keditbookmarks - en to ml translation catalogue (127 entries)

en: Insert Separator
ml: വിടവടയാളം ചേര്‍ക്കുക

en: Create Folder
ml: അറയുണ്ടാക്കുക

en: Copy %1
ml: %1 പകര്‍ത്തുക

en: Create Bookmark
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുണ്ടാക്കുക

en: Icon
ml: ചിഹ്നം

en: %1 Change
ml: %1 മാറ്റം

en: Title
ml: തലക്കെട്ടു്

en: URL
ml: യുആര്‍എല്‍

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Move %1
ml: %1 നീക്കുക

en: Set as Bookmark Toolbar
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പിനുള്ള ഉപരണപട്ടയായി സജ്ജമാക്കുക

en: Copy Items
ml: വസ്തുക്കള്‍ പകര്‍ത്തുക

en: Move Items
ml: വസ്തുക്കള്‍ നീക്കുക

en: Import %1 Bookmarks
ml: %1 ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക

en: %1 Bookmarks
ml: %1 ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Import as a new subfolder or replace all the current bookmarks?
ml: പുതിയ ഒരു ഉപഫോള്‍ഡറായി അകത്തെടുക്കണമോ അതോ നിലവിലുള്ള ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ മാറ്റിയെഴുതണമോ?

en: %1 Import
ml: %1 അകത്തേക്കെടുക്കുക...

en: As New Folder
ml: പുതിയ അറയായി

en: Replace
ml: മാറ്റിയെഴുതുക

en: *.xbel|Galeon Bookmark Files (*.xbel)
ml: *.xbel|Galeon ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു് ഫയലുകള്‍ (*.xbel)

en: *.xml|KDE Bookmark Files (*.xml)
ml: *.xml|KDE ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു് ഫയലുകള്‍ (*.xml)

en: Bookmarks
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Bookmark
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു്

en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: Another instance of %1 is already running. Do you really want to open another instance or continue work in the same instance?
    Please note that, unfortunately, duplicate views are read-only.
ml:  %1-ന്റെ വേറെയൊരു ഇന്‍സ്റ്റെന്‍സ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നുണ്ട്. നിങ്ങള്‍ക്ക് വേറെ ഒരു ഇന്‍സ്റ്റെന്‍സ് തുറക്കണോ അല്ലെങ്കില്‍ ഇതേ ഇന്‍സ്റ്റെന്‍സില്‍ പണി തുടരണോ ? 
    ദയവായി ശ്രദ്ധിക്കുക, അഭാഗ്യവശാല്‍, രണ്ടാമത് തുറക്കുന്ന ദ്രശ്യങ്ങളെല്ലാം റീഡ്-ഒണ്‍ളി ആണു്‌ (മാറ്റാന്‍ കഴിയുന്നതല്ല)

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: Run Another
ml: മറ്റൊന്നു് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Continue in Same
ml: ഇതില്‍ തന്നെ തുടരുക

en: Bookmark Editor
ml: എഡിറ്റര്‍ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പാക്കുക

en: Bookmark Organizer and Editor
ml: ഓര്‍ഗനൈസറും എഡിറ്ററും ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പാക്കുക

en: Copyright 2000-2007, KDE developers
ml: Copyright 2000-2007, കെഡിഇ ഡവലപ്പര്‍മാര്‍

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫൌര്‍

en: Initial author
ml: ആദ്യത്തെ രചയിതാവു്

en: Alexander Kellett
ml: അലക്സാണ്ടര്‍ കെല്ലെറ്റ്

en: Author
ml: രചയിതാവു്

en: Import bookmarks from a file in Mozilla format
ml: മോസിലാ രീതിയില്‍ ഒരു ഫയലില്‍ നിന്നും ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക

en: Import bookmarks from a file in Netscape (4.x and earlier) format
ml: നെറ്റ്സ്കെയിപ് (4.x അല്ലെങ്കില്‍ മുമ്പുള്ളവ) രീതിയില്‍ ഒരു ഫയലില്‍ നിന്നും ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക

en: Import bookmarks from a file in Internet Explorer's Favorites format
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ് എക്സ്പ്ലോറര്‍ രീതിയില്‍ ഒരു ഫയലില്‍ നിന്നും ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക

en: Import bookmarks from a file in Opera format
ml: ഓപ്പെറാ രീതിയില്‍ ഒരു ഫയലില്‍ നിന്നും ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക

en: Export bookmarks to a file in Mozilla format
ml: മോസിലാ രീതിയില്‍ ഒരു ഫയലില്‍ നിന്നും ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക

en: Export bookmarks to a file in Netscape (4.x and earlier) format
ml: നെറ്റ്സ്കെയിപ് (4.x അല്ലെങ്കില്‍ മുമ്പുള്ളവ) രീതിയില്‍ ഒരു ഫയലില്‍ നിന്നും ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക

en: Export bookmarks to a file in a printable HTML format
ml: പ്രിന്റ് ചെയ്യാവുന്ന HTML രീതിയില്‍ ഒരു ഫയലില്‍ നിന്നും ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക

en: Export bookmarks to a file in Internet Explorer's Favorites format
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ് എക്സ്പ്ലോറര്‍ രീതിയില്‍ ഒരു ഫയലില്‍ നിന്നും ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക

en: Export bookmarks to a file in Opera format
ml: ഓപ്പെറാ രീതിയില്‍ ഒരു ഫയലിലേക്കു് ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക

en: Open at the given position in the bookmarks file
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന സ്ഥാനത്തു് ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകളുടെ ഫയലില്‍ തുറക്കുക

en: Set the user-readable caption, for example "Konsole"
ml: ഉപയുക്താവിനു്‌ വായിക്കാവുന്ന കാപ്ഷന്‍ (പേരു്‌) നിര്‍മിക്കുക, ഉദാഹരണത്തിനു്‌ "കോണ്‍സോള്‍"

en: Hide all browser related functions
ml: ബ്രൌസര്‍ സംബന്ധിച്ചുള്ള ഫംഗ്ഷനുകളെല്ലാം മറയ്ക്കുക

en: File to edit
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്താനുള്ള ഫയല്‍

en: You may only specify a single --export option.
ml: ഒറ്റ --export ഐച്ഛികം നല്‍കേണ്ടതുള്ളൂ.

en: You may only specify a single --import option.
ml: ഒറ്റ --imort ഐച്ഛികം നല്‍കേണ്ടതുള്ളൂ.

en: Merges bookmarks installed by 3rd parties into the user's bookmarks
ml: വേറെ മൂണാം കക്ഷികള്‍ വക ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യപെട്ട ഓര്‍മ്മകുറിപ്പുകള്‍ ഉപയുക്താവിന്റെ ഓര്‍മ്മകുറിപ്പുകളിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുന്നു.

en: Copyright © 2005 Frerich Raabe
ml: Copyright © 2005 ഫ്രെറിക് റാബെ

en: Frerich Raabe
ml: ഫ്രെറിക് റാബെ

en: Original author
ml: യഥാര്‍ത്ഥ രചയിതാവു്

en: Directory to scan for extra bookmarks
ml: കൂടുതല്‍ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ തെരയുന്നതിനുള്ള തട്ടു്

en: Name:
ml: പേരു്:

en: Location:
ml: സ്ഥാനം:

en: Comment:
ml: അഭിപ്രായം:

en: First viewed:
ml: ആദ്യം കണ്ടതു്:

en: Viewed last:
ml: അവസാനം കണ്ടതു്:

en: Times visited:
ml: എത്ര തവണ കണ്ടു:

en: Search Columns
ml: വരികള്‍ തെരയുക

en: All Visible Columns
ml: കാണാവുന്ന എല്ലാ നിരകളും

[ctx: Column number %1]
en: Column No. %1
ml: വരി. %1

en: S&earch:
ml: തെ&രയുക:

en: OK
ml: ശരി

en: No favicon found
ml: ഫാവിക്കോണ്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Updating favicon...
ml: ഫാവിക്കോണ്‍ പരിഷ്കരിക്കുന്നു...

en: Local file
ml: ലോക്കല്‍ ഫയല്‍

note: i18n: file: keditbookmarks-genui.rc:6 i18n: ectx: Menu (file) i18n: file: keditbookmarksui.rc:6
en: &File
ml: &ഫയല്‍

note: i18n: file: keditbookmarks-genui.rc:13 i18n: ectx: Menu (edit) i18n: file: keditbookmarksui.rc:32
en: &Edit
ml: &ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

note: i18n: file: keditbookmarks-genui.rc:25 i18n: ectx: Menu (view) i18n: file: keditbookmarksui.rc:44
en: &View
ml: &കാഴ്ച

note: i18n: file: keditbookmarks-genui.rc:30 i18n: ectx: Menu (folder) i18n: file: keditbookmarksui.rc:49
en: &Folder
ml: &അറ

note: i18n: file: keditbookmarks-genui.rc:38 i18n: ectx: Menu (bookmark) i18n: file: keditbookmarksui.rc:58
en: &Bookmark
ml: &ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു്

note: i18n: file: keditbookmarks-genui.rc:42 i18n: ectx: Menu (settings) i18n: file: keditbookmarksui.rc:74
en: &Settings
ml: &സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: file: keditbookmarks-genui.rc:48 i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar) i18n: file: keditbookmarksui.rc:81
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപട്ട

note: i18n: file: keditbookmarksui.rc:10 i18n: ectx: Menu (import)
en: &Import
ml: &അകത്തേക്കാക്കുക

note: i18n: file: keditbookmarksui.rc:20 i18n: ectx: Menu (export)
en: &Export
ml: &പുറത്തെടുക്കുക

note: i18n: file: keditbookmarksui.rc:66 i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ml: &ഉപകരണങ്ങള്‍

en: Checking...
ml: പരിശോധിക്കുന്നു...

