adaptor has been plugged in
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കിയിരിക്കുന്നുപവര്‍ അഡാപ്റ്റര്‍ പ്ലഗ്ഗിലേക്ക് കുത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: AC adaptor unplugged
ml: AC അഡാപ്റ്റര്‍ പുറത്തെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: The power adaptor has been unplugged
ml: പവര്‍ അഡാപ്റ്റര്‍ പ്ലഗ്ഗില്‍ നിന്നും ഊരിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Job error
ml: ജോലി പിശക്

[ctx: Comment]
en: There was an error while performing a job
ml: ജോലി ചെയ്യുന്നതിനിടയില്‍ പിശകുണ്ടായിരുന്നു

[ctx: Name]
en: Profile Changed
ml: പ്രൊഫൈല്‍ മാറി

[ctx: Comment]
en: The profile was changed
ml: പ്രൊഫൈല്‍ മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Performing a suspension job
ml: താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തിവെക്കാനുള്ള (മയങ്ങല്‍) ജോലി ചെയ്യുന്നു

[ctx: Comment]
en: This notification is displayed when a suspension job is about to be done, and it triggers a countdown. Hence, it is strongly advised to leave it on.
ml: ഈ അറിയിപ്പ് കാണിച്ചാല്‍ ഒരു താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തിവെക്കല്‍ (മയങ്ങല്‍)ജോലി ചെയ്യാന്‍ പോകുന്നു. ഇത് ഒരു കൗണ്‍ട്-ഡൗണ്‍ തുടങ്ങുന്നു, അതിനാല്‍ അതു സജീവമായിരിക്കട്ടെ എന്നു ഉപദേശിക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: Internal PowerDevil Error
ml: ആഭ്യന്തര പവര്‍ഡെവിള്‍ പിശക്

[ctx: Comment]
en: PowerDevil has triggered an internal error
ml: PowerDevil ഒരു ആന്തരിക പിശക് തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Name]
en: Suspension inhibited
ml: താല്‍കാലിക നിര്‍ത്തിവെക്കല്‍ (മയങ്ങല്‍ ) നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: Comment]
en: The suspension has been inhibited because an application requested it
ml: താല്‍കാലിക-നിര്‍ത്തിവെക്കല്‍(മയങ്ങല്‍) നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു കാരണം ഒരു പ്രയോഗം ഇതു അഭ്യര്‍ത്തിരിക്കുന്നു.

[ctx: Comment]
en: Bluetooth management using the BlueZ stack
ml: BlueZ സ്റ്റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്ന ബ്ലൂടൂത് മാനേജ്മെന്റ്

[ctx: Name]
en: HAL-Power
ml: ഹാല്‍-പവര്‍

[ctx: Comment]
en: Hardware power management using freedesktop.org HAL daemon
ml: freedesktop.org HAL daemon ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഹാര്‍ഡുവയര്‍ ഊര്‍ജ്ജമേല്‍നോട്ടം

[ctx: Name]
en: Hardware
ml: ഹാര്‍ഡ്വെയര്‍

[ctx: Comment]
en: Hardware Integration Configuration with Solid
ml: ഹാര്‍ഡുവെയര്‍ ഏകീകരണത്തിനുള്ള ക്രമീകരണം സോളിഡുമായി

[ctx: Name]
en: Network Status Daemon
ml: ശൃംഖലാസ്ഥിതിഗതികള്‍

[ctx: Comment]
en: Tracks status of network interfaces and provides notification to applications using the network.
ml: ശൃംഖലാവിനിമയതലങ്ങളുടെ സ്ഥിതിവിവരം നോക്കി അതുപയോഗിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങളെ അറിയിക്കുന്നു.

[ctx: Name]
en: NetworkManager
ml: ശൃംഖലാനടത്തിപ്പുകാരന്‍

[ctx: Comment]
en: Network management using the NetworkManager daemon
ml: NetworkManager ഡെമണ്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് മാനേജ്മെന്റ്

[ctx: Name]
en: NetworkManager 0.7
ml: ശൃംഖലാനടത്തിപ്പുകാരന്‍ 0.7

[ctx: Comment]
en: Network management using the NetworkManager daemon, version 0.7
ml: NetworkManager പതിപ്പു് 0.7 ഡെമണ്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് മാനേജ്മെന്റ്

[ctx: Name]
en: About Me
ml: എന്നെപ്പറ്റി

[ctx: Name]
en: Advanced User Settings
ml: ഉപയോക്താക്കളുടെ ഉന്നതരീതിയിലുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Bluetooth
ml: ബ്ലൂടൂത്ത്

[ctx: Name]
en: Computer Administration
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഭരണം

[ctx: Name]
en: Keyboard & Mouse
ml: കീബോര്‍ഡും മൌസും

[ctx: Name]
en: Look & Feel
ml: ചമയം

[ctx: Name]
en: Network & Connectivity
ml: ശൃംഖലയും ബന്ധവും

[ctx: Name]
en: Network Settings
ml: ശൃംഖലയുടെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Notifications
ml: അറിയിപ്പുകള്‍

[ctx: Name]
en: Personal
ml: സ്വകാര്യം

[ctx: Name]
en: Regional & Language
ml: പ്രാദേശികതയും ഭാഷയും

[ctx: Name]
en: Sharing
ml: പങ്കിടല്‍

[ctx: Name]
en: System Settings Category
ml: സിസ്റ്റം സജ്ജീകരണങ്ങളുടെ വിഭാഗം

[ctx: GenericName]
en: System Settings
ml: സിസ്റ്റം സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: System Settings
ml: സിസ്റ്റം സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Blue Curl
ml: നീലച്ചുരുള്‍

[ctx: Name]
en: Code Poets Dream
ml: കോഡ് കവിയുടെ സ്വപ്നം

[ctx: Name]
en: Colorado Farm
ml: കൊളറാഡോ പാടം

[ctx: Name]
en: Curls on Green
ml: പച്ചച്ചുരുളുകള്‍

[ctx: Name]
en: EOS
ml: ഈഓസ്

[ctx: Name]
en: Emotion
ml: വികാരം

[ctx: Name]
en: Fields of Peace
ml: സമാധാനത്തിന്റെ വിളനിലങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Finally Summer in Germany
ml: ജര്‍മ്മനിയില്‍ വസന്തം

[ctx: Name]
en: Flower Drops
ml: പൂത്തുള്ളികള്‍

[ctx: Name]
en: Fresh Morning
ml: ഉണര്‍വ്വാര്‍ന്ന പ്രഭാതം

[ctx: Name]
en: Golden Ripples
ml: സ്വര്‍ണ്ണമുകുളങ്ങള്‍

[ctx: Name]
en: Green Concentration
ml: ഹരിതസാന്ദ്രത

[ctx: Name]
en: Leafs Labyrinth
ml: കുഴലനില

[ctx: Name]
en: Red Leaf
ml: ചുവപ്പനില

[ctx: Name]
en: Skeeter Hawk
ml: സ്കീറ്റര്‍ പരുന്തു്

[ctx: Name]
en: There is Rain on the Table
ml: മേശപ്പുറത്തു് മഴ

[ctx: Name]
en: Vector Sunset
ml: വെക്ടര്‍ സൂര്യാസ്തമയം
