kcm_phonon - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Phonon Configuration Module
ml: ഫോണണ്‍ ക്രമീകരണ മൊഡ്യൂള്‍

en: Copyright 2006 Matthias Kretz
ml: Copyright 2006 മത്തിയാസ് ക്രെറ്റ്സ്

en: Matthias Kretz
ml: മത്തിയാസ് ക്രെറ്റ്സ്

en: Device Preference
ml: ഉപകരണ വിശേഷതകള്‍

en: Backend
ml: ബാക്കെന്‍ഡ്

en: Audio Output
ml: ഓഡിയോ ഔട്ട്പുട്ട്

en: Audio Capture
ml: ഓഡിയോ രേഖപ്പെടുത്തുക

en: Play a test sound on the selected device
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഉപകരണത്തേല്‍ പരീക്ഷണ ശബ്ദം പ്ലേ ചെയ്യുക

en: Defines the default ordering of devices which can be overridden by individual categories.
ml: ഉപകരണങ്ങളുടെ സ്വാഭാവികമായ ക്രമം വ്യക്തമാക്കുന്നു, ഇത് പ്രത്യേക വിഭാഗങ്ങള്‍ക്ക് അവഗണിക്കാം.

en: Default Output Device Preference
ml: സ്വാഭാവികമായ ഔട്ട്പുട്ട് ഉപകരണ വിശേഷതകള്‍:

en: Default Capture Device Preference
ml: സ്വാഭാവികമായ രേഖപെടുത്തലിനുള്ള ഉപകരണത്തിന്റെ വിശേഷതകള്‍:

en: Output Device Preference for the '%1' Category
ml: '%1' വിഭാഗത്തിലേക്കുള്ള ഔട്ട്പുട്ട് ഉപകരണത്തിന്റെ വിശേഷതകള്‍:

en: Capture Device Preference for the '%1' Category
ml: '%1' വിഭാഗത്തിലേക്കുള്ള രേഖപെടുത്തതിനുള്ള ഉപകരണത്തിന്റെ വിശേഷതകള്‍:

en: Apply the currently shown device preference list to the following other audio output categories:
ml: മറ്റുള്ള ഓഡിയോ ഔട്ട്പുട്ട് വിഭാഗങ്ങള്‍ക്കും നിലവിലുള്ള ഈ ഉപകരണം മുന്‍ഗണനകള്‍ നല്‍കുക:

en: Default/Unspecified Category
ml: സഹജമായ/വ്യക്തമല്ലാത്ത വിഭാഗം

note: i18n: file: backendselection.ui:39 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QListWidget, m_select) i18n: file: backendselection.ui:42 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QListWidget, m_select)
en: A list of Phonon Backends found on your system.  The order here determines the order Phonon will use them in.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ ലഭ്യമുള്ള ഫോണണ്‍ ബാക്കെന്‍ഡുകള്‍.  ഈ ക്രമത്തിലാണു് ഫോണണ്‍ അവ ഉപയോഗിക്കുന്നതു്.

note: i18n: file: backendselection.ui:58 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_up) i18n: file: devicepreference.ui:197 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, preferButton)
en: Prefer
ml: ആവശ്യപ്പെടുക

note: i18n: file: backendselection.ui:71 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_down) i18n: file: devicepreference.ui:213 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, deferButton)
en: Defer
ml: തടയുക

note: i18n: file: devicepreference.ui:28 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QTreeView, categoryTree) i18n: file: devicepreference.ui:31 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QTreeView, categoryTree)
en: Various categories of outputs.  For each category you may choose what device you wish to output to.
ml: ഔട്ട്പുട്ടുകളുടെ അനവധി വിഭാഗങ്ങള്‍.  ഓരോ വിഭാഗത്തിനും ഏതു് ഉപകരണത്തിന്റെ ഔട്ട്പുട്ടെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കു് തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

note: i18n: file: devicepreference.ui:46 i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, showCheckBox)
en: Show advanced devices
ml: സങ്കീര്‍ണ്ണമായ ഉപകരണങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: file: devicepreference.ui:76 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, applyPreferencesButton)
en: Apply Device List To...
ml: ഉപകരണം ലിസ്റ്റ് സൂക്ഷിക്കേണ്ടതു്...

note: i18n: file: devicepreference.ui:106 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QTreeView, deviceList)
en: Audio Outputs found on your system.  Choose the device that you wish sound to come out of.
ml: സിസ്റ്റമില്‍ ലഭ്യമായ ഓഡിയോ ഔട്ട്പുട്ടുകള്‍.  ശബ്ദം ഏതു് ഡിവൈസില്‍ നിന്നു് വരേണമെന്നു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: i18n: file: devicepreference.ui:110 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QTreeView, deviceList)
en: The order determines the preference of the output devices. If for some reason the first device cannot be used Phonon will try to use the second, and
    so on.
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ഡിവൈസുകളുടെ മുന്‍ഗണനയാണു് ഈ ക്രമം വ്യക്തമാക്കുന്നതു്. എന്തെങ്കിലും കാരണത്താല്‍ ഫോണണിനു് ആദ്യത്തെ ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ലെങ്കില്‍, അതു് രണ്ടാമത്തെ ഉപകരണം ശ്രമിക്കുന്നതാണു്,
    അല്ലെങ്കില്‍ അതിനടുത്തതു്.

note: i18n: file: devicepreference.ui:155 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, removeButton)
en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: file: devicepreference.ui:178 i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, testPlaybackButton)
en: Test
ml: പരീക്ഷണം

note: i18n: file: devicepreference.ui:194 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QToolButton, preferButton)
en: prefer the selected device
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഉപകരണം

note: i18n: file: devicepreference.ui:210 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QToolButton, deferButton)
en: no preference for the selected device
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡിവൈസിനു് വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമല്ല