en: Galeon
ml: ഗാലിയന്‍

en: KDE
ml: കെഡിഇ

en: Netscape
ml: നെറ്റ്സ്കെയിപ്

en: Mozilla
ml: മോസില്ലാ

en: IE
ml: ഐഇ

en: Opera
ml: ഓപ്പെറാ

en: Crashes
ml: തകരാറു സംഭവിക്കുന്നു

en: &Delete
ml: &വെട്ടിമാറ്റുക

en: Rename
ml: പേരു് മാറ്റുക

en: C&hange URL
ml: യുആര്‍എല്‍ മാ&റ്റുക

en: C&hange Comment
ml: അഭിപ്രായം മാ&റ്റുക

en: Chan&ge Icon...
ml: ചിഹ്നം മാറ്റു&ക

en: Update Favicon
ml: ഫാവിക്കോണ്‍ പരിഷ്കരിക്കുക

en: Recursive Sort
ml: ആവര്‍ത്തിച്ചു് ക്രമത്തിലാക്കുക

en: &New Folder...
ml: &പുതിയ അറ...

en: &New Bookmark
ml: &പുതിയ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു്

en: &Insert Separator
ml: വിടവടയാളം &ചേര്‍ക്കുക

en: &Sort Alphabetically
ml: &അക്ഷരങ്ങളുടെ ക്രമത്തിലാക്കുക

en: Set as T&oolbar Folder
ml: ഉ&പകരണപട്ടയ്ക്കുള്ള അറയായി സജ്ജീകരിക്കുക

en: &Expand All Folders
ml: എല്ലാ അറകളും &വികസിപ്പിക്കുക

en: Collapse &All Folders
ml: &എല്ലാ അറകളും ചുരുക്കുക

en: &Open in Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വററില്‍ &തുറക്കുക

en: Check &Status
ml: &അവസ്ഥ പരിശോധിക്കുക

en: Check Status: &All
ml: അവസ്ഥ പരിശോധിക്കുക: &എല്ലാം

en: Update All &Favicons
ml: എല്ലാ &ഫാവിക്കോണുകളും പരിഷ്കരിക്കുക

en: Cancel &Checks
ml: &പരിശോധന റദ്ദാക്കുക

en: Cancel &Favicon Updates
ml: &ഫാവിക്കോണ്‍ പരിഷ്കാരങ്ങള്‍ റദ്ദാക്കുക

en: Import &Netscape Bookmarks...
ml: &നെറ്റ്സ്കെയിപ് ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക...

en: Import &Opera Bookmarks...
ml: &ഓപ്പറാ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക...

en: Import All &Crash Sessions as Bookmarks...
ml: &തകരാറുള്ള സെഷനുകളെല്ലാം ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകളായി അകത്തേക്കെടുക്കുക...

en: Import &Galeon Bookmarks...
ml: &ഗാലിയന്‍ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക...

en: Import &KDE 2 or KDE 3 Bookmarks...
ml: &കെഡിഇ 2 അല്ലെങ്കില്‍ കെഡിഇ 3 ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക...

en: Import &Internet Explorer Bookmarks...
ml: &ഇന്റര്‍നെറ്റ് എക്സ്പ്ലോറര്‍ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക...

en: Import &Mozilla Bookmarks...
ml: &മോസിലാ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അകത്തേക്കെടുക്കുക...

en: Export &Netscape Bookmarks
ml: &നെറ്റ്സ്കെയിപ് ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക

en: Export &Opera Bookmarks...
ml: &ഓപ്പെറാ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക...

en: Export &HTML Bookmarks...
ml: &HTML  ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക...

en: Export &Internet Explorer Bookmarks...
ml: &ഇന്റര്‍നെറ്റ് എക്സ്പ്ലോറര്‍ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക...

en: Export &Mozilla Bookmarks...
ml: &മോസിലാ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ പുറത്തെടുക്കുക...

en: *.html|HTML Bookmark Listing
ml: *.html|HTML ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Cut Items
ml: വസ്തുക്കള്‍ മുറിക്കുക

en: Paste
ml: ഒട്ടിക്കുക

en: Create New Bookmark Folder
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പിനുള്ള പുതിയ അറയുണ്ടാക്കുക

en: New folder:
ml: പുതിയ അറ:

en: Sort Alphabetically
ml: അക്ഷരങ്ങളുടെ ക്രമത്തിലാക്കുക

en: Delete Items
ml: വസ്തുക്കള്‍ വെട്ടിമാറ്റുക

en: My Bookmarks
ml: എന്റെ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍
