kcmcolors - en to ml translation catalogue (110 entries)

note: i18n: file: colorsettings.ui:222 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, pageColors)
en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: (c) 2007 Matthew Woehlke
ml: (c) 2007 മാത്യൂ വോല്‍ക്കെ

en: Matthew Woehlke
ml: മാത്യൂ വോല്‍ക്കെ

en: Jeremy Whiting
ml: ജെറേമീ വൈറ്റിങ്

en: Current
ml: നിലവിലുള്ള

en: Default
ml: സ്വതവേയുള്ള

en: Selecting another scheme will discard any changes you have made
ml: മറ്റൊരു നിറക്കൂട്ടു് തിരഞ്ഞെടുത്താല്‍ നിങ്ങള്‍ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങളെല്ലാം ഉപേക്ഷിക്കുന്നതാകുന്നു

en: Are you sure?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കുറപ്പാണോ?

en: You do not have permission to delete that scheme
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ നിറക്കൂട്ടു് വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുന്നതിനുള്ള അനുവാദമില്ല

en: Error
ml: പിശകു്

en: Import Color Scheme
ml: നിറങ്ങളുടെ കൂട്ടു് ലഭ്യമാക്കുക

en: Save Color Scheme
ml: നിറങ്ങളുടെ കൂട്ടു് സൂക്ഷിക്കുക

en: &Enter a name for the color scheme:
ml: നിറങ്ങളുടെ കൂട്ടിനു് ഒരു പേരു് &നല്‍കുക:

en: A color scheme with that name already exists.
    Do you want to overwrite it?
ml: ഈ പേരില്‍ നിലവില്‍ ഒരു നിറക്കൂട്ടുണ്ടു്.
    നിങ്ങള്‍ക്കു് അതു് മാറ്റണമോ?

en: You do not have permission to overwrite that scheme
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ നിറക്കൂട്ടു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള അനുവാദമില്ല

en: Varies
ml: മാറുന്നു

en: Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലം

en: Alternate Background
ml: മറ്റൊരു പശ്ചാത്തലം

en: Normal Text
ml: സാധാരണ വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:485 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Text
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:490 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Text
ml: സജീവമായ വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:495 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Link Text
ml: ബന്‍ദ്ധങ്ങളുടെ വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:500 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Visited Text
ml: കണ്ടിട്ടുള്ള വാചകങ്ങള്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:505 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Negative Text
ml: നെഗറ്റിവ് വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:510 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Neutral Text
ml: ന്യൂട്രല്‍ വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:515 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Positive Text
ml: പോസിറ്റിവ് വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:520 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Focus Decoration
ml: ദൃഷ്ടി-കേന്ദ്രം  അലങ്കാരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:525 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Hover Decoration
ml: പറക്കുന്ന അലങ്കാരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:23 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, pageScheme)
en: &Scheme
ml: &നിറക്കൂട്ടു്

note: i18n: file: colorsettings.ui:47 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, schemeKnsButton)
en: Get new color schemes from the Internet
ml: ഇന്‍റ്റര്‍നെറ്റില്‍ നിന്നും  നിറക്കൂട്ടു് ലഭ്യമാക്കുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:50 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, schemeKnsButton)
en: Get &New Schemes...
ml: &പുതിയ നിറക്കൂട്ടുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക...

note: i18n: file: colorsettings.ui:57 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, schemeImportButton)
en: Import a color scheme from a file
ml: ഒരു ഫയലില്‍ നിന്നും  നിറക്കൂട്ടു് ലഭ്യമാക്കുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:60 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, schemeImportButton)
en: Import Scheme...
ml: പദ്ധതി ലഭ്യമാക്കുക...

note: i18n: file: colorsettings.ui:67 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, schemeSaveButton)
en: Save the current color scheme
ml: നിലവിലുള്ള നിറങ്ങളുടെ കൂട്ടു് സൂക്ഷിക്കുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:70 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, schemeSaveButton)
en: Save Scheme...
ml: പദ്ധതി സൂക്ഷിക്കുക...

note: i18n: file: colorsettings.ui:80 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, schemeRemoveButton)
en: Remove the selected scheme
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത നിറക്കൂട്ടു് നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:83 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, schemeRemoveButton)
en: Remove Scheme
ml: പദ്ധതി നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:111 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3) i18n: file: colorsettings.ui:607 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4)
en: Preview
ml: പൂര്‍വദ്ൃശ്യം

note: i18n: file: colorsettings.ui:137 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, pageOptions) i18n: file: colorsettings.ui:143 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_6)
en: Options
ml: ഉപാധികള്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:149 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, useInactiveEffects)
en: Apply inactive window color &effects
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ ജാലക നിറങ്ങളും (&e)പ്രഭാവങ്ങളും നിര്‍മിക്കുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:156 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, inactiveSelectionEffect)
en: In&active selection changes color
ml: (&a)നിര്‍ജ്ജീവമായ തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ നിറം മാറ്റുന്നു

