plasmapkg - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Install, list, remove Plasma packages
ml: പ്ലാസ്മാ പാക്കേജുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക, കാണിക്കുക, നീക്കം ചെയ്യുക

en: Plasma Package Manager
ml: പ്ലാസ്മാ പാക്കേജ് കാര്യസ്ഥന്‍

en: (C) 2008, Aaron Seigo
ml: (C) 2008, ആരോണ്‍ സീഗോ

en: Aaron Seigo
ml: ആരോണ്‍ സീഗോ

en: Original author
ml: യഥാര്‍ത്ഥ രചയിതാവ്

en: For install or remove, operates on packages installed for all users.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോളിനൊ നീക്കം ചെയ്യാനോ, എല്ലാ ഉപയുക്താക്കള്‍ക്കും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന പാക്കേജുകള്‍ക്ക് ബാധകമാണു്‌

en: The type of package, e.g. theme, wallpaper, plasmoid, dataengine, runner, etc.
ml: ഏത് തരം പാക്കേജ്, ഉദാ. രംഗവിതാനം, പശ്ചാത്തലചിത്രം,  പ്ലാസ്മോയിഡ്, ഡേറ്റാ എഞ്ചിന്‍, റണ്ണര്‍, എന്നിവ.

[ctx: Do not translate <path>]
en: Install the package at <path>
ml: <path>-ല്‍ പാക്കേജ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

[ctx: Do not translate <path>]
en: Upgrade the package at <path>
ml: <path>-ല്‍ പാക്കേജ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക

en: List installed packages
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത പാക്കേജുകളുടെ പട്ടിക കാണിക്കുക

[ctx: Do not translate <name>]
en: Remove the package named <name>
ml: <name> എന്ന പാക്കേജ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Absolute path to the package root. If not supplied, then the standard data directories for this KDE session will be searched instead.
ml: പാക്കേജ് റൂട്ടിലേക്കുള്ള ആബ്സല്യൂട്ട് പാഥ്. ഇതു് ലഭ്യമല്ലെങ്കില്‍, ഈ കെഡിഇ സെഷനുള്ള ഡേറ്റാ ഡയറക്ടറികള്‍ തിരയുന്നതാകുന്നു.

en: plasmoid
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ്

en: theme
ml: രംഗവിതാനം

en: wallpaper
ml: പശ്ചാത്തലചിത്രം

en: dataengine
ml: ഡേറ്റാഎഞ്ചിന്‍

en: runner
ml: റണ്ണര്‍

en: Could not find a suitable installer for package of type %1
ml: %1 എന്ന തരം പാക്കേജിനുചിതമായ ഇന്‍സ്റ്റോളര്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Could not load installer for package of type %1. Error reported was: %2
ml: %1 രീതിയിലുള്ള പാക്കേജിനുചിതമായ ഇന്‍സ്റ്റോളര്‍ ലഭ്യമായില്ല. പിശകു് രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു: %2

en: Successfully removed %1
ml: %1 വിജയകരമായി നീക്കം ചെയ്തു

en: Removal of %1 failed.
ml: %1-ന്റെ നീക്കം ചെയ്യല്‍ പരാജയപെട്ടു.

en: Plugin %1 is not installed.
ml: %1 എന്ന സംയോജകം ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: Successfully installed %1
ml: %1 വിജയകരമായി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തു

en: Installation of %1 failed.
ml: %1-ന്റെ ഇന്‍സ്റ്റൊളേഷന്‍ പരാജയപെട്ടു

[ctx: No option was given, this is the error message telling the user he needs at least one, do not translate install, remove, upgrade nor list]
en: One of install, remove, upgrade or list is required.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍, നീക്കം ചെയ്യല്‍, അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക അല്ലെങ്കില്‍ പട്ടിക-കാണിക്കുക ഇവയില്‍ ഒന്നെങ്കിലും ആവശ്യമാണു്‌.
