parley - en to ml translation catalogue (266 entries)

[ctx: @title:window document properties]
en: Properties for %1
ml: %1-നുള്ള ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Vocabulary is modified.
    
    Save file before exit?
ml: പദാവലിയില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു.
    
    പുറത്തു് കടക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: Lessons
ml: പാഠങ്ങള്‍

en: Right click to add, delete, or rename lessons. 
    With the checkboxes you can select which lessons you want to practice. 
    Only checked lessons [x] will be asked in the tests!
ml: പാഠങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുക, വെട്ടിമാറ്റുക, പേരു് മാറ്റുക എന്നിവയ്ക്കായി റൈറ്റ് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. 
    നിങ്ങള്‍ക്കഭ്യസിക്കേണ്ട പാഠങ്ങള്‍ ചെക്ക്ബോക്സുകളുപയോഗിച്ചു് നിങ്ങള്‍ക്കു് തെരഞ്ഞെടുക്കാം. 
    പരീക്ഷയ്ക്കും ഈ തെരഞ്ഞെടുത്ത[x] പാഠങ്ങള്‍ മാത്രമേ ചോദിക്കൂ!

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/thresholdoptions.ui line 151
en: Word Types
ml: പലതരത്തിലുള്ള വാക്കുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/configurepracticewidget.ui line 65
en: Conjugation
ml: സംയോഗം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/synonymwidget.ui line 16
en: Synonyms
ml: പര്യായപദങ്ങള്‍

en: Antonyms
ml: വിരുദ്ധപദം

en: Phonetic Symbols
ml: ഫൊണറ്റിക് ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Sound
ml: ശബ്ദം

en: Creates a new blank vocabulary document
ml: പുതിയ പദാവലിയുണ്ടാക്കുന്നു

en: Opens an existing vocabulary document
ml: നിലവിലുള്ള ഒരു പദാവലി തുറക്കുന്നു

en: Open &Example...
ml: &ഉദാഹരണം തുറക്കുക...

en: Open an example vocabulary document
ml: ഒരു ഉദാഹരണ പദാവലി തുറക്കുക

en: Download New Vocabularies...
ml: പുതിയ പദാവലികള്‍ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുക...

en: Downloads new vocabularies
ml: പുതിയ പദാവലികള്‍ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Open Downloaded Vocabularies
ml: ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്ത പദാവലികള്‍ തുറക്കുക

en: Save the active vocabulary document
ml: നിലവിലുള്ള സജീവമായ പദാവലി സൂക്ഷിക്കുക

en: Save the active vocabulary document with a different name
ml: മറ്റൊരു പേരില്‍ നിലവിലുള്ള സജീവമായ പദാവലി സൂക്ഷിക്കുക

en: &Properties...
ml: &ഗുണഗണങ്ങള്‍...

en: Edit document properties
ml: രേഖയുടെ ഗുണഗണങ്ങള്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Quit Parley
ml: പാര്‍ലിയില്‍നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: &Languages...
ml: &ഭാഷകള്‍...

en: &Grammar...
ml: &വ്യാകരണം...

en: Edit language properties (types, tenses and usages).
ml: ഭാഷയുടെ ഗുണഗണങ്ങള്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക (ഏതു് തരം, ക്രിയാപദങ്ങളുടെ കാലഭേദം, ഉപയോഗം)

en: Remove Grades
ml: ഗ്രേഡുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove all grades from the current file
ml: നിലവിലുള്ള ഫയലില്‍ നിന്നും എല്ലാ ഗ്രേഡുകളും നീക്കം ചെയ്യുക

en: Configure Practice...
ml: ആഭ്യസിക്കുന്നതിനുള്ള ക്രമീകരണം ചെയ്യുക...

en: Set up and start a test
ml: ഒരു പരീക്ഷ തയ്യാറാക്കി ആരംഭിക്കുക

en: Start Practice...
ml: ആഭ്യാസം തു‍ടങ്ങുക...

en: Start a test with the last settings
ml: മുമ്പുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ക്കൊണ്ടൊരു പരീക്ഷ തുടങ്ങുക

en: &Statistics...
ml: &സ്ഥിതിവിവരക്കണക്ക്...

en: Show and reset statistics for the current vocabulary
ml: നിലവിലുള്ള പദാവലിയുടെ പരിസ്ഥിതിക്കണക്കുകള്‍ കാണിച്ചു് വീണ്ടും സജ്ജീകരിക്കുക

en: Show Se&arch
ml: &തെരച്ചില്‍ കാണിക്കുക

en: Enter search terms here
ml: തെരയുവാനുള്ള പദങ്ങള്‍ ഇവിടെ നല്‍കുക

en: S&earch:
ml: &തെരച്ചില്‍:

en: Parley
ml: പാര്‍ലെ

en: © 1999-2002	Ewald Arnold
    © 2001-2002	The KDE team
    © 2004-2007	Peter Hedlund
    © 2007	Frederik Gladhorn
ml: © 1999-2002	എവാള്‍ഡ് ആര്‍ണോള്‍ഡ്
    © 2001-2002	കെഡിഇ സംഘം
    © 2004-2007	പീറ്റര്‍ ഹെഡ്ലണ്ട്
    © 2007	ഫ്രെഡ്രിക് ഗ്ലാഡ്ഹോണ്‍

en: Frederik Gladhorn
ml: ഫ്രെഡ്രിക് ഗ്ലാഡ്ഹോണ്‍

en: Current Maintainer
ml: നിലവിലുള്ള പാലകന്‍

en: Peter Hedlund
ml: പീറ്റര്‍ ഹെഡ്ലണ്ട്

en: Ewald Arnold
ml: എവാള്‍ഡ് ആര്‍ണോള്‍ഡ്

en: Original Author
ml: യഥാര്‍ത്ഥ രചയിതാവു്

en: Waldo Bastian
ml: വാള്‍ഡോ ബാസ്റ്റ്യന്‍

en: Eric Bischoff
ml: എറിക് ബിഷോഫ്

en: Kevin Kramer
ml: കെവിന്‍ ക്രാമര്‍

en: Andreas Neuper
ml: ആന്‍ഡ്രിയാസ് ന്യൂപര്‍

en: Converter script "langen2kvtml" 
    Download files at http://www.vokabeln.de/files.htm
ml: കണ്‍വേര്‍ട്ടര്‍ സ്ക്രിപ്റ്റ് "langen2kvtml" 
    http://www.vokabeln.de/files.htm-ല്‍ നിന്നും ഫയലുകള്‍ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുക

en: Dennis Haney
ml: ഡെന്നിസ് ഹാനെ

en: Anne-Marie Mahfouf
ml: ആനി-മേരി മാഫോഫ്

en: Port to KConfig XT
ml: കെ കോണ്‍ഫിഗ് XT-ലേക്കുള്ള പോര്‍ട്ട്

en: Jeremy Whiting
ml: ജറേമി വൈറ്റിങ്

en: Markus Büchele
ml: മാര്‍ക്കസ് ബുഷേല്‍

en: Johannes Simon
ml: ജോഹന്നസ് സൈമണ്‍

en: Ramona Knapp
ml: റമോണാ നാപ്പ്

en: Lee Olson
ml: ലീ ഓല്‍സണ്‍

en: KDE Team
ml: കെഡിഇ സംഘം

en: Document file to open
ml: തുറക്കുവാനുള്ള രേഖ

en: Ready.
ml: തയ്യാര്‍.

en: HTML document
ml: എച്ടിഎംഎല്‍ രേഖ

en: Edit Languages
ml: ഭാഷകള്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Add language
ml: ഭാഷ ചേര്‍ക്കുക

en: Remove language
ml: ഭാഷ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Really delete language: %1?
ml: ഭാഷ വെട്ടിനീക്കണമോ: %1?

en: Remove Language
ml: ഭാഷ നീക്കം ചെയ്യുക

[ctx: Edit language properties]
en: Properties for %1
ml: %1-നുള്ള ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Grammar Properties
ml: വ്യാകരണ ഗുണഗണങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/conjugationoptionswidget.ui line 23
en: Tenses
ml: ക്രിയാപദങ്ങളുടെ കാലഭേദങ്ങള്‍

en: without name
ml: പേരില്ലാതെ

en: Start Practice
ml: ആഭ്യാസം തുടങ്ങുക

[ctx: @popupmessage]
en: Either the language set up is incorrect or no spellchecker was installed for %1 (%2).
ml: ഭാഷ ശരിയായി ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല അല്ലെങ്കില്‍ %1 (%2)-നുള്ള അക്ഷരത്തെറ്റ് പരിശോധകന്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.

