kcmicons - en to ml translation catalogue (56 entries)

en: Use of Icon
ml: ചിഹ്നത്തിന്റെ ഉപയോഗം

en: Size:
ml: വ്യാപ്തി:

en: Animate icons
ml: ചിഹ്നങ്ങളെ കളിപ്പിയ്ക്കുക

en: Set Effect...
ml: പ്രഭാവങ്ങള്‍ സജ്ജമാക്കുക...

en: Desktop
ml: പൂമുഖം

en: Toolbar
ml: ഉപകരണപ്പട്ട

en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട

en: Small Icons
ml: ചെറിയ ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Panel
ml: പാളി

en: All Icons
ml: എല്ലാം ചിഹ്നങ്ങളും

en: Setup Default Icon Effect
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍ക്കു് സഹജമായുള്ള പ്രഭാവം സജ്ജമാക്കുക

en: Setup Active Icon Effect
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍ക്കു് സജീവമായ പ്രഭാവം സജ്ജമാക്കുക

en: Setup Disabled Icon Effect
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍ക്കു് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമായ പ്രഭാവം സജ്ജമാക്കുക

en: &Effect:
ml: &പ്രഭാവം:

en: No Effect
ml: പ്രഭാവമില്ല

en: To Gray
ml: ചാരനിറമാക്കുക

en: Colorize
ml: നിറം കൊടുക്കുക

en: Gamma
ml: ഗാമാ

en: Desaturate
ml: അപൂരിതമാക്കുക

en: To Monochrome
ml: മോണോക്രോം ആക്കുക

en: &Semi-transparent
ml: &അര്‍ദ്ധതാര്യം

en: Preview
ml: കണ്ടുനോക്കുക

en: Effect Parameters
ml: പ്രഭാവങ്ങളുടെ അളവുകള്‍

en: &Amount:
ml: &അളവു്:

en: Co&lor:
ml: നി&റം:

en: &Second color:
ml: &രണ്ടാമത്തെ നിറം:

en: Name
ml: പേരു്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Install Theme File...
ml: രംഗവിതാനം ചേര്‍ക്കുക...

en: Install a theme archive file you already have locally
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിലുള്ള ഒരു രംഗവിതാന ആര്‍ക്കൈവ് ഫയല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: If you already have a theme archive locally, this button will unpack it and make it available for KDE applications
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഒരു രംഗവിതാന ആര്‍ക്കൈവ് ഫയല്‍ ലഭ്യമാണെങ്കില്‍, ഈ ബട്ടണ്‍ ഉപയോഗിച്ചു് കെഡിഇ പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കെല്ലാം ഇതു് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു.

en: Get New Themes...
ml: പുതിയ രംഗവിതാനങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക...

en: Get new themes from the Internet
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റില്‍ നിന്നും പുതിയ രംഗവിതാനങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: You need to be connected to the Internet to use this action. A dialog will display a list of themes from the http://www.kde.org website. Clicking the Install button associated with a theme will install this theme locally.
ml: ഈ പ്രവൃത്തി ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇന്റര്‍നെറ്റ് കണക്ഷന്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്. http://www.kde.org വെബ്സൈറ്റില്‍ നിന്നും രംഗവിതാനങ്ങളുടെ ഒരു പട്ടിക ലഭ്യമാകുന്നു. നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഇവ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി ഓരോ രംഗവിതാനത്തിനുമുള്ള ബട്ടണില്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക.

en: Remove Theme
ml: രംഗവിതാനം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove the selected theme from your disk
ml: നിങ്ങളുടെ ഡിസ്കില്‍ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുത്ത രംഗവിതാനം നീക്കം ചെയ്യുക

en: This will remove the selected theme from your disk.
ml: ഇതു് നിങ്ങളുടെ ഡിസ്കില്‍ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുത്ത രംഗവിതാനം നീക്കം ചെയ്യുന്നു.

en: Select the icon theme you want to use:
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ചിഹ്നത്തിനാവശ്യമുള്ള രംഗവിതാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Drag or Type Theme URL
ml: രംഗവിതാനത്തിനുള്ള URL ടൈപ്പ് ചെയ്യുക അല്ലെങ്കില്‍ വലിച്ചിടുക

en: Unable to find the icon theme archive %1.
ml: ചിഹ്നത്തിന്റെ രംഗവിതാനത്തിനുള്ള ആര്‍ക്കൈവ് %1 ലഭ്യമായില്ല.

en: Unable to download the icon theme archive;
    please check that address %1 is correct.
ml: ചിഹ്നത്തിന്റെ രംഗവിതാനത്തിനുള്ള ആര്‍ക്കൈവ് ഡൌണ്‍ലോടു് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല;
    %1 എന്ന വിലാസം ശരിയാണോ എന്നു് പരിശോധിക്കുക.

