desktop files - en to ml translation catalogue (31 entries)

[ctx: Name]
en: Search & Indexing
ml: തെരച്ചിലും ഇന്‍ഡക്സിങ്ങും

[ctx: GenericName]
en: Configure Beagle Service
ml: ബീഗ്ള്‍ സേവനം ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Name]
en: Start Beagle Service
ml: ബീഗ്ള്‍ സേവനം തുടങ്ങുക

[ctx: Name]
en: Stop Beagle Service
ml: ബീഗ്ള്‍ സേവനം അവസാനിപ്പിക്കുക

[ctx: Description]
en: A kioslave for beagle - a Lucene based desktop search backend written in Mono. For more information visit http://beagle-project.org
ml: ബീഗ്ളിനായുള്ള ഒരു കിയോസ്ലേവു് - മോണോയിലെഴുതിയ ലുസീന്‍ അടിസ്ഥാനമായുള്ള പണിയിട തെരച്ചില്‍ പിന്‍വശം. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി http://beagle-project.org സന്ദര്‍ശിക്കുക

[ctx: Name]
en: kclucene_indexer_config
ml: കെലുസീന്‍-ഇന്‍ഡക്സര്‍-ക്രമീകരണം

[ctx: Comment]
en: kio-clucene indexer dialog
ml: കിയോ-കെലുസീന്‍ ഇന്‍ഡക്സര്‍ ഡയലോഗ്

[ctx: Name]
en: kclucene-indexer-daemon
ml: കെലുസീന്‍-ഇന്‍ഡക്സ്-ഡീമണ്‍

[ctx: Comment]
en:  a clucene search persistent daemon service
ml:  ഒരു ക്ലുസിന്‍ തെരച്ചില്‍ തുടരെയുള്ള ഡീമണ്‍ സേവനം

[ctx: GenericName]
en:  kclucene-search-daemon
ml:  കെലുസീന്‍-തെരച്ചില്‍-ഡീമണ്‍

[ctx: Name]
en: kclucene-search-daemon
ml: കെലുസീന്‍-തെരച്ചില്‍-ഡീമണ്‍

[ctx: GenericName]
en: A KDE Application
ml: ഒരു കെഡിഇ പ്രയോഗം

[ctx: Name]
en: kclucene-search-dialog
ml: കെലുസീന്‍-തെരച്ചില്‍-ഡയലോഗ്

[ctx: Name]
en: clucene any entry
ml: കെലുസീന്‍ ഏതു് എന്‍ട്രിയും

[ctx: Name]
en: clucene
ml: കെലുസീന്‍

[ctx: Name]
en: KDED KCLucene Base URL Notifier
ml: കെഡിഇഡി കെക്ലുസിന്‍ അടിസ്ഥാന യൂആര്‍എല്‍ അറിയിപ്പു്

[ctx: Name]
en: Unmount
ml: വിഘടിപ്പിക്കുക

[ctx: Name]
en: KDED Remote GVFS Mountlist Change Notifier
ml: കെഡിഇഡി വിദൂര ജിവിഎഫ്എസ് ഘടനപ്പട്ടിക മാറ്റ അറിയിപ്പു്

[ctx: Description]
en: A kioslave for mtp
ml: എംടിപിക്കായുള്ള ഒരു കിയോസ്ലേവ്

[ctx: Name]
en: 7zip Info
ml: 7സിപ്പ് വിവരം

[ctx: Description]
en: A kioslave for p7zip
ml: പി7സിപ്പ് ശേഖരങ്ങള്‍ക്കായുള്ള ഒരു കിയോസ്ലേവ്

[ctx: Comment]
en: 7-zip Archive
ml: 7സിപ്പ് ശേഖരം

[ctx: Name]
en: Rar Info
ml: റാര്‍ വിവരം

[ctx: Description]
en: A kioslave for RAR archives
ml: റാര്‍ ശേഖരങ്ങള്‍ക്കായുള്ള ഒരു കിയോസ്ലേവ്

[ctx: Comment]
en: Rar Archive
ml: റാര്‍ ശേഖരം

[ctx: Description]
en: A kioslave for sql
ml: എസ്‌ക്യൂഎല്ലിനായുള്ള ഒരു കിയോസ്ലേവ്

[ctx: Comment]
en:  a west search persistent daemon service
ml:  ഒരു വെസ്റ്റ് തെരച്ചില്‍ തുടരെയുള്ള ഡീമണ്‍ സേവനം

[ctx: GenericName]
en:  kwest-search-daemon
ml:  കെവെസ്റ്റ്-തെരച്ചില്‍-ഡീമണ്‍

[ctx: Name]
en: kwest-search-daemon
ml: കെവെസ്റ്റ്-തെരച്ചില്‍-ഡീമണ്‍

[ctx: Name]
en: beagle
ml: ബീഗ്ള്‍

[ctx: Name]
en: KDED Kwest Base URL Notifier
ml: കെഡിഇഡി കെവെസ്റ്റ് അടിസ്ഥാന യൂആര്‍എല്‍ അറിയിപ്പു്