[ctx: @title of a popup]
en: No Spell Checker Available
ml: അക്ഷരത്തെറ്റ് പരിശോധകന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Stopping Test
ml: പരീക്ഷ നിര്‍ത്തുന്നനു

en: Current tense is: %1
ml: നിലവിലുള്ള ക്രിയാപദങ്ങളുടെ കാലഭേദം: %1

en: <font color="#188C18">You are right!</font>
ml: <font color="#188C18">ഉത്തരം ശരിയാണു്!</font>

en: <font color="#8C1818">I think you made a spelling mistake. But the word is right.</font>
ml: <font color="#8C1818">അക്ഷരത്തെറ്റുണ്ടെന്നു് തോന്നുന്നു. പക്ഷേ നല്‍കിയ ഉത്തരം ശരിയാണു്. </font>

en: <font color="#8C1818">You made a mistake.</font>
ml: <font color="#8C1818">ഉത്തരം തെറ്റാണു്.</font>

en: There is a mistake.
ml: ഒരു തെറ്റുണ്ടു്.

en: The answer was wrong.
ml: ഉത്തരം തെറ്റാണു്.

en: Your answer was wrong.
ml: നിങ്ങളുടെ ഉത്തരം തെറ്റാണു്.

en: Enter the synonym:
ml: പര്യായം നല്‍കുക:

en: Enter the antonym:
ml: വിപരീദപദം നല്‍കുക:

en: Enter the word:
ml: വാക്കു് നല്‍കുക:

en: Fill in the missing word:
ml: പൂരിപ്പിക്കുക:

[ctx: @label the gender of the word: male]
en: &male
ml: &പുല്ലിംഗം

[ctx: @label the gender of the word: female]
en: &female
ml: &സ്ത്രീലിംഗം

[ctx: @label the gender of the word: male]
en: &male:
ml: &പുല്ലിംഗം:

[ctx: @label the gender of the word: female]
en: &female:
ml: &സ്ത്രീലിംഗം:

en: 30 Min
ml: 30 മിനിറ്റ്

en: 1 Hour
ml: 1 മണിക്കൂര്‍

en: 2 Hours
ml: 2 മണിക്കൂര്‍

en: 4 Hours
ml: 4 മണിക്കൂര്‍

en: 8 Hours
ml: 8 മണിക്കൂര്‍

en: 12 Hours
ml: 12 മണിക്കൂര്‍

en: 18 Hours
ml: 18 മണിക്കൂര്‍

en: 1 Day
ml: 1 ദിവസം

en: 2 Days
ml: 2 ദിവസം

en: 3 Days
ml: 3 ദിവസം

en: 4 Days
ml: 4 ദിവസം

en: 5 Days
ml: 5 ദിവസം

en: 6 Days
ml: 6 ദിവസം

en: 1 Week
ml: 1 ആഴ്ച

en: 2 Weeks
ml: 2 ആഴ്ച

en: 3 Weeks
ml: 3 ആഴ്ച

en: 4 Weeks
ml: 4 ആഴ്ച

en: 1 Month
ml: 1 മാസം

en: 2 Months
ml: 2 മാസം

en: 3 Months
ml: 3 മാസം

en: 4 Months
ml: 4 മാസം

en: 5 Months
ml: 5 മാസം

en: 6 Months
ml: 6 മാസം

en: 10 Months
ml: 10 മാസം

en: 12 Months
ml: 12 മാസം

en: "%1" is a noun
ml: "%1" ഒരു നാമപദമാണു്

en: "%1" is a verb
ml: "%1" ഒരു ക്രിയാപദമാണു്.

[ctx: @label image preview is empty]
en: No Image
ml: ചിത്രം ലഭ്യമല്ല

en: Select Synonyms
ml: പര്യായപദം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: %1 and %2 are not Synonyms
ml: %1, %2 എന്നിവ പര്യായപദങ്ങളല്ല

en: %1 and %2 are Synonyms
ml: %1, %2 എന്നിവ പര്യായപദങ്ങളാണു്

en: %1 and %2 are not Antonyms
ml: %1, %2 എന്നിവ വിപരീതപദങ്ങളല്ല

en: %1 and %2 are Antonyms
ml: %1, %2 എന്നിവ വിപരീതപദങ്ങളാണു്

[ctx: Title for a list of synonyms for a word]
en: Synonyms of %1:
ml: %1-നുള്ള പര്യായം:

[ctx: Title for a list of antonyms (opposites) for a word]
en: Antonyms of %1:
ml: %1-നുള്ള വിപരീതം:

en: Introduction
ml: അവതരണം

en: Title and author
ml: തലക്കെട്ടും രചയിതാവും

en: Create a New Parley Document
ml: ഒരു പുതിയ പാര്‍ലെ രേഖയുണ്ടാക്കുക

en: Untitled
ml: തലക്കെട്ടില്ലാത്ത

en: Save File
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Save Vocabulary As
ml: പദാവലിയുടെ പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക

en: <qt>The file<p><b>%1</b></p>already exists. Do you want to overwrite it?</qt>
ml: <qt><p><b>%1</b></p>ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്. അതു് മാറ്റി എഴുതണമോ?</qt>

[ctx: @info:status saving a file]
en: Saving %1
ml: %1 സൂക്ഷിക്കുന്നു

en: Noun
ml: നാമപദം

en: Male
ml: പുല്ലിംഗം

en: Female
ml: സ്ത്രീലിംഗം

en: Verb
ml: ക്രിയാപദം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/comparisonwidget.ui line 107
en: Adjective
ml: നാമവിശേഷണം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/comparisonwidget.ui line 114
en: Adverb
ml: ക്രിയാവിശേഷണം

en: Welcome
ml: സ്വാഗതം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 213
en: Public Domain
ml: പൊതു മണ്ഡലം (പബ്ലിക് ഡൊമെയിന്‍)

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 162 i18n: file ./src/configure-practice/configurepracticewidget.ui line 125
en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Lesson 1
ml: പാഠം 1

[ctx: title:window general settings]
en: General
ml: സാധാരണ

en: General Settings
ml: സാധാരണയുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag text i18n: file ./src/parleyui.rc line 28
en: View
ml: കാഴ്ച

en: Pronunciation
ml: ഉച്ചാരണം

en: Word Type
ml: ഏത് തരും വാക്കു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/configurepracticewidget.ui line 79 i18n: file ./src/entry-dialogs/synonymwidget.ui line 26
en: Synonym
ml: പര്യായപദം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/configurepracticewidget.ui line 93
en: Antonym
ml: വിപരീതപദം

en: Example
ml: ഉദാഹരണം

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Please select a lesson before pasting.
ml: ഒട്ടിക്കുന്നതിനുമുമ്പു് ദയവായി ഒരു പാഠം തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: No Lesson Selected
ml: പാഠം തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല

en: Please use Edit -> Languages to set up your document.
ml: നിങ്ങളുടെ രേഖ തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി ചിട്ടപ്പെടുത്തുക -> ഭാഷകള്‍ എന്നതു് ഉപയോഗിക്കുക.

en: &Add New Entry
ml: പുതിയ എന്‍ട്രി &ചേര്‍ക്കുക

en: &Delete Entry
ml: എന്‍ട്രി &വെട്ടിനീക്കുക

en: Delete the selected rows
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത വരികള്‍ വെട്ടിമാറ്റുക

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Cut
ml: മുറിയ്ക്കുക

en: Paste
ml: ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: Select all rows
ml: എല്ലാ വരികളും തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Do you really want to delete the selected entry? | Do you really want to delete the selected %1 entries?
ml[0]: തെരഞ്ഞെടുത്ത എന്‍ട്രി വെട്ടിമാറ്റണമോ?
ml[1]: തെരഞ്ഞെടുത്ത %1 എന്‍ട്രികള്‍ വെട്ടിമാറ്റണമോ?

en: Delete
ml: വെട്ടിമാറ്റുക

[ctx: @popupmessage]
en: Either the language set up is incorrect or no spellchecker was installed for this locale: %1.
ml: ഭാഷ ശരിയായി ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല അല്ലെങ്കില്‍ ഈ ലൊക്കെയിലിനുള്ള അക്ഷരത്തെറ്റ് പരിശോധകന്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല: %1.

en: New Lesson
ml: പുതിയ പാഠം

en: Add a new lesson to your document
ml: നിങ്ങളുടെ രേഖയിലേക്കു് ഒരു പുതിയ പാഠം ചേര്‍ക്കുക

en: Rename Lesson
ml: പാഠത്തിന്റെ പേരു് മാറ്റുക

en: Rename the selected lesson
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പാഠത്തിന്റെ പേരു് മാറ്റുക

en: Delete Lesson
ml: പാഠം വെട്ടിമാറ്റുക

en: Delete the selected lesson.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പാഠം വെട്ടിമാറ്റുക.

