kcmcomponentchooser - en to ml translation catalogue (41 entries)

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: <qt>You changed the default component of your choice, do want to save that change now ?</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടമുള്ള ഘടകം സ്വതവേലഭ്യമാക്കുന്നതിനായുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തിയിരിക്കുന്നു, അവ ഇപ്പോള്‍ സൂക്ഷിക്കണമോ?</qt>

en: No description available
ml: വിവരണം ലഭ്യമല്ല

en: Choose from the list below which component should be used by default for the %1 service.
ml: താഴെയുള്ള പട്ടികയില്‍ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കുക ഏതു ഘടകം സ്വാഭാവികമായി %1 സേവനത്തിനായി ഉപയോഗിക്കണം എന്നു്‌.

en: Select preferred Web browser application:
ml: ഉചിതമായ വെബ് ബ്രൌസര്‍ പ്രയോഗം തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select preferred email client:
ml: ഉചിതമായ ഈമെയില്‍ ക്ലൈന്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select preferred terminal application:
ml: ഉചിതമായ ടെര്‍മിനല്‍ പ്രയോഗം തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: The new window manager will be used when KDE is started the next time.
ml: പുതിയ ജാലക് കാര്യസ്ഥന്‍ ഉപയോഗിക്കപെടും കെ.ഡി.ഇ അടുത്ത തവണ തുടങ്ങുംബോള്‍.

en: Window Manager Change
ml: ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍ മാറ്റം

en: A new window manager is running.
    It is still recommended to restart this KDE session to make sure all running applications adjust for this change.
ml: ഒരു പുതിയ ജാലക് കാര്യസ്ഥന്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു.
     ഇപ്പോളും ഈ കെ.ഡി.ഇ സെഷന്‍ പുനരാരഭിക്കുന്നത് നിര്‍ദ്ദേശകരമാണു്‌ , എല്ലാ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങളും മാറ്റങ്ങള്‍ അനുസരിച്ച് ഒത്തുച്ചേരാന്‍.

en: Window Manager Replaced
ml: ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍ മാറിയിരിക്കുന്നു

en: Your running window manager will be now replaced with the configured one.
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ജാലക കാര്യസ്ഥനു പകരം ഇപ്പോള്‍ ക്രമീകരിച്ചത് ഉപയോഗിക്കപെടും.

en: Config Window Manager Change
ml: ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍ മാറ്റം ക്രമീകരിക്കുക

en: &Accept Change
ml: (&A)മാറ്റം അംഗീകരിക്കുക

en: &Revert to Previous
ml: (&R)മുന്‍പുണ്ടായിരുന്നതിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തുക

en: The running window manager has been reverted to the default KDE window manager KWin.
ml: നിലവില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍ സ്വാഭാവികമായ കെ.ഡി.ഇ ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍ 'കെ-വിന്‍'-ലേക്ക് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: Running the configuration tool failed
ml: ക്രമീകരണ ഉപകരണം പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപെട്ടു

en: Component Chooser
ml: ഘടകം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള ഉപാധി

en: (c), 2002 Joseph Wenninger
ml: (c), 2002 ജോസഫ് വെന്നിങര്‍

en: Joseph Wenninger
ml: ജോസഫ് വെന്നിങര്‍

en: 1 second remaining: | %1 seconds remaining:
ml[0]: 1 സെകന്റ് ബാക്കിയുണ്ട്
ml[1]: %1 സെകന്റുകള്‍ ബാക്കിയുണ്ട്

note: i18n: file: browserconfig_ui.ui:48 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: <qt>Open <b>http</b> and <b>https</b> URLs</qt>
ml: <qt><b>http</b>, <b>https</b> യുആര്‍എലുകള്‍ </qt>

note: i18n: file: browserconfig_ui.ui:58 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioKIO)
en: in an application based on the contents of the URL
ml: ഇവയുടെ ഉള്ളടക്കമനുസരിച്ചുള്ള പ്രയോഗത്തില്‍ താഴെ

note: i18n: file: browserconfig_ui.ui:68 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioExec)
en: in the following browser:
ml: പറയുന്ന ബ്രൌസറില്‍ തുറക്കുക:

note: i18n: file: componentchooser_ui.ui:38 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1)
en: Default Component
ml: സ്വതവേയുള്ള ഘടകം

note: i18n: file: componentchooser_ui.ui:64 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox2)
en: Component Description
ml: ഘടകത്തിനുള്ള വിവരണം

