kinfocenter - en to ml translation catalogue (153 entries)

en: Name
ml: പേരു്

en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: Location
ml: സ്ഥാനം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Information
ml: വിവരം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Device
ml: ഡിവൈസ്

en: Mount Point
ml: മൌണ്ടു് പോയിന്റ്

en: FS Type
ml: FS തരം

en: Total Size
ml: മൊത്തവലിപ്പം

en: Free Size
ml: ഫ്രീ സൈസ്

en: CPU %1: %2, %3 MHz
ml: സിപിയു %1: %2, %3 MHz

en: CPU %1: %2, unknown speed
ml: സിപിയു %1: %2, വേഗത വ്യക്തമല്ല

en: Your sound system could not be queried.  /dev/sndstat does not exist or is not readable.
ml: നിങ്ങളുടെ സൌണ്ടു് സിസ്റ്റത്തിനെപ്പറ്റി വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല. /dev/sndstat നിലവിലില്ല അല്ലെങ്കില്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: SCSI subsystem could not be queried: /sbin/camcontrol could not be found
ml: സ്കസി സബ്സിസ്റ്റത്തിനെപ്പറ്റി വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല. /sbin/camcontrol  ലഭ്യമല്ല

en: SCSI subsystem could not be queried: /sbin/camcontrol could not be executed
ml: സ്കസി സബ്സിസ്റ്റത്തിനെപ്പറ്റി വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല. /sbin/camcontrol പ്രവര്‍ത്തിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not find any programs with which to query your system's PCI information
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിന്റെ പിസിഐ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്ന പ്രോഗ്രാമുകള്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: PCI subsystem could not be queried: %1 could not be executed
ml: പിസിഐ സബ്സിസ്റ്റത്തിനെപ്പറ്റി വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല. %1 പ്രവര്‍ത്തിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: The PCI subsystem could not be queried, this may need root privileges.
ml: പിസിഐ സബ്സിസ്റ്റത്തിനെപ്പറ്റി വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല, റൂട്ട് ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ആവശ്യമുണ്ടാവാം.

en: Could not check file system info:
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ വിവരങ്ങള്‍ പരിശോധിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല:

en: Mount Options
ml: മൌണ്ട് ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: PA-RISC Processor
ml: PA-RISC പ്രൊസസ്സര്‍

en: PA-RISC Revision
ml: PA-RISC റിവിഷന്‍

en: Machine
ml: മഷീന്‍

en: Model
ml: മോഡല്‍

en: Machine Identification Number
ml: മഷീന്‍ തിരിച്ചറിയല്‍ നംബര്‍

en: (none)
ml: (ഒന്നുമല്ല)

en: Number of Active Processors
ml: സജീവമായ പ്രൊസസ്സറുകളുടെ എണ്ണം

en: CPU Clock
ml: സിപിയു ക്ലോക്കു്

en: (unknown)
ml: (അപരിചിതം)

en: CPU Architecture
ml: സിപിയു ആര്‍ക്കിടക്ചര്‍

en: enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

en: disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Numerical Coprocessor (FPU)
ml: ന്യൂമെറിക്കല്‍ കോപ്രൊസസ്സര്‍ (FPU)

en: Total Physical Memory
ml: മൊത്തം ഫിസിക്കല്‍ മെമ്മറി

en: Bytes
ml: ബൈറ്റുകള്‍

en: Size of One Page
ml: ഒരു താളിന്റെ വലിപ്പം

en: Audio Name
ml: ഓഡിയോയുടെ പേരു്

en: Vendor
ml: വില്‍പ്പനക്കാരന്‍

en: Alib Version
ml: അലിബ് പതിപ്പു്

en: Protocol Revision
ml: പ്രോട്ടോക്കോള്‍ റിവിഷന്‍

en: Vendor Number
ml: വില്‍പ്പനക്കാരനുള്ള സൂചകം

en: Release
ml: ലക്കം

en: Byte Order
ml: ബൈറ്റ് ക്രമം

en: Invalid Byteorder.
ml: ബൈറ്റുകളുടെ തെറ്റായ ക്രമം

en: Bit Order
ml: ബിറ്റ് ക്രമം

en: Invalid Bitorder.
ml: ബിറ്റുകളുടെ തെറ്റായ ക്രമം.