en: Split Lesson into Smaller Lessons
ml: ചെറിയ പാഠങ്ങളായി തിരിക്കുക

en: Lesson
ml: പാഠം

en: New
ml: പുതിയ

en: Rename
ml: പേരു് മാറ്റുക

[ctx: Let the user select what grammatical meaning is connected to a word type (nouns have gender, verbs conjugations etc)]
en: Grammar
ml: വ്യാകരണം

en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

[ctx: Grade in language, table header]
en: Grade (%1)
ml: ഗ്രേഡ് (%1)

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/LangPropPageForm.ui line 61
en: &Male:
ml: &പുല്ലിംഗം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/LangPropPageForm.ui line 71
en: &Female:
ml: &സ്ത്രീലിംഗം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/LangPropPageForm.ui line 218 i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 118 i18n: file ./src/entry-dialogs/TenseEntryPageForm.ui line 92 i18n: file ./src/entry-dialogs/conjugationwidget.ui line 102 i18n: file ./src/entry-dialogs/declensionwid
en: Singular
ml: ഏകവചനം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/LangPropPageForm.ui line 225 i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 192 i18n: file ./src/entry-dialogs/TenseEntryPageForm.ui line 166 i18n: file ./src/entry-dialogs/conjugationwidget.ui line 250 i18n: file ./src/entry-dialogs/declensionwi
en: Plural
ml: ബഹുവചനം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/LangPropPageForm.ui line 232
en: &1. Person:
ml: &1. വ്യാക്തി:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/LangPropPageForm.ui line 265
en: &2. Person:
ml: &2. വ്യാക്തി:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/LangPropPageForm.ui line 298
en: 3. Person:
ml: 3. വ്യാക്തി:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/LangPropPageForm.ui line 305
en: M&ale:
ml: &പുല്ലിംഗം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/LangPropPageForm.ui line 338
en: F&emale:
ml: &സ്ത്രീലിംഗം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 43
en: &Title:
ml: &തലക്കെട്ടു്:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 59 i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 84
en: A title for your document.
ml: നിങ്ങളുടെ രേഖയ്ക്കൊരു തലക്കെട്ടു്.

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 66
en: &Author:
ml: &രചയിതാവു്:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 91
en: &Email:
ml: &ഈമെയില്‍:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 116 i18n: file ./src/practice/writtenpracticedialog.ui line 327
en: &Comment:
ml: &അഭിപ്രായം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 145
en: Cat&egory
ml: &വിഭാഗം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 167
en: Music
ml: സംഗീതം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 172
en: Geography
ml: ഭൂമിശാസ്ത്രം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 182
en: History
ml: ചരിത്രം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 195
en: &License:
ml: &ലൈസന്‍സ്:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/TitlePageForm.ui line 218
en: GPLv2+ (GNU General Public License version 2 or later)
ml: ജിപിഎല്‍ വി2+ (ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് പതിപ്പു് 2 അല്ലെങ്കില്‍ അടുത്തതു്)

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/optionlistform.ui line 63
en: &New...
ml: &പുതിയ...

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/optionlistform.ui line 78
en: &Modify...
ml: &മാറ്റം വരുത്തുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/optionlistform.ui line 93
en: &Delete
ml: &വെട്ടിമാറ്റുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/docprop-dialogs/optionlistform.ui line 124
en: &Clean Up
ml: &വെടിപ്പാക്കുക

note: i18n: tag text i18n: file ./src/parleyui.rc line 52
en: &Lesson
ml: &പാഠം

note: i18n: tag text i18n: file ./src/parleyui.rc line 62
en: &Practice
ml: &അഭ്യാസം

note: i18n: tag text i18n: file ./src/parleyui.rc line 70
en: &Help
ml: &സഹായം

note: i18n: tag text i18n: file ./src/parleyui.rc line 76
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപട്ട

note: i18n: tag string i18n: file ./src/export/xsldialog.ui line 16
en: Layout
ml: മാതൃക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/export/xsldialog.ui line 42
en: List
ml: പട്ടിക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/language-dialogs/languagepage.ui line 16
en: Language:
ml: ഭാഷ:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/language-dialogs/languagepage.ui line 26
en: Name:
ml: പേരു്:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/language-dialogs/languagepage.ui line 39
en: Flag:
ml: ഫ്ലാഗ്:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/language-dialogs/languagepage.ui line 49
en: Keyboard layout:
ml: കീബോര്‍ഡ് മാതൃക:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 37
en: Verb:
ml: ക്രിയാപദം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 105
en: Current tense is %1.
ml: നിലവിലുള്ള ക്രിയാപദങ്ങളുടെ കാലഭേദം %1 ആണു്.