en: The file is not a valid icon theme archive.
ml: ഫയല്‍ സാധുതയുള്ള ഒരു ചിഹ്ന രംഗവിതാന ആര്‍ക്കൈവ് അല്ല.

en: A problem occurred during the installation process; however, most of the themes in the archive have been installed
ml: ചേര്‍ക്കുന്ന സമയത്തു് ഒരു പിശകു് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു; എന്നിരുന്നാലും ആര്‍ക്കൈവിലുള്ള മിക്ക രംഗവിതാനങ്ങളും ചേര്‍ത്തിട്ടുണ്ടു്.

en: Installing icon themes
ml: ചിഹ്നത്തിനുള്ള രംഗവിതാനങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നു

en: <qt>Installing <strong>%1</strong> theme</qt>
ml: <qt><strong>%1</strong> എന്ന രംഗവിതാനം ചേര്‍ക്കുന്നു</qt>

en: <qt>Are you sure you want to remove the <strong>%1</strong> icon theme?<br /><br />This will delete the files installed by this theme.</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കു് <strong>%1</strong> ചിഹ്നത്തിനുള്ള രംഗവിതാനം നീക്കം ചെയ്യണമെന്നുറപ്പാണോ?<br /><br />ഈ രംഗവിതാനം ലഭ്യമാക്കുന്ന ഫയലുകളെല്ലാം നിങ്ങള്‍ക്കു് നഷ്ടമാകുന്നതാണു്.</qt>

en: Confirmation
ml: ഉറപ്പു് വരുത്തല്‍

en: &Theme
ml: &രംഗവിതാനം

en: Ad&vanced
ml: പു&രോഗമിച്ചവ

en: Icons
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Icons Control Panel Module
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍ നിയന്ത്രിക്കുന്ന പാളിയിലെ ഘടകം

en: (c) 2000-2003 Geert Jansen
ml: (c) 2000-2003 ഗേര്‍ട്ട് ജാന്‍സന്‍

en: Geert Jansen
ml: ഗേര്‍ട്ട് ജാന്‍സന്‍

en: Antonio Larrosa Jimenez
ml: ആന്റോണിയോ ലാറോസാ ജിമനെസ്

en: Torsten Rahn
ml: റ്റോര്‍സ്ടെന്‍ റാന്‍

en: <h1>Icons</h1>This module allows you to choose the icons for your desktop.<p>To choose an icon theme, click on its name and apply your choice by pressing the "Apply" button below. If you do not want to apply your choice you can press the "Reset" button to discard your changes.</p><p>By pressing the "Install New Theme" button you can install your new icon theme by writing its location in the box or browsing to the location. Press the "OK" button to finish the installation.</p><p>The "Remove Theme" button will only be activated if you select a theme that you installed using this module. You are not able to remove globally installed themes here.</p><p>You can also specify effects that should be applied to the icons.</p>
ml: <h1>ചിഹ്നങ്ങള്‍ (ഐക്കണുകള്‍)</h1>ഈ പരിമാണത്തിലൂടെ നിങ്ങളുടെ പണിപ്പുരയുടെ ചിഹ്നങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുവാന്‍ സാധിക്കും. <p>ചിഹ്നത്തിന്റെ രംഗവിതാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിന് അതിന്റെ പേരില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത ശേഷം താഴെയുള്ള "പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക" ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക. നിങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കേണ്ട എന്നുണ്ടെങ്കില്‍ "പുനക്രമീകരിക്കുക" എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തി നിങ്ങള്‍ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ തിരസ്കരിക്കാം.</p><p>ചിഹ്നത്തിന്റെ പുതിയ രംഗവിതാനം ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുന്നതിന് "പുതിയ രംഗവിതാനം ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുക" എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയശേഷം പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന പെട്ടിയില്‍ അതിന്റെ വിലാസം എഴുതിച്ചേര്‍ക്കുകയോ, വിലാസം തിരഞ്ഞ് കണ്ടേത്തുകയോ ചെയ്യാം. ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതിന് "ശരി" എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.</p><p>ഈ പരിമാണം വഴി നിങ്ങള്‍ ഒരു രംഗവിതാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോള്‍ മാത്രമേ  "രംഗവിതാനം മായ്ക്കുക" എന്ന ബട്ടണ്‍ പ്രവര്‍ത്തനനിരതമാകുകയുള്ളൂ. ആഗോളമായി ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത രംഗവിതാനങ്ങള്‍ ഇവിടെവച്ച് പിന്‍വലിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുകയില്ല.</p><p>ചിഹ്നങ്ങളില്‍ വരുത്തേണ്ട പ്രഭാവങ്ങളും നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇവിടെ വ്യക്തമാക്കാം.</p>