note: i18n: file: colorsettings.ui:163 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, shadeSortedColumn)
en: Shade sorted column &in lists
ml: (&i)പട്ടികകളില്‍ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്ന നിരകള്‍ കറുപ്പിക്കുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:173 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, applyToAlien)
en: Apply colors to &non-KDE4 applications
ml: &കെഡിഇ4-ല്‍ ഇല്ലാത്ത പ്രയോഗങ്ങളില്‍ നിറങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:183 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Contrast used for 3D objects
ml: 3ഡി വസ്തുക്കള്‍ക്കുപയോഗിക്കുന്ന അന്തരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:186 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Contrast
ml: അന്തരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:234 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Color Set:
ml: നിറങ്ങളുടെ കൂട്ടു്:

note: i18n: file: colorsettings.ui:247 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorSet)
en: Colorset to view/modify
ml: കാണാന്‍/മാറ്റാന്‍ നിറ കൂട്ടം

note: i18n: file: colorsettings.ui:251 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Common Colors
ml: സാധാരണ നിറങ്ങള്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:256 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: View
ml: കാഴ്ച

note: i18n: file: colorsettings.ui:261 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Window
ml: ജാലകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:266 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Button
ml: ബട്ടണ്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:271 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Selection
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:276 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Tooltip
ml: സഹായ-നിര്‍ദേശം

note: i18n: file: colorsettings.ui:310 i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, commonColorTable) i18n: file: colorsettings.ui:315 i18n: file: colorsettings.ui:320 i18n: file: colorsettings.ui:325 i18n: file: colorsettings.ui:330 i18n: file: colorsettings.ui:335 i18n: file: colorsettings.ui:340 
en: New Row
ml: പുതിയ വരി

note: i18n: file: colorsettings.ui:440 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Background
ml: പശ്ചാത്തലം കാണുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:445 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Text
ml: വാചകം കാണുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:450 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Background
ml: ജാലകത്തിലുള്ള പശ്ചാത്തലം

note: i18n: file: colorsettings.ui:455 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Text
ml: ജാലകത്തിനുള്ള വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:460 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Background
ml: ബട്ടണിനുള്ള പശ്ചാത്തലം

note: i18n: file: colorsettings.ui:465 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Text
ml: ബട്ടണിനുള്ള വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:470 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Background
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ പശ്ചാത്തലം

note: i18n: file: colorsettings.ui:475 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Text
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:480 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Inactive Text
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ നിര്‍ജ്ജീവമായ വാചങ്ങള്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:530 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Background
ml: സഹായ-നിര്‍ദേശ പശ്ചാത്തലം

note: i18n: file: colorsettings.ui:535 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Text
ml: സഹായ-നിര്‍ദേശ വാചകം

note: i18n: file: colorsettings.ui:540 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar
ml: സജീവമായ തലകെട്ട് ബാര്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:545 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Text
ml: സജീവമായ തലകെട്ട് ബാര്‍ വാചകങ്ങള്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:550 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ തലകെട്ട് ബാര്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:555 i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Text
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ തലകെട്ട് ബാര്‍ വാചകങ്ങള്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:670 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, pageInactice) i18n: file: colorsettings.ui:676 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Inactive
ml: നിര്‍ജ്ജീവം

note: i18n: file: colorsettings.ui:682 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: file: colorsettings.ui:932 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Intensity:
ml: രൂക്ഷത:

note: i18n: file: colorsettings.ui:692 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, inactiveIntensityBox)
en: Inactive intensity effect type
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ രൂക്ഷതയുടെ പ്രഭാവ തരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:696 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveIntensityBox) i18n: file: colorsettings.ui:768 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveColorBox) i18n: file: colorsettings.ui:834 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox,
en: None
ml: ശൂന്യം

note: i18n: file: colorsettings.ui:701 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveIntensityBox) i18n: file: colorsettings.ui:951 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, disabledIntensityBox)
en: Shade
ml: കറുപ്പിക്കല്‍

note: i18n: file: colorsettings.ui:706 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveIntensityBox) i18n: file: colorsettings.ui:956 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, disabledIntensityBox)
en: Darken
ml: കറുപ്പിക്കുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:711 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveIntensityBox) i18n: file: colorsettings.ui:961 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, disabledIntensityBox)
en: Lighten
ml: പ്രകാശിപ്പിക്കുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:722 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, inactiveIntensitySlider)
en: Inactive intensity effect amount
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ രൂക്ഷതയുടെ പ്രഭാവത്തിനെ അളവ്

note: i18n: file: colorsettings.ui:754 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: file: colorsettings.ui:1004 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Color:
ml: നിറം:

note: i18n: file: colorsettings.ui:764 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, inactiveColorBox)
en: Inactive color effect type
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ നിറത്തിന്റെ പ്രഭാവ തരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:773 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveColorBox) i18n: file: colorsettings.ui:1023 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, disabledColorBox)
en: Desaturate
ml: ഡീസാച്ചുറേറ്റ് ചെയ്യുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:778 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveColorBox) i18n: file: colorsettings.ui:839 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveContrastBox) i18n: file: colorsettings.ui:1028 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox,
en: Fade
ml: മങ്ങുക

