kio_trash - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Helper program to handle the KDE trash can
    Note: to move files to the trash, do not use ktrash, but "kfmclient move 'url' trash:/"
ml: കെഡിഇ ചവറ്റുകുട്ട കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സഹായ പ്രോഗ്രാം
    കുറിപ്പു്: ഫയലുകള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു് നീക്കുന്നതിനായി ktrash-നു്  പകരം "kfmclient move 'url' trash:/" ഉപയോഗിക്കുക

en: Empty the contents of the trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലുള്ളവ കാലിയാക്കുക

en: Restore a trashed file to its original location
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലുള്ള ഒരു ഫയല്‍ യഥാര്‍ത്ഥ സ്ഥാനത്തേക്കു് വീണ്ടെടുക്കുക

en: Ignored
ml: വേണ്ടന്നു് വയ്ച്ചവ

en: The trash has reached its maximum size!
    Cleanup the trash manually.
ml: ചവറ്റുകുട്ട അതിന്റെ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ എത്താവുന്ന വലിപ്പം എത്തിയിരിക്കുന്നു 
    തനിയെ ചവറ്റുകുട്ട വൃത്തിയാക്കുക.

en: The file is too large to be trashed.
ml: ഈ ഫയല്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് കളയുവാന്‍ സാധിക്കാത്തവണ്ണം വലുതാണു്‌

en: Byte
ml: ബൈറ്റ്

en: KByte
ml: കിലൊ-ബൈറ്റ്

en: MByte
ml: മെഗാ-ബൈറ്റ്

en: GByte
ml: ഗിഗാ-ബൈറ്റ്

en: TByte
ml: ടെറാ-ബൈറ്റ്

en: Delete files older than:
ml: ഇതിലും പഴയ ഫയലുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക :

en: Limit to maximum size
ml: ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ വലിപ്പത്തിന്റെ സീമയിലും കുറവാക്കി വെക്കുക

en: Maximum size:
ml: ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ വലിപ്പം :

en: When limit reached:
ml: സീം എത്തുംബോള്‍ :

en: Warn Me
ml: എന്നെ അറിയിക്കുക

en: Delete Oldest Files From Trash
ml: ഏറ്റവും പഴയ ഫയലുകള്‍ കളയുക ചവറ്റുകുട്ടയില്‍ നിന്നും

en: Delete Biggest Files From Trash
ml: ഏറ്റവും വലിയ ഫയലുകള്‍ കളയുക ചവറ്റുകുട്ടയില്‍ നിന്നും

en: Malformed URL %1
ml: തെറ്റായ URL %1

en: The directory %1 does not exist anymore, so it is not possible to restore this item to its original location. You can either recreate that directory and use the restore operation again, or drag the item anywhere else to restore it.
ml: %1 ഡയറക്ടറി ഇനി ലഭ്യമാകുന്നതല്ല. അതിനാല്‍ യഥാര്‍ത്ഥ സ്ഥാനത്തേക്കു് ഈ വസ്തു വീണ്ടെടുക്കുവാനും സാധ്യമല്ല. അതിനാല്‍, ഒന്നുകില്‍ നിങ്ങള്‍ ആ ഡയറക്ടറി വീണ്ടും ഉണ്ടാക്കണം, അല്ലെങ്കില്‍ വീണ്ടെടുക്കല്‍ പ്രക്രിയ വീണ്ടും നടത്തുക, അതും അല്ലെങ്കില്‍ എവിടെക്കു് വീണ്ടെടുക്കണമോ അവിടെ വസ്തു വലിച്ചിടുക.

en: This file is already in the trash bin.
ml: ഈ ഫയല്‍ നിലവില്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലാണു്.