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 124 i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 198 i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 289 i18n: file ./src/entry-dialogs/TenseEntryPageForm.ui line 98 i18n: file ./src/entry-dialogs/TenseEntryPageForm.ui line
en: First
ml: ആദ്യം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 137 i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 211 i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 302 i18n: file ./src/entry-dialogs/TenseEntryPageForm.ui line 111 i18n: file ./src/entry-dialogs/TenseEntryPageForm.ui lin
en: Second
ml: രണ്ടാമതു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 405 i18n: file ./src/practice/AdjQueryDlgForm.ui line 181 i18n: file ./src/practice/ArtQueryDlgForm.ui line 217 i18n: file ./src/practice/MCQueryDlgForm.ui line 256 i18n: file ./src/practice/SimpleQueryDlgForm.ui line 229 i18n: file
en: Skip (I &Know It)
ml: ഉപേക്ഷിക്കുക (ഉത്തരം &അറിയാം)

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 418 i18n: file ./src/practice/AdjQueryDlgForm.ui line 207 i18n: file ./src/practice/ArtQueryDlgForm.ui line 243 i18n: file ./src/practice/MCQueryDlgForm.ui line 269 i18n: file ./src/practice/SimpleQueryDlgForm.ui line 242 i18n: file
en: Skip (Do &Not Know)
ml: ഉപേക്ഷിക്കുക (ഉത്തരം അ&റിയില്ല)

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 431 i18n: file ./src/practice/AdjQueryDlgForm.ui line 168 i18n: file ./src/practice/SimpleQueryDlgForm.ui line 281 i18n: file ./src/practice/writtenpracticedialog.ui line 220
en: &Verify
ml: &ഉറപ്പു് വരുത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 446 i18n: file ./src/practice/AdjQueryDlgForm.ui line 222 i18n: file ./src/practice/mixedletterpracticedialog.ui line 119 i18n: file ./src/practice/ArtQueryDlgForm.ui line 122 i18n: file ./src/practice/MCQueryDlgForm.ui line 299 i18
en: Progress
ml: പുരോഗതി

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 470 i18n: file ./src/practice/AdjQueryDlgForm.ui line 246 i18n: file ./src/practice/mixedletterpracticedialog.ui line 133 i18n: file ./src/practice/ArtQueryDlgForm.ui line 154 i18n: file ./src/practice/MCQueryDlgForm.ui line 331 i18
en: Count:
ml: എണ്ണം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 483 i18n: file ./src/practice/AdjQueryDlgForm.ui line 259 i18n: file ./src/practice/mixedletterpracticedialog.ui line 146 i18n: file ./src/practice/ArtQueryDlgForm.ui line 167 i18n: file ./src/practice/MCQueryDlgForm.ui line 344 i18
en: Time:
ml: സമയം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/VerbQueryDlgForm.ui line 549 i18n: file ./src/practice/AdjQueryDlgForm.ui line 304 i18n: file ./src/practice/mixedletterpracticedialog.ui line 222 i18n: file ./src/practice/ArtQueryDlgForm.ui line 283 i18n: file ./src/practice/MCQueryDlgForm.ui line 423 i18
en: &Stop Practice
ml: അഭ്യാസം &നിര്‍ത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/mixedletterpracticedialog.ui line 92
en: Verify
ml: ഉറപ്പു് വരുത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/ArtQueryDlgForm.ui line 84
en: &male
ml: &പുല്ലിംഗം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/ArtQueryDlgForm.ui line 91
en: &female
ml: &സ്ത്രീലിംഗം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/entryfilter.ui line 152
en: Words
ml: വാക്കുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/entryfilter.ui line 167
en: Total number of entries:
ml: മൊത്തം എന്‍ട്രികളുടെ എണ്ണം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/MCQueryDlgForm.ui line 46
en: Select the correct translation:
ml: ശരിയായ തര്‍ജ്ജമ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/MCQueryDlgForm.ui line 230 i18n: file ./src/practice/writtenpracticedialog.ui line 233
en: &Continue
ml: &തുടരുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/practicesummarywidget.ui line 16
en: General
ml: സാധാരണ