note: i18n: file: colorsettings.ui:783 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveColorBox) i18n: file: colorsettings.ui:844 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, inactiveContrastBox) i18n: file: colorsettings.ui:1033 i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox,
en: Tint
ml: ഇളംനിറം

note: i18n: file: colorsettings.ui:794 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, inactiveColorSlider)
en: Inactive color amount
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ നിറത്തിന്റെ അളവ്

note: i18n: file: colorsettings.ui:813 i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, inactiveColorButton)
en: Inactive color
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ നിറം

note: i18n: file: colorsettings.ui:820 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: file: colorsettings.ui:1070 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Contrast:
ml: അന്തരം:

note: i18n: file: colorsettings.ui:830 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, inactiveContrastBox)
en: Inactive contrast effect type
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ അന്തരത്തിന്റെ പ്രഭാവ തരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:855 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, inactiveContrastSlider)
en: Inactive contrast effect amount
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ അന്തരത്തിന്റെ പ്രഭാവത്തിനെ അളവ്

note: i18n: file: colorsettings.ui:920 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, pageDisabled) i18n: file: colorsettings.ui:926 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Disabled
ml: അപ്രാവര്‍ത്തികം

note: i18n: file: colorsettings.ui:942 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, disabledIntensityBox)
en: Disabled intensity effect type
ml: അപ്രാവര്‍ത്തികമായ രൂക്ഷതയുടെ പ്രഭാവ തരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:972 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, disabledIntensitySlider)
en: Disabled intensity effect amount
ml: അപ്രാവര്‍ത്തികമായ രൂക്ഷതയുടെ പ്രഭാവത്തിനെ അളവ്

note: i18n: file: colorsettings.ui:1014 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, disabledColorBox)
en: Disabled color effect type
ml: അപ്രാവര്‍ത്തികമായ നിറത്തിന്റെ പ്രഭാവ തരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:1044 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, disabledColorSlider)
en: Disabled color effect amount
ml: അപ്രാവര്‍ത്തികമായ നിറത്തിന്റെ പ്രഭാവത്തിനെ അളവ്

note: i18n: file: colorsettings.ui:1063 i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, disabledColorButton)
en: Disabled color
ml: അപ്രാവര്‍ത്തികമാക്കിയ നിറം

note: i18n: file: colorsettings.ui:1080 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, disabledContrastBox)
en: Disabled contrast type
ml: അപ്രാവര്‍ത്തികമായ അന്തരത്തിന്റെ തരം

note: i18n: file: colorsettings.ui:1105 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, disabledContrastSlider)
en: Disabled contrast amount
ml: അപ്രാവര്‍ത്തികമായ അന്തരത്തിന്റെ  അളവ്

note: i18n: file: preview.ui:28 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Window text
ml: ജാലകത്തിനുള്ള വാചകം

note: i18n: file: preview.ui:80 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView0)
en: Normal text
ml: സാധരണ വാചകം

note: i18n: file: preview.ui:92 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView3) i18n: file: preview.ui:195 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection3) i18n: file: setpreview.ui:52 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore3) i18n: file: setpreview.ui:192 i18n: ectx: 
en: link
ml: കണ്ണി

note: i18n: file: preview.ui:104 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView4) i18n: file: preview.ui:207 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection4) i18n: file: setpreview.ui:70 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore4) i18n: file: setpreview.ui:210 i18n: ectx:
en: visited
ml: സന്ദര്‍ശിച്ചതു്

note: i18n: file: preview.ui:183 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selected text
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വാചകം

note: i18n: file: preview.ui:271 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
ml: പുഷ് ബട്ടണ്‍

note: i18n: file: setpreview.ui:34 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore0) i18n: file: setpreview.ui:174 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack0)
en: normal
ml: സാധാരണ

note: i18n: file: setpreview.ui:83 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore2) i18n: file: setpreview.ui:223 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack2)
en: active
ml: സജീവം

note: i18n: file: setpreview.ui:96 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore1)
en: inactive
ml: നിര്‍ജ്ജീവം

note: i18n: file: setpreview.ui:109 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore5) i18n: file: setpreview.ui:249 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack5)
en: negative
ml: നെഗറ്റിവ്

note: i18n: file: setpreview.ui:122 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore6) i18n: file: setpreview.ui:262 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack6)
en: neutral
ml: ന്യൂട്രല്‍

note: i18n: file: setpreview.ui:135 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore7) i18n: file: setpreview.ui:275 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack7)
en: positive
ml: പോസിറ്റിവ്

note: i18n: file: setpreview.ui:148 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore8) i18n: file: setpreview.ui:288 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack8)
en: hover
ml: പറക്കുന്ന

note: i18n: file: setpreview.ui:161 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore9) i18n: file: setpreview.ui:301 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack9)
en: focus
ml: ദൃഷ്ടി കേന്ദ്രം

note: i18n: file: setpreview.ui:236 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack1)
en: alternate
ml: വേറെ
