desktop files - en to ml translation catalogue (38 entries)

[ctx: Name]
en: AMOR
ml: അമോര്‍

[ctx: GenericName]
en: On-Screen Creature
ml: സ്ക്രീന്‍ ജന്തു

[ctx: Description]
en: Little Billy
ml: കുഞ്ഞന്‍ ബില്ലി

[ctx: About]
en: By Martin R. Jones\nJet pack, beam and fire animations by Mark Grant
ml: മാര്‍ട്ടിന്‍ ആര്‍. ജോണ്‍സ് ചെയ്തത്\nജെറ്റ് പാക്ക്, ബീം, തീ അനിമേഷനുകള്‍ ചെയ്തത് മാര്‍ക്ക് ഗ്രാന്റ്

[ctx: Description]
en: Bonhomme
ml: ബോണ്‍ഹോം

[ctx: About]
en: By Jean-Claude Dumas
ml: ജോണ്‍ ക്ലോഡ് ഡുമാസ് ചെയ്തത്

[ctx: Description]
en: FreeBSD Mascot
ml: ഫ്രീബിഎസ്‌ഡി ഭാഗ്യചിഹ്നം

[ctx: Description]
en: Crazy Eyes
ml: വട്ടന്‍ കണ്ണുകള്‍

[ctx: Description]
en: Spooky Ghost
ml: കോമാളിച്ചാത്തന്‍

[ctx: About]
en: By Martin R. Jones\nBased on an icon by the KDE artist team.
ml: മാര്‍ട്ടിന്‍ ആര്‍. ജോണ്‍സ് ചെയ്തത്\n കെഡിഈ കലാകാരസമിതിയുടെ ഒരു ഐക്കണിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ചെയ്തത്.

[ctx: Description]
en: Neko
ml: നെക്കോ

[ctx: About]
en: Artwork from oneko by Masayuki Koba\nAMOR'd by Chris Spiegel
ml: മാസായൂക്കി കോബ ചെയ്ത ഓണെക്കോയില്‍ നിന്നുമുള്ള കല\n അമോറിലാക്കിയത് ക്രിസ് സ്പീഗെല്‍

[ctx: Description]
en: Tux
ml: ടക്സ്

[ctx: About]
en: By Frank Pieczynski\nBased on graphics of the game "pingus".
ml: ഫ്രാങ്ക് പീസ്സെന്‍സ്കി\n "പിന്‍ഗസ്" എന്ന കളിയിലെ ഗ്രാഫിക്സ് അടിസ്ഥാനമാക്കി ചെയ്തത്.

[ctx: Description]
en: Tao
ml: ടാവോ

[ctx: About]
en: By Daniel Pfeiffer <occitan@esperanto.org>\nYin Yang symbol inspired by my Tai Chi practice.
ml: ഡാനിയേല്‍ ഫെയ്ഫ്ഫര്‍ ചെയ്തത് <occitan@esperanto.org>\n ടായ് ചി പരിശീലനത്തിലെ യിങ്ങ് യാങ്ങ് ചിഹ്നത്തില്‍ നിന്നും പ്രചോദനമുള്‍ക്കൊണ്ട് ചെയ്തത്.

[ctx: Description]
en: Unanimated Tux
ml: അനിമേഷനില്ലാത്ത ടക്സ്

[ctx: Description]
en: Little Worm
ml: കുഞ്ഞന്‍ പുഴു

[ctx: About]
en: By Bartosz Trudnowski\nMade for my wife
ml: ബാര്‍ടോസ്സ് ട്രൂഡ്നോവ്സ്കി\n എന്റെ ഭാര്യയ്ക്ക് വേണ്ടി നിര്‍മ്മിച്ചത്

[ctx: Name]
en: KTeaTime
ml: കെടീടൈം

[ctx: GenericName]
en: Tea Cooker
ml: ചായപ്പാത്രം

[ctx: Comment]
en: The KDE Tea Cooker
ml: കെഡിഈ ചായപ്പാത്രം

[ctx: Name]
en: Tea is ready
ml: ചായ തയ്യാര്‍

[ctx: Comment]
en: Tea is ready
ml: ചായ തയ്യാര്‍

[ctx: Name]
en: Tea is getting lonely
ml: ചായ ഏകാന്തനാകുന്നു

[ctx: Comment]
en: Tea is getting lonely.
ml: ചായ ഏകാന്തനാകുന്നു.

[ctx: Name]
en: KTux
ml: കെടക്സ്

[ctx: Name]
en: Setup...
ml: ഒരുക്കം...

[ctx: Name]
en: Display in Specified Window
ml: പ്രത്യേക ജാലകത്തില്‍ കാണിക്കുക

[ctx: Name]
en: Display
ml: പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Display Setup
ml: പ്രദര്‍ശന സംവിധാനം

[ctx: Name]
en: Weather Service
ml: കാലാവസ്ഥാ സേവനം

[ctx: Comment]
en: Weather Service Setup
ml: കാലാവസ്ഥാ സേവന സംവിധാനങ്ങള്‍

[ctx: Comment]
en: A weather reporting panel applet
ml: ഒരു കാലാവസ്ഥ രിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്ന പാനല്‍ അപ്പ്‌ലെറ്റ്

[ctx: Name]
en: Weather Report
ml: കാലാവസ്ഥാ റിപ്പോര്‍ട്ട്

[ctx: Name]
en: KWeatherService
ml: കെവെതര്‍സെര്‍വ്വീസ്

[ctx: Comment]
en: A D-Bus service to provide weather data
ml: കാലാവസ്ഥാ വിവരങ്ങള്‍ തരുവാനുള്ള ഒരു ഡി-ബസ് സേവനം

[ctx: Name]
en: Sidebar Weather Report
ml: വശപ്പട്ട കാലാവസ്ഥാ റിപ്പോര്‍ട്ട്