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/practicesummarywidget.ui line 22
en: Total:
ml: മൊത്തം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/practicesummarywidget.ui line 66
en: Wrong answer:
ml: തെറ്റായ ഉത്തരം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/SimpleQueryDlgForm.ui line 268 i18n: file ./src/practice/writtenpracticedialog.ui line 173
en: Show &More
ml: &കൂടുതല്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/writtenpracticedialog.ui line 102
en: Enter the correct translation:
ml: ശരിയായ തര്‍ജ്ജമ നല്‍കുക:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/practice/writtenpracticedialog.ui line 301
en: Hints
ml: സൂചനകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/thresholdoptions.ui line 42
en: Grade
ml: ഗ്രേഡ്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/configurepracticewidget.ui line 133
en: From
ml: എവിടെ നിന്നും

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/configurepracticewidget.ui line 140
en: To
ml: എവിടേക്കു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/advancedpracticeoptions.ui line 53
en: Enable Sound
ml: ശബ്ദം സജ്ജമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/advancedpracticeoptions.ui line 76
en: Enable Images
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ സജ്ജമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/configure-practice/advancedpracticeoptions.ui line 268
en: Limit:
ml: പരിധി:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/FromToEntryPageForm.ui line 96
en: &Grade:
ml: &ഗ്രേഡ്:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/FromToEntryPageForm.ui line 172
en: &Wrong:
ml: &തെറ്റായവ:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/FromToEntryPageForm.ui line 182
en: Tot&al:
ml: &മൊത്തം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/CommonEntryPageForm.ui line 91
en: &Pronunciation:
ml: &ഉച്ചാരണം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/CommonEntryPageForm.ui line 101
en: &Lesson:
ml: &പാഠം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/CommonEntryPageForm.ui line 160
en: T&ype
ml: &തരം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/CommonEntryPageForm.ui line 414
en: Acti&ve
ml: &സജീവമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/TenseEntryPageForm.ui line 73 i18n: file ./src/entry-dialogs/conjugationwidget.ui line 68
en: Ne&xt
ml: &അടുത്തതു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/audiowidget.ui line 25
en: Record
ml: റിക്കോര്‍ഡ് ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/multiplechoicewidget.ui line 21
en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/entry-dialogs/multiplechoicewidget.ui line 28
en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/newdocument-wizard/identifierlanguagepage.ui line 16
en: Please select a language:
ml: ദയവായി ഒരു ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/newdocument-wizard/identifierlanguagepage.ui line 26
en: Title:
ml: തലക്കെട്ടു്:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/settings/viewoptionsbase.ui line 119
en: Color for the grade 1
ml: ഗ്രേഡ് 1-നുള്ള നിറം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/settings/viewoptionsbase.ui line 141
en: Color for the grade 2
ml: ഗ്രേഡ് 2-നുള്ള നിറം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/settings/viewoptionsbase.ui line 163
en: Color for the grade 3
ml: ഗ്രേഡ് 3-നുള്ള നിറം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/settings/viewoptionsbase.ui line 185
en: Color for the grade 4
ml: ഗ്രേഡ് 4-നുള്ള നിറം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/settings/viewoptionsbase.ui line 207
en: Color for the grade 5
ml: ഗ്രേഡ് 5-നുള്ള നിറം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/settings/viewoptionsbase.ui line 229
en: Color for the grade 6
ml: ഗ്രേഡ് 6-നുള്ള നിറം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/settings/viewoptionsbase.ui line 251
en: Color for the grade 7
ml: ഗ്രേഡ് 7-നുള്ള നിറം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/settings/generaloptionsbase.ui line 17
en: Open/Save
ml: തുറക്കുക/സൂക്ഷിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/settings/generaloptionsbase.ui line 54
en: minutes
ml: മിനിറ്റുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./plasmoid/config.ui line 82
en: seconds
ml: നിമിഷങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./plasmoid/config.ui line 91
en: Select Font...
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: Start Parley first.
ml: ആദ്യം പാര്‍ലെ ആരംഭിക്കുക.