en: Data Formats
ml: ഡേറ്റാ രീതികള്‍

en: Sampling Rates
ml: സാംപ്ലിങ് റേറ്റ്സ്

en: Input Sources
ml: ഇന്‍പുട്ട് സ്രോതസ്സുകള്‍

en: Mono-Microphone
ml: മോണോ-മൈക്രോഫോണ്‍

en: Mono-Auxiliary
ml: മോണോ-ഓക്സിലിയറി

en: Left-Microphone
ml: ഇടത്-മൈക്രോഫോണ്‍

en: Right-Microphone
ml: വലതു്-മൈക്രോഫോണ്‍

en: Left-Auxiliary
ml: ഇടതു്-ഓക്സിലിയറി

en: Right-Auxiliary
ml: വലതു്-ഓക്സിലിയറി

en: Input Channels
ml: ഇന്‍പുട്ട് ചാനലുകള്‍

en: Mono-Channel
ml: മോണോ-ചാനല്‍

en: Left-Channel
ml: ഇടതു്-ചാനല്‍

en: Right-Channel
ml: വലതു്-ചാനല്‍

en: Output Destinations
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ലക്ഷ്യങ്ങള്‍

en: Mono-InternalSpeaker
ml: മോണോ-ഇന്റേര്‍ണല്‍ സ്പീക്കര്‍

en: Mono-Jack
ml: മോണോ-ജാക്ക്

en: Left-InternalSpeaker
ml: ഇടതു്-ഇന്റേര്‍ണല്‍ സ്പീക്കര്‍

en: Right-InternalSpeaker
ml: വലതു്-ഇന്റേര്‍ണല്‍ സ്പീക്കര്‍

en: Left-Jack
ml: ഇടതു്-ജാക്ക്

en: Right-Jack
ml: വലതു്-ജാക്ക്

en: Output Channels
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ചാനലുകള്‍

en: Gain
ml: ഗെയിന്‍

en: Input Gain Limits
ml: ഇന്‍പുട്ട് ഗെയിന്‍ പരിധികള്‍

en: Output Gain Limits
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ഗെയിന്‍ പരിധികള്‍

en: Monitor Gain Limits
ml: മോണിറ്റര്‍ ഗെയിന്‍ പരിധികള്‍

en: Lock
ml: പൂട്ടു്

en: Queue Length
ml: ക്യൂവിന്റെ നീളം

en: Block Size
ml: ബ്ലോക്കിന്റെ വലിപ്പം

en: Stream Port (decimal)
ml: സ്ട്രീം പോര്‍ട്ട് (ഡെസിമല്‍)

en: Ev Buffer Size
ml: എവ് ബഫറിന്റെ വലിപ്പം

en: Ext Number
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഷന്‍ നംബര്‍

en: DMA-Channel
ml: ഡിഎംഎ-ചാനല്‍

en: Used By
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതു്

en: I/O-Range
ml: I/O-പരിധി

en: Devices
ml: ഡിവൈസുകള്‍

en: Major Number
ml: വലിയ നംബര്‍

en: Minor Number
ml: ചെറിയ നംബര്‍

en: Character Devices
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസുകള്‍

en: Block Devices
ml: ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസുകള്‍

en: Miscellaneous Devices
ml: പലവക ഡിവൈസുകള്‍

en: No PCI devices found.
ml: പിസിഐ ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: No I/O port devices found.
ml: I/O പോര്‍ട്ട് ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: No audio devices found.
ml: ഓഡിയോ ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: No SCSI devices found.
ml: സ്കസി ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: Total Nodes
ml: മോത്തം നോഡുകള്‍

en: Free Nodes
ml: ഫ്രീ നോഡുകള്‍

en: Flags
ml: ഫ്ലാഗുകള്‍

en: Unable to run /sbin/mount.
ml: /sbin/mount പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Kernel is configured for %1 CPUs
ml: കേര്‍ണല്‍ %1 സിപിയുവിനു് ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: CPU %1: %2
ml: സിപിയു %1: %2

en: Device Name: %1
ml: ഡിവൈസിന്റെ പേരു്: %1

en: Manufacturer: %1
ml: നിര്‍മ്മാതാവു്: %1

en: Instance
ml: ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ്

en: CPU Type
ml: സിപിയു തരം

en: FPU Type
ml: എഫ്പിയു തരം

en: State
ml: അവസ്ഥ

en: Mount Time
ml: മൌണ്ടു് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സമയം

en: character special
ml: ക്യാരക്ടര്‍ സ്പെഷ്യല്‍

en: block special
ml: ബ്ലോക്കു് സ്പെഷ്യല്‍

en: Spectype:
ml: സ്പെക്തരം:

en: Nodetype:
ml: നോഡ്തരം:

en: Major/Minor:
ml: വലിയ/ചെറിയ:

en: (no value)
ml: (മൂല്യമില്ല)

en: Driver Name:
ml: ഡ്രൈവറിന്റെ പേരു്:

en: (driver not attached)
ml: (ഡ്രൈവര്‍ ചേര്‍ത്തിട്ടില്ല)

en: Binding Name:
ml: ബൈന്‍ഡിങ് നാമം:

en: Compatible Names:
ml: ചേരുന്ന പേരുകള്‍:

en: Physical Path:
ml: ഫിസിക്കല്‍ പാഥ്:

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Type:
ml: തരം:

en: Value:
ml: മൂല്യം:

en: Minor Nodes
ml: ചെറിയ നോഡുകള്‍

en: Device Information
ml: ഡിവൈസ് സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരം

en: KDE Info Center
ml: കെഡിഇ വിവരകേന്ദ്രം

en: Get system and desktop environment information
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റേയും ഡസ്ക്ടോപ്പിന്റേയും വിവരങ്ങള്‍

en: Welcome to the "KDE Info Center", a central place to find information about your computer system.
ml: "കെഡിഇ വിവരകേന്ദ്രത്തിലേക്കു്" സ്വാഗതം. നിങ്ങളുടെ കംപ്യൂട്ടര്‍ സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ഇവിടെ നിന്നും ലഭിക്കുന്നു.

en: Click on the "Help" tab on the left to view help for the active control module. Use the "Search" tab if you are unsure where to look for a particular configuration option.
ml: സജീവമായ നിയന്ത്രണ ഘടകത്തിനുള്ള സഹായത്തിനായി ഇടത്തുവശത്തുള്ള "Help" എന്ന ടാബില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. ക്രമീകരണ ഐച്ഛികം എവിടെയെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കുറപ്പില്ലെങ്കില്‍"തെരയുക" എന്ന ടാബ് ഉപയോഗിക്കുക.

en: KDE version:
ml: കെഡിഇ ലക്കം:

en: User:
ml: ഉപയോക്താവ്:

en: Hostname:
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം:

en: System:
ml: സിസ്റ്റം:

en: Release:
ml: ലക്കം:

en: Machine:
ml: മഷീന്‍:

en: <p>Click here to consult the full <a href="%1">Manual</a>.</p>
ml: <p><a href="%1">മാനുവല്‍</a> മുഴുവാന്‍ കാണുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക.</p>

en: <h1>KDE Info Center</h1>There is no quick help available for the active info module.<br /><br />Click <a href = "kinfocenter/index.html">here</a> to read the general Info Center manual.
ml: <h1>കെഡിഇ വിവരകേന്ദ്രം</h1>വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്ന ഈ സജീവമായ ഘടകത്തിലേക്കു് വേഗത്തിലുള്ള സഹായം ലഭ്യമല്ല.<br /><br /> മാനുവല്‍ വായിക്കുന്നതിനായി <a href = "kinfocenter/index.html">ഇവിടെ</a> ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: <big><b>Loading...</b></big>
ml: <big><b>ലഭ്യമാക്കുന്നു...</b></big>

en: There are unsaved changes in the active module.
    Do you want to apply the changes before running the new module or discard the changes?
ml: സജീവമായ ഘടകത്തില്‍ വരുത്തിയിരിക്കുന്ന മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ല.
    പുതിയ ഘടകം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് നിങ്ങള്‍ക്കവ സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: There are unsaved changes in the active module.
    Do you want to apply the changes before exiting the Control Center or discard the changes?
ml: സജീവമായ ഘടകത്തില്‍ വരുത്തിയിരിക്കുന്ന മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ല.
    നിയന്ത്രണകേന്ദ്രത്തില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് നിങ്ങള്‍ക്കവ സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: Unsaved Changes
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ലാത്ത മാറ്റങ്ങള്‍

en: Filter:
ml: ഫില്‍‌റ്റര്‍:

en: The KDE Info Center
ml: കെഡിഇ വിവരകേന്ദ്രം

en: (c) 1998-2004, The KDE Control Center Developers
ml: (c) 1998-2004, കെഡിഇ കണ്ട്രോള്‍ സെന്റര്‍ ഡവലപ്പര്‍മാര്‍

en: Nicolas Ternisien
ml: നിക്കോളസ് ടെര്‍ണീശ്യന്‍

en: Current Maintainer
ml: നിലവിലുള്ള പാലകന്‍

en: Helge Deller
ml: ഹെല്‍ജ് ഡെല്ലര്‍

en: Previous Maintainer
ml: മുമ്പുള്ള പാലകന്‍

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
ml: മത്തിയാസ് ഹോള്‍സര്‍-ക്ലൂഫെല്‍

en: Matthias Elter
ml: മത്തിയാസ് എല്‍‌റ്റര്‍

en: Matthias Ettrich
ml: മത്തിയാസ് എട്രിക്

en: Waldo Bastian
ml: വാള്‍ഡോ ബാസ്റ്റന്‍

en: General Information
ml: പൊതുവിവരം

en: The currently loaded configuration module.
ml: നിലവില്‍ ലഭ്യമായ ക്രമീകരണ ഘടകം.

en: About Current Module
ml: നിലവിലുള്ള ഘടകം സംബന്ധിച്ചു്

en: &Report Bug...
ml: ബഗ് &റിപോര്‍ട്ടു് ചെയ്യുക...

[ctx: Help menu->about <modulename>]
en: About %1
ml: %1 സംബന്ധിച്ചു്

en: Report Bug on Module %1...
ml: %1 ഘടകം സംബന്ധിച്ചുള്ള ബഗ് റിപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക...