note: i18n: file: emailclientconfig_ui.ui:66 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, txtEMailClient)
en: <ul> <li>%t: Recipient's address</li> <li>%s: Subject</li> <li>%c: Carbon Copy (CC)</li> <li>%b: Blind Carbon Copy (BCC)</li> <li>%B: Template body text</li> <li>%A: Attachment </li> <li>%u: Full mailto: URL </li></ul>
ml: <ul> <li>%t: അയയ്ക്കേണ്ടയാളുടെ വിലാസം</li> <li>%s: വിഷായം</li> <li>%c: കാര്‍ബണ്‍ പകര്‍പ്പു് (CC)</li> <li>%b: ബ്ലൈന്‍ഡ് കാര്‍ബണ്‍ പകര്‍പ്പു് (BCC)</li> <li>%B: ടെംപ്ലേറ്റ് വാചകം</li> <li>%A: അറ്റാച്മെന്റ് </li> <li>%u: എങ്ങോട്ടു്: യുആര്‍എല്‍ </li></ul>

note: i18n: file: emailclientconfig_ui.ui:79 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QToolButton, btnSelectEmail)
en: Click here to browse for the mail program file.
ml: മെയില്‍ പ്രോഗ്രാം ഫയല്‍ ബ്രൌസ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

note: i18n: file: emailclientconfig_ui.ui:94 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, chkRunTerminal)
en: Activate this option if you want the selected email client to be executed in a terminal (e.g. <em>Konsole</em>).
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഈമെയില്‍ ക്ലൈന്റ് ടെര്‍മിനലില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കണമെങ്കില്‍ ഇതു് സജീവമാക്കുക (ഉദാ. <em>കണ്‍സോള്‍</em>)

note: i18n: file: emailclientconfig_ui.ui:97 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkRunTerminal)
en: &Run in terminal
ml: ടെര്‍മിനലില്‍ &പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

note: i18n: file: emailclientconfig_ui.ui:120 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, kmailCB)
en: Kmail is the standard Mail program for the KDE desktop.
ml: കെഡിഇ ഡസ്ക്ടോപ്പില്‍ സാധാരണ ഉപയോഗിക്കുന്ന മെയില്‍ പ്രോഗ്രാമാണു് കെമെയില്‍.

note: i18n: file: emailclientconfig_ui.ui:123 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kmailCB)
en: &Use KMail as preferred email client
ml: ഉചിതമായ ഈമെയില്‍ ക്ലൈന്റായി കെമെയില്‍ &തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: file: emailclientconfig_ui.ui:130 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, otherCB)
en: Select this option if you want to use any other mail program.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് മറ്റൊരു മെയില്‍ പ്രോഗ്രാം ഉപയോഗിക്കണമെങ്കില്‍ ഇതുപയോഗിക്കുക.

note: i18n: file: emailclientconfig_ui.ui:133 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, otherCB)
en: Use a different &email client:
ml: മറ്റൊരു &ഈമെയില്‍ ക്ലൈന്റ് ഉപയോഗിക്കുക:

note: i18n: file: filemanagerconfig_ui.ui:30 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Browse directories using the following file manager
ml: ആറകള്‍ ബ്രൗസ് ചെയ്യുക ഈ ഫയല്‍ കാര്യസ്ഥന്‍ ഉപയോഗിച്ച്

note: i18n: file: filemanagerconfig_ui.ui:64 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioExec)
en: Other: click Add... in the dialog shown here:
ml: വേറെ : 'ചേര്‍ക്കുക' അമര്‍ത്തുക.. ഇവിടെ കാണിക്കുന്ന ഡയലോഗ് ബോക്സില്‍ :

note: i18n: file: terminalemulatorconfig_ui.ui:50 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, otherCB)
en: Use a different &terminal program:
ml: മറ്റൊരു &ടെര്‍മിനല്‍ പ്രയോഗം ഉപയോഗിക്കുക:

note: i18n: file: terminalemulatorconfig_ui.ui:73 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, terminalCB)
en: &Use Konsole as terminal application
ml: ടെര്‍മിനല്‍ പ്രയോഗമായി കണ്‍സോള്‍ &ഉപയോഗിക്കുക

note: i18n: file: terminalemulatorconfig_ui.ui:125 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QToolButton, btnSelectTerminal)
en: Click here to browse for terminal program.
ml: ടെര്‍മിനല്‍ പ്രോഗ്രാം ബ്രൌസ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

note: i18n: file: wmconfig_ui.ui:41 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, differentRB)
en: Use a different &window manager:
ml: മറ്റൊരു (&w)ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍ പ്രയോഗം ഉപയോഗിക്കുക :

note: i18n: file: wmconfig_ui.ui:76 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, configureButton)
en: Configure
ml: ക്രമീകരിക്കുക
